Easy Stay Næstved

2.0 stjörnu gististaður
Hótel í hjarta Naestved

Veldu dagsetningar til að sjá verð

Easy Stay Næstved er úrvalskostur og ekki amalegt að geta notið útsýnisins af þakveröndinni. Þráðlaust net og sjálfsafgreiðslubílastæði eru meðal þess sem gestir fá ókeypis.

Umsagnir

4,8 af 10

Vinsæl aðstaða

  • Gæludýravænt
  • Ókeypis bílastæði
  • Ókeypis þráðlaust net

Meginaðstaða (1)

  • Þakverönd
Núverandi verð er 16.548 kr.
inniheldur skatta og gjöld
3. júl. - 4. júl.

Herbergisval

Standard-herbergi

  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 2 einbreið rúm
  • Ókeypis þráðlaust net

Standard-herbergi fyrir tvo

  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 2 einbreið rúm
  • Ókeypis þráðlaust net

Standard-herbergi fyrir tvo

  • 1 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 2 einbreið rúm
  • Ókeypis þráðlaust net

Svipaðir gististaðir

Mod logo
Skráðu þig inn til að sjá gjaldgenga afslætti og ávinninga. Meiri ávinningur fyrir meiri ævintýri!

Um hverfið

Kort
4 Åderupvej, Næstved, 4700

Hvað er í nágrenninu?

  • Miðaldaráðhúsið - 18 mín. ganga - 1.6 km
  • Næstved-safnið - 5 mín. akstur - 2.6 km
  • Grænugötukastala menningarmiðstöðin - 5 mín. akstur - 2.9 km
  • Heilagandahúsið - 5 mín. akstur - 2.6 km
  • Ellipsa - 5 mín. akstur - 2.6 km

Samgöngur

  • Kaupmannahöfn (RKE-Roskilde) - 62 mín. akstur
  • Næstved Nord lestarstöðin - 13 mín. akstur
  • Holmegård Holme-Olstrup lestarstöðin - 17 mín. akstur
  • Næstved lestarstöðin - 24 mín. ganga

Veitingastaðir

  • ‪Humle Ølbar - ‬2 mín. akstur
  • ‪Bistro & Beans - ‬3 mín. akstur
  • ‪McDonald's - ‬9 mín. ganga
  • ‪Hotel Kirstine - ‬17 mín. ganga
  • ‪Pizzaria Il Ponte - ‬2 mín. akstur

Um þennan gististað

Easy Stay Næstved

  • Easy Stay Næstved er úrvalskostur og ekki amalegt að geta notið útsýnisins af þakveröndinni. Þráðlaust net og sjálfsafgreiðslubílastæði eru meðal þess sem gestir fá ókeypis.

Yfirlit

DONE

Stærð hótels

    • 38 herbergi
DONE

Koma/brottför

    • Innritun hefst: kl. 14:00. Innritun lýkur: kl. 05:00
    • Lágmarksaldur við innritun - 18
    • Útritunartími er kl. 10:00
DONE

Sérstakar innritunarleiðbeiningar

    • Það er ekkert móttökuborð á þessum gististað.
    • Gestir sem hyggjast koma utan hefðbundins innritunartíma munu fá tölvupóst innan 24 klst. fyrir komu með innritunarleiðbeiningum og aðgangskóða; aðgengi er um einkainngang
    • Fyrir komu þarftu að fylla út skráningareyðublað á netinu sem verður sent með öruggum hætti
    • Upplýsingar sem koma frá gististaðnum gætu verið þýddar með sjálfvirkum þýðingarhugbúnaði
DONE

Krafist við innritun

    • Kreditkort, debetkort eða innborgun með reiðufé er nauðsynleg fyrir tilfallandi gjöld
    • Sýna gæti þurft skilríki með mynd, útgefin af yfirvöldum
    • Lágmarksaldur við innritun er 18
DONE

Gæludýr

    • Gæludýr leyfð (einungis hundar og kettir)*
    • Þjónustudýr velkomin
WIFI

Internet

    • Ókeypis þráðlaust internet í almennum rýmum
    • Ókeypis þráðlaust internet á herbergjum (hraði: 500+ Mbps (hentar fyrir 6+ gesti eða 10+ tæki))
LOCAL_PARKING

Bílastæði

    • Ókeypis óyfirbyggð sjálfsafgreiðslubílastæði á staðnum
    • Bílastæði aðgengileg hjólastólum á svæðinu

Aðstaða/þjónusta gististaðar

Fyrir viðskiptaferðalanga

  • Samvinnusvæði

Aðstaða

  • Þakverönd

Aðgengi

  • Bílastæði með hjólastólaaðgengi
  • 2 Bílastæði á staðnum með hjólastólaaðgengi
  • Almenningsbaðherbergi með hjólastólaaðgengi
  • Veitingastaður með hjólastólaaðgengi
  • Vel lýst leið að inngangi
  • Stigalaust aðgengi að inngangi

Aðstaða á herbergi

Afþreying við höndina

  • 42-tommu LED-sjónvarp
  • Stafrænar sjónvarpsrásir
  • Myndstreymiþjónustur

Þægindi

  • Kynding
  • Vifta

Njóttu lífsins

  • Hitað gólf (baðherbergi)

Vertu í sambandi

  • Ókeypis þráðlaust net (500+ Mbps (hentar fyrir 6+ gesti eða 10+ tæki) gagnahraði)

Gjöld og reglur

Gæludýr

  • Þjónustudýr eru undanskilin frá gjöldum
  • Gæludýr eru leyfð gegn aukagjaldi, DKK 150 fyrir hvert gistirými, fyrir dvölina

Reglur

Þessi gististaður er undir stjórn atvinnugestgjafa. Að bjóða upp á gistingu er hluti af starfi hans, rekstri og aðalfagi.
Þessi gististaður tekur við kreditkortum og debetkortum. Ekki er tekið við reiðufé.
Samþykkt kreditkort: Visa, Mastercard
Ef þú afbókar bókunina muntu þurfa að hlíta afbókunarskilyrðum gestgjafans. Í samræmi við reglugerðir ESB um neytendarétt eru bókunarþjónustur gististaða ekki háðar rétti til að hætta við.

Algengar spurningar

Leyfir Easy Stay Næstved gæludýr?

Já, hundar og kettir mega dvelja á gististaðnum. Greiða þarf gjald að upphæð 150 DKK fyrir hvert gistirými, fyrir dvölina. Þjónustudýr eru undanskilin gjöldum.

Býður Easy Stay Næstved upp á bílastæði á staðnum?

Já, boðið er upp á ókeypis sjálfsafgreiðslubílastæði.

Hvaða innritunar- og útritunartíma er Easy Stay Næstved með?

Innritunartími hefst: kl. 14:00. Innritunartíma lýkur: kl. 05:00. Útritunartími er kl. 10:00.

Á hvernig svæði er Easy Stay Næstved?

Easy Stay Næstved er í hjarta borgarinnar Naestved, í einungis 17 mínútna göngufjarlægð frá St. George Kirkja og 17 mínútna göngufjarlægð frá Vor Frue-kirkja.

Umsagnir

Easy Stay Næstved - umsagnir

4,8

7,4

Hreinlæti

3,6

Þjónusta

5,6

Starfsfólk og þjónusta

7,4

Ástand gististaðar og aðstöðu

Umsagnir

Staðfest

4/10 Sæmilegt

Helt nybyggt så allt var fräsch och nytt men det var inte klart. Frukost fanns inte inte heller då restaurangen inte var klar. Cafemaskinerna var tomma. Kommer säkert bli bra
Claes, 3 nætur/nátta ferð
Staðfest

4/10 Sæmilegt

Service var dårligt, Vagttelefon blev ikke taget kun sms som ventetiden lang på svar. Fik ingen mail med kode og der var ikke styr på antal gæster til værelset herunder manglede dyner og puder mv. Caféen på overnatningsstedet hvor der skulle være morgenmad som var lukket og dette var ikke oplyst på forhånd inden booking. Alt i alt dårlig oplevelse.
Henriette, 1 nætur/nátta ferð
Staðfest

6/10 Gott

Da vi kom var det præg af at være nyt og ikke færdigt. Men vi skulle bare overnatte, så skidt med at maskinerne med drikkevarer ikke var sat til/opfyldte endnu. Vi havde dog læst at morgenmad var tilgængeligt, men ved ankomst kunne vi læse at dette endnu ikke var muligt. Øv… Næste udfordring var at checke ind. Vi skulle have modtaget en kode 24 timer før, men det havde vi ikke. Hverken sms, mail eller spam. Telefontid var 8-16 på hverdage, så på en lørdag måtte vi sende sms og få hjælp til en kode. Dette viste sig ikke kun at være os, men også de foregående og efterfølgende par der skulle bo der. Vi kom ind, det næste par måtte bruge lidt flere kræfter på at overbevise personen på sms om at de heller ikke havde modtaget nogen kode. På værelset var sengene desværre to enkelte senge, jeg troede at når jeg valgte værelset med billede af en dobbeltseng, så fik vi en dobbeltseng. Vi rykkede lidt rundt og fik sat sengene sammen på det ekstremt varme værelse, hvor vi kunne sætte vinduet på klem og sove blot med sengelinned. Sæbesidspenseren var tommel alt i alt var jeg lidt skuffet.
Jeanette, 1 nætur/nátta ferð
Staðfest

8/10 Mjög gott

Hotellet var helt ny og der var få ting der ikke virkede for eksempel deres automater hvor man kunne trække en sodavand eller øl. ellers var det et fint hotel
Lars, 1 nætur/nátta ferð
Staðfest

2/10 Slæmt

Restaurangen är inte ens byggd så frukost finns inte tillgängligt som de skriver. De hänvisar till ett cafe för att få frukost men där såldes bara frallor/limpor och tårtor över disk.
Anetorn, 2 nætur/nátta ferð
Staðfest

2/10 Slæmt

Die Unterkunft war noch im Bau kein Restaurant kein Früstück beim checking habe ich kein Eingangcod bekommen keiner wusste wie bedienen
Katharina, 1 nætur/nátta ferð
Staðfest

4/10 Sæmilegt

Fint hotel - men mega varmt da det ikke har aircondition. Der var ingen morgenmad…. Ikke et sted jeg vil vælge en anden gang
Ole, 1 nætur/nátta ferð
Staðfest

6/10 Gott

Pæne værelser fin beliggenhed ingen morgenmad mulighed
Jørgen, 1 nætur/nátta ferð
Staðfest

6/10 Gott

Jan, 2 nætur/nátta ferð
Staðfest

6/10 Gott

Carl, 1 nætur/nátta ferð