Cacao Boutique Hotel

Gististaðarflokkur: 3
Hótel í miðborginni, Casa Santo Domingo safnið er rétt hjá

Veldu dagsetningar til að sjá verð

Cacao Boutique Hotel er á frábærum stað, því Casa Santo Domingo safnið og Aðalgarðurinn eru í einungis 15 mínútna göngufjarlægð. Meðal þjónustu sem er í boði ókeypis eru þráðlaust net og morgunverður sem er eldaður eftir pöntun (alla daga milli kl. 07:00 og kl. 10:00). Meðal annarra þæginda á þessu hóteli í „boutique“-stíl eru verönd og garður.

Umsagnir

9,0 af 10
Dásamlegt

Vinsæl aðstaða

  • Ókeypis morgunverður
  • Bílastæði í boði
  • Ókeypis þráðlaust net
  • Þvottaaðstaða
  • Móttaka opin allan sólarhringinn, alla daga vikunnar

Meginaðstaða (12)

  • Þrif daglega
  • Herbergisþjónusta
  • Verönd
  • Móttaka opin allan sólarhringinn
  • Garður
  • Vatnsvél
  • Fatahreinsun/þvottaþjónusta
  • Fjöltyngt starfsfólk
  • Þjónusta gestastjóra
  • Gjafaverslanir/sölustandar
  • Svæði fyrir lautarferðir
  • Brúðkaupsþjónusta

Vertu eins og heima hjá þér (6)

  • Garður
  • Verönd
  • Dagleg þrif
  • Kapalsjónvarpsþjónusta
  • Baðsloppar
  • Fatahreinsun/þvottaþjónusta
Núverandi verð er 15.707 kr.
inniheldur skatta og gjöld
22. okt. - 23. okt.

Herbergisval

Síur í boði fyrir herbergi
Sýni 6 af 6 herbergjum

Deluxe-herbergi

8,0 af 10
Mjög gott
(1 umsögn)
  • 44 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 5
  • 1 meðalstórt tvíbreitt rúm og 3 einbreið rúm

Vandað herbergi - 1 stórt tvíbreitt rúm

  • 41 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 1 stórt tvíbreitt rúm

Vandað herbergi

  • Útsýni yfir garð
  • 42 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 1 stórt tvíbreitt rúm

Premier-herbergi - 1 stórt tvíbreitt rúm

10,0 af 10
Stórkostlegt
(2 umsagnir)
  • Útsýni til fjalla
  • 49 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 1 stórt tvíbreitt rúm

Classic-herbergi - 2 meðalstór tvíbreið rúm

10,0 af 10
Stórkostlegt
(1 umsögn)
  • 41 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 4
  • 2 meðalstór tvíbreið rúm

Deluxe-herbergi

  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 1 meðalstórt tvíbreitt rúm

Svipaðir gististaðir

Mod logo
Skráðu þig inn til að sjá gjaldgenga afslætti og ávinninga. Meiri ávinningur fyrir meiri ævintýri!

Um hverfið

Kort
Calle de los Duelos Barrio Santo, Domingo 2 Casa 7, Antigua Guatemala, Sacatepequez

Hvað er í nágrenninu?

  • Casa Santo Domingo safnið - 5 mín. ganga - 0.4 km
  • Las Capuchinas klaustrið - 9 mín. ganga - 0.8 km
  • Aðalgarðurinn - 11 mín. ganga - 1.0 km
  • Santa Catalina boginn - 13 mín. ganga - 1.1 km
  • Antigua Guatemala Cathedral - 13 mín. ganga - 1.1 km

Samgöngur

  • Gvatemala (GUA-La Aurora alþj.) - 63 mín. akstur

Veitingastaðir

  • ‪Clio’s Antigua - ‬7 mín. ganga
  • ‪Bar El Cabildo - ‬5 mín. ganga
  • ‪7 Caldos Antigua Guatemala - ‬4 mín. ganga
  • ‪Cafe Condesa Express - ‬3 mín. ganga
  • ‪Cafe Sol - ‬4 mín. ganga

Um þennan gististað

Cacao Boutique Hotel

  • Cacao Boutique Hotel er á frábærum stað, því Casa Santo Domingo safnið og Aðalgarðurinn eru í einungis 15 mínútna göngufjarlægð. Meðal þjónustu sem er í boði ókeypis eru þráðlaust net og morgunverður sem er eldaður eftir pöntun (alla daga milli kl. 07:00 og kl. 10:00). Meðal annarra þæginda á þessu hóteli í „boutique“-stíl eru verönd og garður.

Yfirlit

Stærð hótels

    • 6 herbergi
    • Er á meira en 2 hæðum

Koma/brottför

    • Innritun hefst: kl. 15:00. Innritun lýkur: á miðnætti
    • Lágmarksaldur við innritun - 18
    • Útritunartími er kl. 11:00

Sérstakar innritunarleiðbeiningar

    • Móttökustarfsfólk mun taka á móti gestum við komu á gististaðinn
    • Engin innritun er í boði eftir venjulegan opnunartíma á þessum gististað.
    • Upplýsingar sem koma frá gististaðnum gætu verið þýddar með sjálfvirkum þýðingarhugbúnaði

Krafist við innritun

    • Kreditkort, debetkort eða innborgun með reiðufé er nauðsynleg fyrir tilfallandi gjöld
    • Sýna gæti þurft skilríki með mynd, útgefin af yfirvöldum
    • Lágmarksaldur við innritun er 18

Börn

    • Engar vöggur (ungbarnarúm)

Gæludýr

    • Engin gæludýr eða þjónustudýr leyfð

Internet

    • Ókeypis þráðlaust internet í almennum rýmum
    • Ókeypis þráðlaust internet á herbergjum (hraði: 50+ Mbps)

Bílastæði

    • Bílastæði á staðnum eru einungis í boði samkvæmt beiðni
    • Bílastæði á staðnum eru takmörkuð

Aðrar upplýsingar

    • Afmörkuð reykingasvæði

Aðstaða/þjónusta gististaðar

Matur og drykkur

  • Ókeypis morgunverður sem er eldaður eftir pöntun daglega kl. 07:00–kl. 10:00
  • Herbergisþjónusta (á ákveðnum tímum)
  • Vatnsvél

Þjónusta

  • Móttaka opin allan sólarhringinn
  • Þjónusta gestastjóra
  • Aðstoð við miða-/ferðakaup
  • Fatahreinsun/þvottaþjónusta
  • Farangursgeymsla
  • Brúðkaupsþjónusta
  • Fjöltyngt starfsfólk
  • Rómantísk pakkatilboð

Aðstaða

  • Garður
  • Svæði fyrir lautarferðir
  • Verönd
  • Nýlendubyggingarstíll

Aðgengi

  • Vel lýst leið að inngangi
  • Stigalaust aðgengi að inngangi

Aðstaða á herbergi

Afþreying við höndina

  • 20-tommu LCD-sjónvarp
  • Kapalrásir

Þægindi

  • Vifta
  • Baðsloppar

Sofðu rótt

  • Rúmföt í boði

Fyrir útlitið

  • Sápa og sjampó
  • Hárblásari
  • Handklæði
  • Salernispappír

Vertu í sambandi

  • Ókeypis þráðlaust net (50+ Mbps gagnahraði)

Meira

  • Þrif daglega

Gjöld og reglur

Bílastæði

  • Gestir verða að hafa samband við þennan gististað með fyrirvara til að panta bílastæði á staðnum

Reglur

Þessi gististaður er undir stjórn atvinnugestgjafa. Að bjóða upp á gistingu er hluti af starfi hans, rekstri og aðalfagi.
Gjald fyrir aukagest kann að vera innheimt, allt eftir reglum hvers og eins gististaðar.
Þessi gististaður er með útisvæði á borð við svalir, verandir eða palla sem henta mögulega ekki börnum. Ef þú hefur áhyggjur mælum við með að þú hafir samband við gististaðinn fyrir komu til að staðfesta að þau geti boðið þér upp á hentugt herbergi.
Á þessum gististað eru engar lyftur.
Þessi gististaður tekur við kreditkortum. Ekki er tekið við reiðufé.
Samþykkt kreditkort: Visa, Mastercard
Ef þú afbókar bókunina muntu þurfa að hlíta afbókunarskilyrðum gestgjafans. Í samræmi við reglugerðir ESB um neytendarétt eru bókunarþjónustur gististaða ekki háðar rétti til að hætta við.

Líka þekkt sem

Cacao Boutique Antigua Guatemala
Cacao Boutique Hotel
Cacao Boutique Hotel Antigua Guatemala
Cacao Boutique
Cacao Boutique Hotel Inn
Cacao Boutique Hotel Antigua Guatemala
Cacao Boutique Hotel Inn Antigua Guatemala

Algengar spurningar

Býður Cacao Boutique Hotel upp á ókeypis afbókun og fulla endurgreiðslu?

Já, Cacao Boutique Hotel býður upp á herbergi sem eru endurgreiðanleg að fullu sem hægt er að bóka á vefnum okkar. Ef þú hefur bókað herbergi á verði sem er endurgreiðanlegt að fullu getur þú afbókað allt niður í nokkra daga fyrir innritun eins og sagt er fyrir um í skilmálum gististaðarins. Við hvetjum þig til að skoða afbókunarreglur gististaðarins til að sjá nákvæma skilmála og skilyrði.

Leyfir Cacao Boutique Hotel gæludýr?

Því miður, hvorki gæludýr né þjónustudýr eru leyfð.

Býður Cacao Boutique Hotel upp á bílastæði á staðnum?

Já. Bílastæði gætu verið takmörkuð.

Hvaða innritunar- og útritunartíma er Cacao Boutique Hotel með?

Innritunartími hefst: kl. 15:00. Innritunartíma lýkur: á miðnætti. Útritunartími er kl. 11:00.

Hvað er hægt að gera á gististaðnum og í nágrenninu þegar maður dvelur á Cacao Boutique Hotel?

Cacao Boutique Hotel er með nestisaðstöðu og garði.

Á hvernig svæði er Cacao Boutique Hotel?

Cacao Boutique Hotel er í hjarta borgarinnar Antigua Guatemala, í einungis 3 mínútna göngufjarlægð frá Casa Santo Domingo safnið og 11 mínútna göngufjarlægð frá Aðalgarðurinn.

Umsagnir

Cacao Boutique Hotel - umsagnir

9,0

Dásamlegt

9,2

Hreinlæti

8,4

Staðsetning

9,4

Starfsfólk og þjónusta

8,8

Ástand gististaðar og aðstöðu

Umsagnir

Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

The room was really cute and close enough to walk downtown.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Amazing room safe location loved the service and very nice staff
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Very friendly and helpful staff- great value!
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Amazing service, beautiful facilities, right at the entrance of Antigua
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Beautiful and the staff was great.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

The daily included breakfast and tranquil space was the best!
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Todos muy amables y buena limpieza
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Todo excelente y el personal super amable. Es un lugar acogedor y cerca de todo.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

I had an absolutely wonderful stay! The breakfast was delicious and the room was gorgeous! I had a large tub and shower and lots of room. It was close enough to walk to the main attractions of Antigua Guatemala. The staff were incredibly kind and attentive. I would definitely recommend staying here.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Clean & comfy stay. Staff speak limited english. Perfect quiet location just outside the main city
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Todo estuvo espectacular
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

loved our room! extremely spacious and tranquil. the staff was amazing and the breakfast was devine. the only things that i would say were different from my expectations were that i thought i had a private terrace.. but the door just leads to the general upstairs terrace.. also, there are plants by the room window so there is no view of the volcanos from the room.. and on a clear day you can only see the volcanoes while standing on the terrace as there is a tall wall blocking part of the view. but i still fell in love with the place.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

The property and room were very clean. The staff was friendly and helpful with our requests. They held our luggage till check in time for us. The bed was extremely comfortable. The breakfast was made to order but the breakfast hours didn’t work for our schedule. Little to no amenities other than breakfast. There was no mini refrigerator. We are use to having our own food and drinks with us for dietary restrictions but it was difficult without the mini refrigerator. Location was convenient if you are able to walk. Antique is small so we walked everywhere.
Staðfest umsögn

8/10 Mjög gott

We stayed in the terrace suite which was a beautiful room with a comfortable bed and luxurious toiletries. The breakfast was absolutely delicious and possible to have it on the terrace. The terrace is cute and has nice views. The staff are helpful.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

It was our first time staying here and we enjoyed every minute of it. The grounds are beautiful and the staff is exceptional. Lots of friendly faces and lots of smiles and always willing to help and answer our questions. Our whole family enjoyed the breakfast on the terrace while enjoying the views. Breakfast was delicious and always fresh and hot. We felt very safe the whole time. It was a bit of a walk to the center but worth it! We got the Loft Suite. Room was a bit tight for a family of 5 but plenty of beds for all and we didnt really spend alot of time in the room. No AC but fans available. We opened window and felt cooler. We enjoyed our stay very much and would stay here again!
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

El desayuno espectacular, el servicio inmaculado... extremadamente limpio, muy centrico... definitivo regresaria!
Staðfest umsögn

6/10 Gott

El lugar es lindo. Acogedor.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

This place was amazing!!! I was in love with my room that had beautiful chimney in the center of the room, a private garden patio and amazing bathroom upstairs. The staff was very helpful, the place super aesthetic and unique decor, rooftop view, free mega delicious breakfast where it can be brought to tour room or any place in the property. A few minutes from the central park, and as a solo women travel felt safe even at night time, highly recommend👌
Staðfest umsögn

2/10 Slæmt

I do not recommend this hotel to solo female travelers.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Our room, #4, was spacious and clean. The staff were extremely friendly and the breakfast was delicious. I would definitely recommend staying here.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

The room and courtyard were gorgeous. The staff were very friendly and accommodating and the breakfast was to die for! Would recommend!
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Absolutely gorgeous hotel with the architecture and design thoughtfully curated. The hotel staff were kind and the included breakfast was divine, especially with the surrounding scenery either in the courtyard or on the upstairs terrance. I hope to go back one day!
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

The service was very kind and friendly. Good location and easy access from the capital city. I would recommend it!
Staðfest umsögn

8/10 Mjög gott

El staff súper amable y servicial. Excelente servicio al cliente. El hotel muy bonito y acogedor, aunque están un poco viejitas las instalaciones. La ubicación excelente, no tiene que entrar uno con carro al centro si uno no quiere. Cuenta con Parqueo.