Gististaðir eru valdir út frá umsögnum raunverulegra ferðalanga og vinsældum meðal gesta sem hafa bókað gistingu í Ambernath á Hotels.com. Þessi hótel í Ambernath skora stöðugt hátt fyrir gæði, staðsetningu og upplifun ferðalanga. Síðast uppfært .
Mynd eftir Renu S. Uner
Hótel - Ambernath
Val um ókeypis afbókun ef áætlanir breytast
Fáðu ávinning fyrir hverja nótt sem þú dvelur
Sparaðu meira með félagaverði
Kanna verð fyrir þessar dagsetningar
Í kvöld
24. okt. - 25. okt.Á morgun
25. okt. - 26. okt.Þarnæsta helgi
30. okt. - 1. nóv.Eftir tvær vikur
6. nóv. - 8. nóv.Ambernath - hvar á að dvelja?




1. Treebo Premium Merrit Badlapur
Treebo Premium Merrit BadlapurAmbernath
3.932 kr.
inniheldur skatta og gjöld
29. okt. - 30. okt.




2. Hotel Central Park
Hotel Central ParkAmbernath
1.497 kr.
inniheldur skatta og gjöld
23. nóv. - 24. nóv.




3. Townhouse Oak Dombiwali MIDC
Townhouse Oak Dombiwali MIDCAmbernath
3.315 kr.
inniheldur skatta og gjöld
30. okt. - 31. okt.




4. The Lions Hotel
The Lions HotelBadlapur
1.887 kr.
inniheldur skatta og gjöld
24. okt. - 25. okt.




5. FabHotel Yash Residency Ii
FabHotel Yash Residency IiAmbernath
2.928 kr.
inniheldur skatta og gjöld
26. okt. - 27. okt.




6. Hotel Diana Palace Ulhasnagar
Hotel Diana Palace UlhasnagarUlhasnagar
3.360 kr.
inniheldur skatta og gjöld
23. nóv. - 24. nóv.




7. Hotel Meriton Star
Hotel Meriton StarUlhasnagar
6.048 kr.
inniheldur skatta og gjöld
23. nóv. - 24. nóv.




8. Hotel O Chopda Court Ulhasnagar
Hotel O Chopda Court UlhasnagarAmbernath
2.580 kr.
inniheldur skatta og gjöld
23. nóv. - 24. nóv.




9. Whispering Peepul Resort
Whispering Peepul ResortAmbernath
6.001 kr.
inniheldur skatta og gjöld
24. okt. - 25. okt.




10. Collection O Birla Temple Hotel Yash
Collection O Birla Temple Hotel YashAmbernath
135.938 kr.
inniheldur skatta og gjöld
23. nóv. - 24. nóv.




11. Hotel Sai Leela
Hotel Sai LeelaAmbernath
1.451 kr.
inniheldur skatta og gjöld
23. nóv. - 24. nóv.




12. Hotel Achal Palace Lodging and Boarding
Hotel Achal Palace Lodging and BoardingUlhasnagar
1.783 kr.
inniheldur skatta og gjöld
25. okt. - 26. okt.




13. Hotel Royal Inn Ulhasnagar
Hotel Royal Inn UlhasnagarAmbernath
2.419 kr.
inniheldur skatta og gjöld
23. nóv. - 24. nóv.




14. Campistaan Badlapur
Campistaan BadlapurAmbernath
4.354 kr.
inniheldur skatta og gjöld
23. nóv. - 24. nóv.




15. Hotel Central Park
Hotel Central ParkAmbernath
2.419 kr.
inniheldur skatta og gjöld
23. nóv. - 24. nóv.




16. Hotel Ambrosia
Hotel AmbrosiaAmbernath
2.117 kr.
inniheldur skatta og gjöld
23. nóv. - 24. nóv.




17. Classic Yash Residency
Classic Yash ResidencyAmbernath
2.371 kr.
inniheldur skatta og gjöld
11. nóv. - 12. nóv.




18. Vivanta Navi Mumbai Turbhe
Vivanta Navi Mumbai TurbheNavi Mumbai
14.726 kr.
inniheldur skatta og gjöld
24. okt. - 25. okt.




19. Taj The Trees, Mumbai
Taj The Trees, MumbaiAustur-Vikhroli
16.161 kr.
inniheldur skatta og gjöld
25. okt. - 26. okt.




20. Ibis Thane
Ibis ThaneVestur-Thane
7.661 kr.
inniheldur skatta og gjöld
24. okt. - 25. okt.
Fáðu hóteltilboð með skömmum fyrirvara í Ambernath og sparaðu meira
Skráðu þig inn til að fá tækifæri á miklum sparnaði.




Treebo Premium Merrit Badlapur
Treebo Premium Merrit BadlapurAmbernath
7.842 kr. afsláttur
Treebo Premium Merrit Badlapur7.844 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
3.922 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld




Whispering Peepul Resort
Whispering Peepul ResortAmbernath
2.998 kr. afsláttur
Whispering Peepul Resort12.002 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
6.001 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld




Townhouse Oak Dombiwali MIDC
Townhouse Oak Dombiwali MIDCAmbernath
5.198 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
2.599 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
Innskráðu þig til að spara enn meira




Hotel Meriton Star
Hotel Meriton StarUlhasnagar
1.344 kr. afsláttur
Hotel Meriton Star 12.096 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
6.048 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld




Hotel O Chopda Court Ulhasnagar
Hotel O Chopda Court UlhasnagarAmbernath
4.510 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
2.255 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
Innskráðu þig til að spara enn meira




FabHotel Yash Residency Ii
FabHotel Yash Residency IiAmbernath
5.782 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
2.891 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
Innskráðu þig til að spara enn meira




Hotel Achal Palace Lodging and Boarding
Hotel Achal Palace Lodging and BoardingUlhasnagar
2.541 kr. afsláttur
Hotel Achal Palace Lodging and Boarding3.810 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
1.905 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
332 kr. afsláttur
Hotel Central Park2.994 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
1.497 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld




Campistaan Badlapur
Campistaan BadlapurAmbernath
968 kr. afsláttur
Campistaan Badlapur8.708 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
4.354 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
538 kr. afsláttur
Hotel Central Park4.838 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
2.419 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld




Hotel Ambrosia
Hotel AmbrosiaAmbernath
470 kr. afsláttur
Hotel Ambrosia4.234 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
2.117 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld




Hotel Sai Leela
Hotel Sai LeelaAmbernath
324 kr. afsláttur
Hotel Sai Leela2.902 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
1.451 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld




Treebo Premium Merrit Badlapur
Treebo Premium Merrit BadlapurAmbernath
4.343 kr. afsláttur
Treebo Premium Merrit Badlapur4.343 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld




Townhouse Oak Dombiwali MIDC
Townhouse Oak Dombiwali MIDCAmbernath
3.314 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
Innskráðu þig til að spara enn meira




Whispering Peepul Resort
Whispering Peepul ResortAmbernath
1.499 kr. afsláttur
Whispering Peepul Resort6.001 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld




Hotel Meriton Star
Hotel Meriton StarUlhasnagar
672 kr. afsláttur
Hotel Meriton Star 6.048 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld




Hotel O Chopda Court Ulhasnagar
Hotel O Chopda Court UlhasnagarAmbernath
2.458 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
Innskráðu þig til að spara enn meira




FabHotel Yash Residency Ii
FabHotel Yash Residency IiAmbernath
3.128 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
Innskráðu þig til að spara enn meira




Hotel Achal Palace Lodging and Boarding
Hotel Achal Palace Lodging and BoardingUlhasnagar
1.197 kr. afsláttur
Hotel Achal Palace Lodging and Boarding1.797 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
166 kr. afsláttur
Hotel Central Park1.497 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
269 kr. afsláttur
Hotel Central Park2.419 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld




Campistaan Badlapur
Campistaan BadlapurAmbernath
484 kr. afsláttur
Campistaan Badlapur4.354 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld




Hotel Sai Leela
Hotel Sai LeelaAmbernath
162 kr. afsláttur
Hotel Sai Leela1.451 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld




Hotel Ambrosia
Hotel AmbrosiaAmbernath
235 kr. afsláttur
Hotel Ambrosia2.117 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
Ambernath: Prófaðu nýja og spennandi gistivalkosti
Stórt einbýlishús
Orlofsstaður
Fjölskylduvænt
Íbúð
Heitur pottur
Sundlaug
Íbúðahótel
Gæludýravænt
Verðin okkar á hótelum í Ambernath er lægst í maí
Verðin okkar á hótelum í Ambernath er lægst í maí
Ambernath - verðþróun fyrir hótel
Verðlagning miðast við verðskrá fyrir stakar gistinætur m.v. tvo ferðamenn
Ambernath - lærðu meira um svæðið
Ambernath og svæðið í kring skarta ýmsum vinsælum kennileitum. Þar á meðal eru Grafhvelfing soldánsins Shah Baba og Kharghar Valley Golf Course.
Ambernath - sjáðu öll hótel
Mynd eftir Renu S. Uner








