The Four Seasons Hotel

Gististaðarflokkur: 3
Hótel á ströndinni með veitingastað, St Fillans Golf Club nálægt

Veldu dagsetningar til að sjá verð

The Four Seasons Hotel er á frábærum stað, því St Fillans Golf Club og Loch Lomond and The Trossachs National Park eru í einungis 5 mínútna akstursfjarlægð. Þegar hungrið sverfur að er tilvalið að fara út að borða á Seasons View, sem er við ströndina og býður upp á morgunverð og kvöldverð. Á staðnum eru einnig bar/setustofa, skyndibitastaður/sælkeraverslun og verönd. Aðrir gestir hafa sagt að meðal helstu kosta gististaðarins sé hjálpsamt starfsfólk.

Umsagnir

8,2 af 10
Mjög gott

Vinsæl aðstaða

  • Gæludýravænt
  • Ókeypis bílastæði
  • Ókeypis þráðlaust net
  • Veitingastaður
  • Bar
  • Þvottaaðstaða

Meginaðstaða (12)

  • Þrif daglega
  • Á einkaströnd
  • Veitingastaður og bar/setustofa
  • Morgunverður í boði
  • Herbergisþjónusta
  • Kaffihús
  • Verönd
  • Kaffi/te í almennu rými
  • Garður
  • Spila-/leikjasalur
  • Bókasafn
  • Arinn í anddyri

Vertu eins og heima hjá þér (6)

  • Einkabaðherbergi
  • Garður
  • Verönd
  • Dagleg þrif
  • Þvottaaðstaða
  • Espressókaffivél
Núverandi verð er 16.727 kr.
inniheldur skatta og gjöld
13. okt. - 14. okt.

Herbergisval

Economy-herbergi með tvíbreiðu rúmi

  • 18 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 1 tvíbreitt rúm

Superior-herbergi með tvíbreiðu rúmi - útsýni yfir vatn

9,4 af 10
Stórkostlegt
(3 umsagnir)
  • Útsýni yfir vatn
  • 19 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 3
  • 1 meðalstórt tvíbreitt rúm

Hefðbundinn bústaður - 1 meðalstórt tvíbreitt rúm - útsýni yfir vatn (Chalet)

7,2 af 10
Gott
(5 umsagnir)
  • Útsýni yfir vatn
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 3
  • 1 meðalstórt tvíbreitt rúm

Executive-bústaður - 1 meðalstórt tvíbreitt rúm - útsýni yfir vatn

9,2 af 10
Dásamlegt
(10 umsagnir)
  • Útsýni yfir vatn
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 3
  • 1 meðalstórt tvíbreitt rúm

Rómantískt herbergi - 1 meðalstórt tvíbreitt rúm - útsýni yfir vatn

  • Útsýni yfir vatn
  • 20 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 3
  • 1 meðalstórt tvíbreitt rúm

Superior-herbergi með tvíbreiðu rúmi - 1 meðalstórt tvíbreitt rúm - útsýni yfir vatn

10,0 af 10
Stórkostlegt
(5 umsagnir)
  • Útsýni yfir vatn
  • 19 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 3
  • 1 meðalstórt tvíbreitt rúm

Deluxe-stúdíóíbúð

  • Útsýni yfir vatn
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 3
  • 1 stórt tvíbreitt rúm

Svipaðir gististaðir

Mod logo
Skráðu þig inn til að sjá gjaldgenga afslætti og ávinninga. Meiri ávinningur fyrir meiri ævintýri!

Um hverfið

Kort
Lochside, St Fillans, Crieff, Scotland, PH62NF

Hvað er í nágrenninu?

  • Loch Lomond and The Trossachs National Park - 1 mín. ganga - 0.0 km
  • Loch Earn - 1 mín. ganga - 0.0 km
  • St Fillans Golf Club - 14 mín. ganga - 1.2 km
  • Comrie Croft - 17 mín. akstur - 17.9 km
  • Glenturret Distillery - 23 mín. akstur - 25.3 km

Samgöngur

  • Dundee (DND) - 79 mín. akstur
  • Auchterarder Gleneagles lestarstöðin - 30 mín. akstur
  • Dunblane lestarstöðin - 31 mín. akstur
  • Stirling Bridge Of Allan lestarstöðin - 33 mín. akstur

Veitingastaðir

  • ‪Deil's Cauldron - ‬8 mín. akstur
  • ‪The Melville - ‬9 mín. akstur
  • ‪St Fillans Village Store - ‬10 mín. ganga
  • ‪Comrie Fish & Chips - ‬9 mín. akstur
  • İskoc Simitcisi

Um þennan gististað

The Four Seasons Hotel

  • The Four Seasons Hotel er á frábærum stað, því St Fillans Golf Club og Loch Lomond and The Trossachs National Park eru í einungis 5 mínútna akstursfjarlægð. Þegar hungrið sverfur að er tilvalið að fara út að borða á Seasons View, sem er við ströndina og býður upp á morgunverð og kvöldverð. Á staðnum eru einnig bar/setustofa, skyndibitastaður/sælkeraverslun og verönd. Aðrir gestir hafa sagt að meðal helstu kosta gististaðarins sé hjálpsamt starfsfólk.

Yfirlit

Stærð hótels

    • 19 herbergi
    • Er á meira en 2 hæðum

Koma/brottför

    • Innritun hefst: kl. 16:00. Innritun lýkur: kl. 22:00
    • Snertilaus innritun í boði
    • Snemminnritun er háð framboði
    • Síðbúin innritun háð framboði
    • Lágmarksaldur við innritun - 18
    • Útritunartími er kl. 11:00
    • Snertilaus útritun í boði
    • Seinkuð útritun háð framboði

Sérstakar innritunarleiðbeiningar

    • Móttakan er opin daglega frá kl. 08:30 til kl. 22:00
    • Starfsfólk er í afgreiðslu á takmörkuðum tímum
    • Ef þú ætlar að mæta á staðinn eftir kl. 21:00 skaltu hafa samband við gististaðinn með tengiliðaupplýsingunum sem birtar eru í bókunarstaðfestingunni.
    • Upplýsingar sem koma frá gististaðnum gætu verið þýddar með sjálfvirkum þýðingarhugbúnaði

Krafist við innritun

    • Kreditkort, debetkort eða innborgun með reiðufé er nauðsynleg fyrir tilfallandi gjöld
    • Sýna gæti þurft skilríki með mynd, útgefin af yfirvöldum
    • Lágmarksaldur við innritun er 18

Gæludýr

    • Gæludýr dvelja ókeypis
    • Þjónustudýr velkomin
    • Matar- og vatnsskálar og lausagöngusvæði eru í boði

Internet

    • Ókeypis þráðlaust internet í almennum rýmum

Bílastæði

    • Ókeypis sjálfsafgreiðslubílastæði á staðnum
    • Bílastæði aðgengileg hjólastólum á svæðinu
    • Á staðnum er hægt að leggja bílum á fleiri stöðum en við götuna

Aðrar upplýsingar

    • Reyklaus gististaður

Aðstaða/þjónusta gististaðar

Matur og drykkur

  • Morgunverðarhlaðborð (aukagjald) daglega kl. 08:30–kl. 10:00
  • Veitingastaður
  • Bar/setustofa
  • Kaffihús
  • Kaffi/te í almennu rými
  • Einkaveitingaaðstaða
  • Einkalautarferðir
  • Herbergisþjónusta (á ákveðnum tímum)
  • Skyndibitastaður/sælkeraverslun

Áhugavert að gera

  • Á einkaströnd
  • Göngu- og hjólaslóðar
  • Vistvænar ferðir í nágrenninu
  • Golfkennsla í nágrenninu
  • Fjallahjólaferðir í nágrenninu
  • Fjallganga í nágrenninu
  • Fallhlífarstökk í nágrenninu
  • Stangveiði í nágrenninu

Fyrir viðskiptaferðalanga

  • Fundarherbergi

Þjónusta

  • Móttaka opin á tilteknum tímum
  • Aðstoð við miða-/ferðakaup
  • Fatahreinsun/þvottaþjónusta
  • Farangursgeymsla
  • Brúðkaupsþjónusta
  • Fjöltyngt starfsfólk
  • Vikapiltur
  • Golfbíll á staðnum
  • Golfkylfur á staðnum
  • Rómantísk pakkatilboð

Aðstaða

  • Byggt 1870
  • Öryggishólf í móttöku
  • Garður
  • Svæði fyrir lautarferðir
  • Verönd
  • Bókasafn
  • Arinn í anddyri
  • Við golfvöll
  • Spila-/leikjasalur
  • Golfklúbbhús á staðnum
  • Golfverslun á staðnum
  • Veislusalur
  • Garðhúsgögn
  • Gönguleið að vatni

Aðgengi

  • Bílastæði með hjólastólaaðgengi
  • 20 Bílastæði á staðnum með hjólastólaaðgengi
  • Móttaka með hjólastólaaðgengi
  • Hæð móttökuborðs með hjólastólaaðgengi (cm): 91
  • Veitingastaður með hjólastólaaðgengi
  • Setustofa með hjólastólaaðgengi
  • Rampur við aðalinngang
  • Þykkar mottur í herbergjum

Aðstaða á herbergi

Afþreying við höndina

  • 32-tommu LED-sjónvarp
  • Stafrænar sjónvarpsrásir

Þægindi

  • Kynding
  • Espressókaffivél
  • Rafmagnsketill
  • Straujárn/strauborð (eftir beiðni)

Sofðu rótt

  • Ofnæmisprófaður sængurfatnaður
  • Dúnsængur
  • Myrkratjöld/-gardínur
  • Rúmföt af bestu gerð
  • Ferðavagga

Njóttu lífsins

  • Sérvalin húsgögn og innréttingar

Fyrir útlitið

  • Einkabaðherbergi
  • Baðker með sturtu
  • Ókeypis snyrtivörur
  • Hárblásari
  • Handklæði
  • Salernispappír

Vertu í sambandi

  • Ókeypis innanbæjarsímtöl

Matur og drykkur

  • Kampavínsþjónusta

Meira

  • Þrif daglega
  • Handbækur/leiðbeiningar
  • Leiðbeiningar um veitingastaði

Sérkostir

Veitingar

Seasons View - þetta er veitingastaður við ströndina og í boði eru morgunverður og kvöldverður. Gestir geta fengið sér drykk á barnum. Panta þarf borð. Opið ákveðna daga

Gjöld og reglur

Aukavalkostir

  • Boðið er upp á morgunverðarhlaðborð gegn aukagjaldi sem er um það bil 12 til 17 GBP fyrir fullorðna og 8 til 12 GBP fyrir börn
  • Snemminnritun getur verið möguleg gegn aukagjaldi (háð framboði)
  • Síðbúin brottför getur verið möguleg gegn aukagjaldi (háð framboði)

Endurbætur og lokanir

Eftirfarandi aðstaða verður lokuð í nóvember, desember, janúar, febrúar og mars:
  • Veitingastaður/staðir

Börn og aukarúm

  • Vöggur/ungbarnarúm eru í boði fyrir 50 GBP fyrir dvölina
  • Aukarúm eru í boði fyrir GBP 75 fyrir dvölina

Gæludýr

  • Þjónustudýr eru undanskilin frá gjöldum

Reglur

Þessi gististaður er undir stjórn atvinnugestgjafa. Að bjóða upp á gistingu er hluti af starfi hans, rekstri og aðalfagi.

Gjald fyrir aukagest kann að vera innheimt, allt eftir reglum hvers og eins gististaðar.

Ekki er hægt að tryggja að enginn hávaði berist inn á herbergin.

Aðeins skráðir gestir mega vera á herbergjunum.

Á þessum gististað eru engar lyftur.

Gestir geta sofið rólega því að á staðnum eru kolsýringsskynjari, slökkvitæki, reykskynjari og fyrstuhjálparkassi.

Þessi gististaður tekur við kreditkortum, debetkortum og reiðufé.

Samþykkt kreditkort: Visa, Mastercard, American Express, Diners Club

Snertilausar greiðslur eru í boði.

Ef þú afbókar bókunina muntu þurfa að hlíta afbókunarskilyrðum gestgjafans. Í samræmi við reglugerðir ESB um neytendarétt eru bókunarþjónustur gististaða ekki háðar rétti til að hætta við.

Gististaðarflokkur

Þessi gististaður fékk opinbera stjörnugjöf sína frá VisitScotland, ferðamannaráði Skotlands.

Líka þekkt sem

Four Seasons Crieff

Four Seasons Hotel Crieff

The Four Seasons Hotel Hotel

The Four Seasons Hotel Crieff

The Four Seasons Hotel Hotel Crieff

Algengar spurningar

Býður The Four Seasons Hotel upp á ókeypis afbókun og fulla endurgreiðslu?

Já, The Four Seasons Hotel býður upp á herbergi sem eru endurgreiðanleg að fullu sem hægt er að bóka á vefnum okkar. Ef þú hefur bókað herbergi á verði sem er endurgreiðanlegt að fullu getur þú afbókað allt niður í nokkra daga fyrir innritun eins og sagt er fyrir um í skilmálum gististaðarins. Við hvetjum þig til að skoða afbókunarreglur gististaðarins til að sjá nákvæma skilmála og skilyrði.

Leyfir The Four Seasons Hotel gæludýr?

Já, gæludýr dvelja án gjalds. Lausagöngusvæði fyrir hunda og matar- og vatnsskálar eru í boði.

Býður The Four Seasons Hotel upp á bílastæði á staðnum?

Já, boðið er upp á ókeypis sjálfsafgreiðslubílastæði.

Hvaða innritunar- og útritunartíma er The Four Seasons Hotel með?

Innritunartími hefst: kl. 16:00. Innritunartíma lýkur: kl. 22:00. Greiða þarf gjald fyrir að innrita sig snemma (háð framboði). Útritunartími er kl. 11:00. Síðbúin brottför er í boði gegn gjaldi (háð framboði). Snertilaus innritun og útritun er í boði.

Hvað er hægt að gera á gististaðnum og í nágrenninu þegar maður dvelur á The Four Seasons Hotel?

Ýmiss konar útivist stendur til boða á svæðinu. Þar á meðal: gönguferðir. Meðal annars sem hægt er að nýta sér í nágrenninu eru vistvænar ferðir, Segway-leigur og -ferðir og skotveiðiferðir. Njóttu þess að gististaðurinn er með einkaströnd, spilasal og nestisaðstöðu. The Four Seasons Hotel er þar að auki með garði.

Eru veitingastaðir á The Four Seasons Hotel eða í nágrenninu?

Já, Seasons View er með aðstöðu til að snæða við ströndina.

Á hvernig svæði er The Four Seasons Hotel?

The Four Seasons Hotel er í einungis 1 mínútna göngufjarlægð frá Loch Earn og 17 mínútna göngufjarlægð frá St Fillans Golf Club.

Umsagnir

The Four Seasons Hotel - umsagnir

8,2

Mjög gott

8,4

Hreinlæti

9,2

Staðsetning

8,6

Starfsfólk og þjónusta

7,4

Ástand gististaðar og aðstöðu

Umsagnir

Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Absolutely lovely stay at this hotel. Lady on reception Sue I think was so lovely, very pleasant and extremely helpful. We would definitely recommend this hotel with its stunning views Thank you Ruth and Danny
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

What a beautiful and peaceful place to be privileged enough to spend our minimoon. The staff and food were amazing, the view was gorgeous and the cutest part was the letter they wrote for our dog who joined us.
Staðfest umsögn

6/10 Gott

Great location, views and Staff. However sadly dated and tatty inside and out. Cleaned as well as the tattyness allowed. OK as a one night stopover or if out all day and just a bed for the night. Food and drink prices were inline with a higher end hotel.
Staðfest umsögn

8/10 Mjög gott

Been many times to various chalets.always enjoy the stay.good restful sleep.beds a great size.will book again.
Staðfest umsögn

2/10 Slæmt

Needs money spending on maintenance
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Fantastic location with beautiful views .. owner very accommodating .
Staðfest umsögn

8/10 Mjög gott

The hotel was very welcoming and is in the peaceful village of St Filans. From hotels website, we thought it was in Crieff which was where we’d planned to stay.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

A very welcoming hotel with a wonderful view of the Loch, which our bedroom looked out on. All in all an excellent place to stay though I felt the full Scottish breakfast a little pricey at an additional £18.99 Can certainly recommend though.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Room was clean and staff was helpful
Staðfest umsögn

8/10 Mjög gott

Fabulous location on the shores of Loch Earn. Susan is lovely, very welcoming, full of local information. Our canine member of the family had his own welcoming letter, which was great. We were all made very welcome. There are some lovely walks in and around the hotel too. If you like watersports this is also available locally.
Staðfest umsögn

8/10 Mjög gott

Sauberes, grosses Zimmer. Sensationelle Lage, view aufs Loch Earn. Personal sehr zuvorkommend und behilflich. Guter food. Dem Gebäude allgemein wie auch gewissen Teilen der Zimmer/Räume täte eine Auffrischung gut. Für Nicht-Hunde-Liebhaber an der Grenze.
Staðfest umsögn

4/10 Sæmilegt

There was a young man serving at hotel who was very warm and helpful The hotel was very old and tired and facilities were not very good but the view of the loch at front was beautiful
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Sue was a briiliant host. The hotel was clean, staff very friendly. Beautiful view of Loch Earn, Still statue and even better fishing. We would stay again. Thank you Sue for your hospitality.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Lovely area great food nice and clean
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Throughly enjoyed our stay
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

All good clean and comfortable
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Great stay at four seasons.stayed many times always clean and comfortable.will be booking again in the future
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Amazing place with stunning view
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Excellent all round overnight stay
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Very friendly staff, gorgeous views, excellent food.
Staðfest umsögn

8/10 Mjög gott

another stay at the chalet.perfect hotel owners.always on hand.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

ANOTHER STAY

Been many times.stay in the chalets but not the rooms so no review for those.chalet clean like the additional balcony if available.a comfy stay.
Staðfest umsögn

8/10 Mjög gott

Hotel was as advertised.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Beautiful area and views, lively staff
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

GREAT STAY

a further stay at chalet.bed comfortable always hot water.