Palazzo Viridis Heritage Hotel

4.0 stjörnu gististaður
Hótel nálægt höfninni með víngerð, Bijaka-ströndin nálægt.

Veldu dagsetningar til að sjá verð

Palazzo Viridis Heritage Hotel er með víngerð og þar að auki er Bijaka-ströndin í innan við 5 mínútna akstursfjarlægð. Á staðnum er gestum boðið upp á Segway-ferðir auk þess sem ýmis þjónusta eða aðstaða er í boði ókeypis. Þar á meðal eru þráðlaust net og morgunverður sem er eldaður eftir pöntun (alla daga milli kl. 07:30 og kl. 10:30).

Vinsæl aðstaða

  • Ókeypis morgunverður
  • Gæludýravænt
  • Ókeypis þráðlaust net
  • Þvottaaðstaða
  • Reyklaust

Meginaðstaða (8)

  • Þrif (samkvæmt beiðni)
  • Víngerð
  • Sameiginleg setustofa
  • Fatahreinsun/þvottaþjónusta
  • Fjöltyngt starfsfólk
  • Móttaka opin á tilteknum tímum
  • Aðstoð við miða-/ferðakaup
  • Segway-leigur og -ferðir

Vertu eins og heima hjá þér (5)

  • Einkabaðherbergi
  • Fatahreinsun/þvottaþjónusta
  • Hljóðeinangruð herbergi
  • Ókeypis snyrtivörur
  • Hárblásari
Núverandi verð er 53.724 kr.
inniheldur skatta og gjöld
5. júl. - 6. júl.

Herbergisval

Síur í boði fyrir herbergi
Sýni 7 af 7 herbergjum

Classic-herbergi með tvíbreiðu rúmi

  • 20 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 1 meðalstórt tvíbreitt rúm
  • Ókeypis þráðlaust net

Superior-herbergi með tvíbreiðu rúmi - sjávarsýn að hluta

  • Útsýni yfir haf að hluta
  • 22 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 1 meðalstórt tvíbreitt rúm
  • Ókeypis þráðlaust net

Superior-herbergi með tvíbreiðu rúmi - sjávarsýn

  • Útsýni yfir hafið
  • 22 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 1 meðalstórt tvíbreitt rúm
  • Ókeypis þráðlaust net

Premium-herbergi með tvíbreiðu rúmi - einkabaðherbergi

  • Útsýni yfir haf að hluta
  • 27 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 1 tvíbreitt rúm
  • Ókeypis þráðlaust net

Deluxe-svíta - sjávarsýn

  • Útsýni yfir hafið
  • 55 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 4
  • 1 meðalstórt tvíbreitt rúm og 1 svefnsófi (tvíbreiður)
  • Ókeypis þráðlaust net

Deluxe-herbergi með tvíbreiðu rúmi - sjávarsýn að hluta

  • Útsýni yfir haf að hluta
  • 26 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 1 meðalstórt tvíbreitt rúm
  • Ókeypis þráðlaust net

Deluxe Double Room

  • 22 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 1 meðalstórt tvíbreitt rúm
  • Ókeypis þráðlaust net

Svipaðir gististaðir

Mod logo
Skráðu þig inn til að sjá gjaldgenga afslætti og ávinninga. Meiri ávinningur fyrir meiri ævintýri!

Um hverfið

Kort
51 Žalo, Milna, Splitsko-dalmatinska županija, 21405

Hvað er í nágrenninu?

  • Kirkja Maríu boðun - 3 mín. ganga - 0.3 km
  • Marina Vlaska - Milna - 8 mín. ganga - 0.7 km
  • Bijaka-ströndin - 16 mín. ganga - 1.4 km
  • strönd nálægt Marina Vlaška - 18 mín. ganga - 1.5 km
  • Safnið á Brač-eyju - 28 mín. akstur - 26.0 km

Samgöngur

  • Brac-eyja (BWK) - 66 mín. akstur
  • Split (SPU) - 139 mín. akstur

Veitingastaðir

  • ‪Restaurant Štandarac - ‬234 mín. akstur
  • ‪Konoba Kopačina - ‬15 mín. akstur
  • ‪Hotel Lemongarden - ‬13 mín. akstur
  • ‪Navigare Restaurant - ‬9 mín. ganga
  • ‪Bago - ‬12 mín. ganga

Um þennan gististað

Palazzo Viridis Heritage Hotel

  • Palazzo Viridis Heritage Hotel er með víngerð og þar að auki er Bijaka-ströndin í innan við 5 mínútna akstursfjarlægð. Á staðnum er gestum boðið upp á Segway-ferðir auk þess sem ýmis þjónusta eða aðstaða er í boði ókeypis. Þar á meðal eru þráðlaust net og morgunverður sem er eldaður eftir pöntun (alla daga milli kl. 07:30 og kl. 10:30).

Yfirlit

DONE

Stærð hótels

    • 7 herbergi
DONE

Koma/brottför

    • Innritun hefst: kl. 15:00. Innritun lýkur: á miðnætti
    • Snemminnritun er háð framboði
    • Lágmarksaldur við innritun - 18
    • Útritunartími er kl. 11:00
    • Seinkuð útritun háð framboði
DONE

Sérstakar innritunarleiðbeiningar

    • Móttakan er opin daglega frá kl. 08:00 til kl. 18:00
    • Gestir sem hyggjast koma utan hefðbundins innritunartíma munu fá tölvupóst innan 24 klst. fyrir komu með innritunarleiðbeiningum og aðgangskóða; starfsfólk er í afgreiðslu á takmörkuðum tímum
    • Hafðu samband við gististaðinn a.m.k. 24 klst. fyrir komu til að gera ráðstafanir varðandi innritun og notaðu til þess upplýsingarnar á bókunarstaðfestingingunni.
    • Ef þú ætlar að mæta á staðinn eftir kl. 18:00 skaltu hafa samband við gististaðinn með tengiliðaupplýsingunum sem birtar eru í bókunarstaðfestingunni.
    • Upplýsingar sem koma frá gististaðnum gætu verið þýddar með sjálfvirkum þýðingarhugbúnaði
DONE

Krafist við innritun

    • Kreditkort, debetkort eða innborgun með reiðufé er nauðsynleg fyrir tilfallandi gjöld
    • Sýna gæti þurft skilríki með mynd, útgefin af yfirvöldum
    • Lágmarksaldur gesta er 18
    • Lágmarksaldur við innritun er 18
DONE

Gæludýr

    • Gæludýr leyfð (einungis hundar)*
    • Þjónustudýr velkomin
    • Matar- og vatnsskálar í boði
WIFI

Internet

    • Ókeypis þráðlaust internet í almennum rýmum
    • Ókeypis þráðlaust internet á herbergjum (hraði: 100+ Mbps (hentar fyrir 1–2 gesti eða allt að 6 tæki))
LOCAL_PARKING

Bílastæði

    • Engin bílastæði á staðnum
DONE

Aðrar upplýsingar

    • Reyklaus gististaður
    • Aðeins fyrir fullorðna

Aðstaða/þjónusta gististaðar

Matur og drykkur

  • Ókeypis morgunverður sem er eldaður eftir pöntun daglega kl. 07:30–kl. 10:30

Áhugavert að gera

  • Segway-ferðir
  • Hjólaleiga í nágrenninu
  • Göngu- og hjólreiðaslóðar í nágrenninu
  • Útreiðar í nágrenninu
  • Vespur/reiðhjól með hjálparvél til leigu í nágrenninu
  • Fallhlífarstökk í nágrenninu

Þjónusta

  • Móttaka opin á tilteknum tímum
  • Aðstoð við miða-/ferðakaup
  • Fatahreinsun/þvottaþjónusta
  • Fjöltyngt starfsfólk
  • Segway-ferðir

Aðstaða

  • Sameiginleg setustofa
  • Víngerð á staðnum

Aðgengi

  • Engin lyfta (gististaður á einni hæð)

Aðstaða á herbergi

Þægindi

  • Kynding
  • Inniskór

Sofðu rótt

  • Hljóðeinangruð herbergi

Fyrir útlitið

  • Einkabaðherbergi
  • Ókeypis snyrtivörur
  • Hárblásari
  • Handklæði
  • Salernispappír

Vertu í sambandi

  • Skrifborð
  • Ókeypis þráðlaust net (100+ Mbps (hentar fyrir 1–2 gesti eða allt að 6 tæki) gagnahraði)

Meira

  • Þrif samkvæmt beiðni
  • Öryggishólf á herbergjum
  • Handbækur/leiðbeiningar
  • Kort af svæðinu

Gjöld og reglur

Skyldugjöld

Þú verður beðin/n að greiða eftirfarandi gjöld á gististaðnum við innritun eða útritun. Gjöld gætu verið með viðeigandi sköttum inniföldum:
  • Skattur er lagður á af borgaryfirvöldum og er innheimtur á gististaðnum. Skatturinn er breytilegur eftir árstíðum og er mögulega ekki innheimtur allt árið. Aðrar undanþágur eða skattaafslættir gætu átt við. Til að fá frekari upplýsingar skaltu hafa samband við gististaðinn með tengiliðaupplýsingunum sem finna má í staðfestingunni sem berst eftir bókun.
  • Borgaryfirvöld leggja á sérstakan skatt: Frá 1. október til 31. mars, 1.50 EUR á mann, á nótt fyrir fullorðna; 0.75 EUR á nótt fyrir gesti á aldrinum 12-17 ára. Þessi skattur á ekki við um börn yngri en 12 ára.
  • Borgaryfirvöld leggja á sérstakan skatt: Frá 1. apríl til 30. september, 2.00 EUR á mann, á nótt fyrir fullorðna; 1.00 EUR á nótt fyrir gesti á aldrinum 12-17 ára. Þessi skattur á ekki við um börn yngri en 12 ára.

Aukavalkostir

  • Snemminnritun getur verið möguleg gegn aukagjaldi (háð framboði)
  • Síðbúin brottför getur verið möguleg gegn aukagjaldi (háð framboði)

Gæludýr

  • Þjónustudýr eru undanskilin frá gjöldum
  • Innborgun fyrir gæludýr: 150 EUR fyrir dvölina
  • Gæludýr eru leyfð gegn aukagjaldi, EUR 50 á gæludýr (getur verið breytilegt eftir lengd dvalar)

Reglur

Þessi gististaður er undir stjórn atvinnugestgjafa. Að bjóða upp á gistingu er hluti af starfi hans, rekstri og aðalfagi.
Á þessum gististað eru engar lyftur.
Þessi gististaður tekur við kreditkortum og reiðufé.
Samþykkt kreditkort: Visa, Mastercard
Skráningarnúmer gististaðar HR85729193713
Ef þú afbókar bókunina muntu þurfa að hlíta afbókunarskilyrðum gestgjafans. Í samræmi við reglugerðir ESB um neytendarétt eru bókunarþjónustur gististaða ekki háðar rétti til að hætta við.

Algengar spurningar

Leyfir Palazzo Viridis Heritage Hotel gæludýr?

Já, hundar mega dvelja á gististaðnum. Greiða þarf gjald að upphæð 50 EUR á gæludýr, á dag auk þess sem einnig þarf að greiða tryggingargjald að upphæð 150 EUR fyrir dvölina. Þjónustudýr eru undanskilin gjöldum. Matar- og vatnsskálar í boði.

Býður Palazzo Viridis Heritage Hotel upp á bílastæði á staðnum?

Því miður býður Palazzo Viridis Heritage Hotel ekki upp á nein bílastæði á staðnum.

Hvaða innritunar- og útritunartíma er Palazzo Viridis Heritage Hotel með?

Innritunartími hefst: kl. 15:00. Innritunartíma lýkur: á miðnætti. Greiða þarf gjald fyrir að innrita sig snemma (háð framboði). Útritunartími er kl. 11:00. Síðbúin brottför er í boði gegn gjaldi (háð framboði).

Hvað er hægt að gera á gististaðnum og í nágrenninu þegar maður dvelur á Palazzo Viridis Heritage Hotel?

Njóttu þess að ýmiss konar útivist stendur til boða í grenndinni, en þar á meðal eru hjólreiðar, gönguferðir og hestaferðir. Meðal annars sem staðurinn býður upp á eru Segway-leigur og -ferðir. Palazzo Viridis Heritage Hotel er þar að auki með víngerð.

Á hvernig svæði er Palazzo Viridis Heritage Hotel?

Palazzo Viridis Heritage Hotel er í hjarta borgarinnar Milna, í einungis 4 mínútna göngufjarlægð frá Kirkja Maríu boðun og 15 mínútna göngufjarlægð frá Bijaka-ströndin.