Íbúðahótel

My Suite Lisbon Serviced Apartments

Gististaðarflokkur: 4
Avenida da Liberdade er í þægilegri fjarlægð frá íbúðahótelinu

Veldu dagsetningar til að sjá verð

My Suite Lisbon Serviced Apartments er á fínum stað, því Avenida da Liberdade og Rossio-torgið eru í innan við 15 mínútna göngufjarlægð. Verönd og garður eru einnig á svæðinu auk þess sem íbúðirnar skarta ýmsum öðrum þægindum. Þar á meðal eru ísskápar og örbylgjuofnar. Gististaðurinn er stutt frá almenningssamgöngum: Rua São Pedro de Alcântara stoppistöðin er í 3 mínútna göngufjarlægð og São Pedro de Alcântara stoppistöðin í 4 mínútna.

Umsagnir

9,2 af 10
Dásamlegt

Vinsæl aðstaða

  • Eldhúskrókur
  • Þvottaaðstaða
  • Ókeypis þráðlaust net
  • Loftkæling
  • Setustofa
  • Reyklaust

Meginaðstaða (12)

  • Á gististaðnum eru 15 reyklaus íbúðir
  • Þrif daglega
  • Morgunverður í boði
  • Herbergisþjónusta
  • Verönd
  • Loftkæling
  • Garður
  • Öryggishólf í móttöku
  • Fatahreinsun/þvottaþjónusta
  • Þvottaaðstaða
  • Fjöltyngt starfsfólk
  • Þjónusta gestastjóra

Vertu eins og heima hjá þér (6)

  • Eldhúskrókur
  • Einkabaðherbergi
  • Aðskilin setustofa
  • Garður
  • Verönd
  • Dagleg þrif
Núverandi verð er 20.023 kr.
inniheldur skatta og gjöld
31. ágú. - 1. sep.

Herbergisval

Síur í boði fyrir herbergi
Sýni 6 af 6 herbergjum

Svíta

  • 29 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 1 meðalstórt tvíbreitt rúm EÐA 2 einbreið rúm
  • Ókeypis þráðlaust net

Premium-svíta - útsýni yfir garð

  • Útsýni yfir garð
  • 40 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 4
  • 1 meðalstórt tvíbreitt rúm og 1 koja (einbreið)
  • Ókeypis þráðlaust net

Deluxe-svíta

  • 40 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 4
  • 2 einbreið rúm og 1 svefnsófi (tvíbreiður)
  • Ókeypis þráðlaust net

Herbergi

  • Pláss fyrir 10
  • Ókeypis þráðlaust net

Herbergi

  • Pláss fyrir 8
  • Ókeypis þráðlaust net

Herbergi

  • Pláss fyrir 8
  • Ókeypis þráðlaust net

Svipaðir gististaðir

Mod logo
Skráðu þig inn til að sjá gjaldgenga afslætti og ávinninga. Meiri ávinningur fyrir meiri ævintýri!

Um hverfið

Kort
Rua de Sao Boaventura, 23, Lisbon, 1200-407

Hvað er í nágrenninu?

  • Miradouro de São Pedro de Alcântara - 3 mín. ganga - 0.3 km
  • Avenida da Liberdade - 5 mín. ganga - 0.5 km
  • Restauradores Square - 7 mín. ganga - 0.6 km
  • Rossio-torgið - 8 mín. ganga - 0.7 km
  • Santa Justa Elevator - 10 mín. ganga - 0.9 km

Samgöngur

  • Lissabon (LIS-Humberto Delgado) - 25 mín. akstur
  • Cascais (CAT) - 27 mín. akstur
  • Rossio-lestarstöðin - 11 mín. ganga
  • Cais do Sodré lestarstöðin - 14 mín. ganga
  • Santos-lestarstöðin - 20 mín. ganga
  • Rua São Pedro de Alcântara stoppistöðin - 3 mín. ganga
  • São Pedro de Alcântara stoppistöðin - 4 mín. ganga
  • Elevador da Glória stoppistöðin - 4 mín. ganga

Veitingastaðir

  • ‪leve leve - ‬2 mín. ganga
  • ‪O Forcado - ‬1 mín. ganga
  • ‪Groove Bar - ‬1 mín. ganga
  • ‪Rosa da Rua - ‬1 mín. ganga
  • ‪Bar da Vera by Shorty's - ‬1 mín. ganga

Um þennan gististað

My Suite Lisbon Serviced Apartments

  • My Suite Lisbon Serviced Apartments er á fínum stað, því Avenida da Liberdade og Rossio-torgið eru í innan við 15 mínútna göngufjarlægð. Verönd og garður eru einnig á svæðinu auk þess sem íbúðirnar skarta ýmsum öðrum þægindum. Þar á meðal eru ísskápar og örbylgjuofnar. Gististaðurinn er stutt frá almenningssamgöngum: Rua São Pedro de Alcântara stoppistöðin er í 3 mínútna göngufjarlægð og São Pedro de Alcântara stoppistöðin í 4 mínútna.

Yfirlit

DONE

Stærð gististaðar

    • 15 íbúðir
    • Er á meira en 3 hæðum
DONE

Koma/brottför

    • Innritun hefst: kl. 15:00. Innritun lýkur: á miðnætti
    • Síðbúin innritun háð framboði
    • Lágmarksaldur við innritun - 18
    • Útritunartími er á hádegi
DONE

Sérstakar innritunarleiðbeiningar

    • Móttakan er opin daglega frá kl. 08:00 til miðnætti
    • Gestir verða að hafa samband við gististaðinn með fyrirvara til að fá innritunarleiðbeiningar; starfsfólk er í afgreiðslu á takmörkuðum tímum
    • Hafðu samband við gististaðinn a.m.k. 72 klst. fyrir komu til að gera ráðstafanir varðandi innritun og notaðu til þess upplýsingarnar á bókunarstaðfestingingunni.
    • Ef þú ætlar að mæta á staðinn eftir miðnætti skaltu hafa samband við gististaðinn með tengiliðaupplýsingunum sem birtar eru í bókunarstaðfestingunni.
    • Ef þú hefur einhverjar spurningar skaltu hafa samband við gististaðinn með upplýsingunum sem finna má í bókunarstaðfestingunni
    • Upplýsingar sem koma frá gististaðnum gætu verið þýddar með sjálfvirkum þýðingarhugbúnaði
DONE

Krafist við innritun

    • Kreditkort, debetkort eða innborgun með reiðufé er nauðsynleg fyrir tilfallandi gjöld
    • Sýna gæti þurft skilríki með mynd, útgefin af yfirvöldum
    • Lágmarksaldur við innritun er 18
DONE

Börn

    • Engar vöggur (ungbarnarúm)
PETS

Gæludýr

    • Gæludýr ekki leyfð
WIFI

Internet

    • Ókeypis þráðlaust internet í almennum rýmum
    • Ókeypis þráðlaust internet á herbergjum
LOCAL_PARKING

Bílastæði

    • Engin bílastæði á staðnum
VPN_KEY

Aðrar upplýsingar

    • Reyklaus gististaður

Aðstaða/þjónusta gististaðar

Internet

  • Ókeypis þráðlaust net

Bílastæði og flutningar

  • Engin bílastæði í boði á staðnum

Eldhúskrókur

  • Ísskápur
  • Eldavélarhellur
  • Örbylgjuofn
  • Uppþvottavél
  • Eldhúsáhöld/diskar/hnífapör
  • Kaffivél/teketill

Veitingar

  • Evrópskur morgunverður í boði gegn gjaldi daglega kl. 08:30–á hádegi: 15 EUR fyrir fullorðna og 7.5 EUR fyrir börn
  • Míníbar
  • Herbergisþjónusta í boði

Svefnherbergi

  • Rúmföt í boði
  • Hjólarúm/aukarúm: 20 EUR á nótt

Baðherbergi

  • Baðker með sturtu
  • Hárblásari
  • Skolskál
  • Handklæði í boði
  • Ókeypis snyrtivörur

Svæði

  • Setustofa

Afþreying

  • Sjónvarp með plasma-skjá

Útisvæði

  • Verönd
  • Garður

Þvottaþjónusta

  • Fatahreinsun/þvottaþjónusta
  • Þvottaaðstaða

Þægindi

  • Loftkæling

Gæludýr

  • Engin gæludýr leyfð

Aðgengi

  • Engar lyftur
  • Hljóðeinangruð herbergi
  • Reyklaus gististaður

Þjónusta og aðstaða

  • Þjónusta gestastjóra
  • Aðstoð við miða-/ferðakaup
  • Dagleg þrif
  • Öryggishólf á herbergjum
  • Fjöltyngt starfsfólk
  • Sími
  • Farangursgeymsla
  • Öryggishólf í móttöku
  • Straujárn/strauborð (eftir beiðni)
  • Móttaka opin á tilteknum tímum

Spennandi í nágrenninu

  • Nálægt neðanjarðarlestarstöð
  • Nálægt lestarstöð
  • Í sögulegu hverfi
  • Nálægt sjúkrahúsi

Öryggisaðstaða

  • Kolsýringsskynjari uppsettur (gestgjafi hefur tilgreint að kolsýringsskynjari sé í gististaðnum)
  • Reykskynjari uppsettur (gestgjafinn hefur tilgreint að reykskynjari sé í gististaðnum)
  • Slökkvitæki
  • Fyrstuhjálparkassi
  • Öryggiskerfi

Almennt

  • 15 herbergi
  • 3 hæðir
  • 1 bygging

Sérkostir

Verðlaun og aðild

Vistvottaður gististaður
Þessi gististaður er með sjálfbærnivottun frá eftirfarandi óháðu vottunaraðilum: Green Key (Foundation for Environmental Education). Frekari upplýsingar um kröfur þessara vottana og hvað þær votta er að finna á vefsvæðum viðkomandi aðila.

Gjöld og reglur

Skyldugjöld

Þú verður beðin/n að greiða eftirfarandi gjöld á gististaðnum við innritun eða útritun. Gjöld gætu verið með viðeigandi sköttum inniföldum:
  • Borgaryfirvöld leggja á sérstakan skatt: 4.00 EUR á mann, á nótt, allt að 7 nætur. Skatturinn gildir ekki fyrir börn yngri en 13 ára.

Aukavalkostir

  • Boðið er upp á evrópskan morgunverð gegn aukagjaldi sem er um það bil 15 EUR fyrir fullorðna og 7.5 EUR fyrir börn

Börn og aukarúm

  • Aukarúm eru í boði fyrir EUR 20 á nótt

Reglur

Þessi gististaður er undir stjórn atvinnugestgjafa. Að bjóða upp á gistingu er hluti af starfi hans, rekstri og aðalfagi.
Á þessum gististað eru engar lyftur.
Gestgjafi hefur tilgreint að kolsýringsskynjari sé í gististaðnum.
Gestgjafinn hefur tilgreint að reykskynjari sé í gististaðnum.
Gestir geta sofið rólega því að á staðnum eru slökkvitæki, öryggiskerfi og fyrstuhjálparkassi.
Þessi gististaður tekur við kreditkortum, debetkortum og reiðufé.
Samþykkt kreditkort: Visa, Mastercard, American Express
Gististaðurinn er þrifinn af fagfólki.
Property Registration Number 20022/AL,20023/AL,20024/AL,20025/AL,20027/AL
Ef þú afbókar bókunina muntu þurfa að hlíta afbókunarskilyrðum gestgjafans. Í samræmi við reglugerðir ESB um neytendarétt eru bókunarþjónustur gististaða ekki háðar rétti til að hætta við.

Líka þekkt sem

My Suite Lisbon Apartment
My Suite Apartment
My Suite Lisbon
My Suite

Algengar spurningar

Býður My Suite Lisbon Serviced Apartments upp á ókeypis afbókun og fulla endurgreiðslu?

Já, My Suite Lisbon Serviced Apartments býður upp á herbergi sem eru endurgreiðanleg að fullu sem hægt er að bóka á vefnum okkar. Ef þú hefur bókað herbergi á verði sem er endurgreiðanlegt að fullu getur þú afbókað allt niður í nokkra daga fyrir innritun eins og sagt er fyrir um í skilmálum gististaðarins. Við hvetjum þig til að skoða afbókunarreglur gististaðarins til að sjá nákvæma skilmála og skilyrði.

Leyfir My Suite Lisbon Serviced Apartments gæludýr?

Því miður, gæludýr eru ekki leyfð.

Býður My Suite Lisbon Serviced Apartments upp á bílastæði á staðnum?

Því miður býður My Suite Lisbon Serviced Apartments ekki upp á nein bílastæði á staðnum.

Hvaða innritunar- og útritunartíma er My Suite Lisbon Serviced Apartments með?

Innritunartími hefst: kl. 15:00. Innritunartíma lýkur: á miðnætti. Útritunartími er á hádegi.

Hvað er hægt að gera á gististaðnum og í nágrenninu þegar maður dvelur á My Suite Lisbon Serviced Apartments?

My Suite Lisbon Serviced Apartments er með garði.

Er My Suite Lisbon Serviced Apartments með eldhús eða eldhúskrók?

Já, það er eldhúskrókur á staðnum, en einnig eru þar eldavélarhellur, ísskápur og uppþvottavél.

Á hvernig svæði er My Suite Lisbon Serviced Apartments?

My Suite Lisbon Serviced Apartments er í einungis 3 mínútna göngufjarlægð frá Rua São Pedro de Alcântara stoppistöðin og 10 mínútna göngufjarlægð frá Avenida da Liberdade.