Heil íbúð

Apartment in Flachau With Mountain Views

Gististaðarflokkur: 3
Íbúð í Flachau með eldhúsum og svölum

Veldu dagsetningar til að sjá verð

Apartment in Flachau With Mountain Views er tilvalinn dvalarstaður fyrir þá sem vilja njóta þess sem Flachau hefur upp á að bjóða. Íbúðirnar skarta ýmsum þægindum og þar á meðal eru eldhús og svalir.

Umsagnir

9,0 af 10
Dásamlegt

Vinsæl aðstaða

  • Eldhús
  • Gæludýravænt
  • Ókeypis bílastæði
  • Ókeypis þráðlaust net
  • Reyklaust
  • Ísskápur

Meginaðstaða (1)

  • Utanhúss tennisvöllur

Vertu eins og heima hjá þér (5)

  • 5 svefnherbergi
  • Eldhús
  • Kaffivél/teketill
  • Stafræn sjónvarpsþjónusta
  • Ókeypis bílastæði með sjálfsafgreiðslu

Herbergisval

Síur í boði fyrir herbergi
Sýni 3 af 3 herbergjum

Deluxe-íbúð - 2 svefnherbergi

  • 35 fermetrar
  • 2 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 1 svefnsófi (tvíbreiður) og 1 stórt einbreitt rúm

Comfort-íbúð - 2 svefnherbergi

  • 60 fermetrar
  • 2 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 4
  • 2 stór einbreið rúm

Classic-íbúð - 1 svefnherbergi

  • 25 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 1 einbreitt rúm og 1 stórt einbreitt rúm

Svipaðir gististaðir

Mod logo
Skráðu þig inn til að sjá gjaldgenga afslætti og ávinninga. Meiri ávinningur fyrir meiri ævintýri!

Um hverfið

Kort
Flachau, Salzburg State

Hvað er í nágrenninu?

  • Snow Space Salzburg - 2 mín. akstur - 3.1 km
  • Gókart - 2 mín. akstur - 3.1 km
  • Achter Jet skíðalyftan - 5 mín. akstur - 5.9 km
  • Space Jet 1 skíðalyftan - 5 mín. akstur - 6.9 km
  • Hallstatt-vatnið - 58 mín. akstur - 70.5 km

Samgöngur

  • Altenmarkt im Pongau lestarstöðin - 11 mín. akstur
  • Eben im Pongau lestarstöðin - 12 mín. akstur
  • Radstadt lestarstöðin - 14 mín. akstur

Veitingastaðir

  • ‪Landzeit Tauernalm - ‬8 mín. akstur
  • ‪Jagdhof - ‬4 mín. akstur
  • ‪Liftgasthaus Galler - ‬31 mín. akstur
  • ‪Felserhütte - ‬23 mín. akstur
  • ‪Paularei - ‬4 mín. akstur

Um þennan gististað

Apartment in Flachau With Mountain Views

  • Apartment in Flachau With Mountain Views er tilvalinn dvalarstaður fyrir þá sem vilja njóta þess sem Flachau hefur upp á að bjóða. Íbúðirnar skarta ýmsum þægindum og þar á meðal eru eldhús og svalir.

Yfirlit

DONE

Koma/brottför

    • Innritun hefst: kl. 16:00. Innritun lýkur: kl. 19:00
    • Lágmarksaldur við innritun - 18
    • Útritunartími er kl. 10:00
DONE

Sérstakar innritunarleiðbeiningar

    • Það er ekkert móttökuborð á þessum gististað.
    • Gestir munu fá tölvupóst með innritunarleiðbeiningum
    • Upplýsingar sem koma frá gististaðnum gætu verið þýddar með sjálfvirkum þýðingarhugbúnaði
DONE

Krafist við innritun

    • Kreditkort, debetkort eða innborgun með reiðufé er nauðsynleg fyrir tilfallandi gjöld
    • Sýna gæti þurft skilríki með mynd, útgefin af yfirvöldum
    • Lágmarksaldur við innritun er 18
PETS

Gæludýr

    • Gæludýr leyfð*
WIFI

Internet

    • Ókeypis þráðlaust internet í almennum rýmum
LOCAL_PARKING

Bílastæði

    • Ókeypis sjálfsafgreiðslubílastæði á staðnum
VPN_KEY

Aðrar upplýsingar

    • Reyklaus gististaður

Aðstaða/þjónusta gististaðar

Internet

  • Ókeypis þráðlaust net

Bílastæði og flutningar

  • Ókeypis sjálfsafgreiðslubílastæði á staðnum

Eldhús

  • Ísskápur
  • Örbylgjuofn
  • Uppþvottavél
  • Kaffivél/teketill

Svefnherbergi

  • Rúmföt í boði

Baðherbergi

  • Sturta

Útisvæði

  • Svalir

Þægindi

  • Kynding

Gæludýr

  • Gæludýravænt
  • 8.0 EUR á gæludýr á nótt

Aðgengi

  • Engar lyftur
  • Reyklaus gististaður

Áhugavert að gera

  • Utanhúss tennisvellir

Öryggisaðstaða

  • Ekkert gefið upp um kolsýringsskynjara (gestgjafi hefur ekki tilgreint hvort það sé kolsýringsskynjari í gististaðnum; íhugaðu að koma með færanlegan skynjara með þér)
  • Reykskynjari ekki tilgreindur (gestgjafinn hefur ekki gefið upp hvort reykskynjari sé í gististaðnum)

Gjöld og reglur

Skyldugjöld

Þú verður beðin/n að greiða eftirfarandi gjöld á gististaðnum við innritun eða útritun. Gjöld gætu verið með viðeigandi sköttum inniföldum:
  • Borgaryfirvöld leggja á sérstakan skatt: 4.05 EUR á mann á nótt. Skatturinn gildir ekki fyrir börn yngri en 15 ára.

Gæludýr

  • Gæludýr eru leyfð gegn aukagjaldi, EUR 8.0 á gæludýr, á nótt

Reglur

Þessi gististaður er undir stjórn atvinnugestgjafa. Að bjóða upp á gistingu er hluti af starfi hans, rekstri og aðalfagi.
Þessi gististaður er með útisvæði á borð við svalir, verandir eða palla sem henta mögulega ekki börnum. Ef þú hefur áhyggjur mælum við með að þú hafir samband við gististaðinn fyrir komu til að staðfesta að þau geti boðið þér upp á hentugt herbergi.
Á þessum gististað eru engar lyftur.
Gestgjafi hefur ekki tilgreint hvort það sé kolsýringsskynjari í gististaðnum; íhugaðu að koma með færanlegan skynjara með þér.
Gestgjafinn hefur ekki gefið upp hvort reykskynjari sé í gististaðnum.
Þessi gististaður tekur við kreditkortum. Ekki er tekið við reiðufé.
Samþykkt kreditkort: Visa, Mastercard, American Express
Ef þú afbókar bókunina muntu þurfa að hlíta afbókunarskilyrðum gestgjafans. Í samræmi við reglugerðir ESB um neytendarétt eru bókunarþjónustur gististaða ekki háðar rétti til að hætta við.

Algengar spurningar

Leyfir Apartment in Flachau With Mountain Views gæludýr?

Já, gæludýr mega dvelja á gististaðnum. Greiða þarf gjald að upphæð 8.0 EUR á gæludýr, á nótt.

Býður Apartment in Flachau With Mountain Views upp á bílastæði á staðnum?

Já, boðið er upp á ókeypis sjálfsafgreiðslubílastæði.

Hvaða innritunar- og útritunartíma er Apartment in Flachau With Mountain Views með?

Innritunartími hefst: kl. 16:00. Innritunartíma lýkur: kl. 19:00. Útritunartími er kl. 10:00.

Hvað er hægt að gera á gististaðnum og í nágrenninu þegar maður dvelur á Apartment in Flachau With Mountain Views?

Láttu til þín taka á tennisvellinum á staðnum.

Er Apartment in Flachau With Mountain Views með eldhús eða eldhúskrók?

Já, það er eldhús á staðnum, en einnig eru þar kaffivél, ísskápur og örbylgjuofn.

Er Apartment in Flachau With Mountain Views með einhver einkasvæði utandyra?

Já, hver íbúð er með svalir.