Hotel Restaurante La Yedra

Gististaðarflokkur: 1
Hótel í Antequera með veitingastað og bar/setustofu

Veldu dagsetningar til að sjá verð

Hotel Restaurante La Yedra er tilvalinn gistikostur þegar þú skoðar það helsta sem Antequera hefur upp á að bjóða. Á staðnum eru bæði veitingastaður og bar/setustofa, þannig að þú getur gert vel við þig í mat og drykk. Verönd og garður eru meðal þeirra hápunkta sem eru í boði.

Umsagnir

7,8 af 10
Gott

Vinsæl aðstaða

  • Ókeypis bílastæði
  • Ókeypis þráðlaust net
  • Veitingastaður
  • Loftkæling
  • Bar
  • Þvottaaðstaða

Meginaðstaða (12)

  • Þrif daglega
  • Veitingastaður og bar/setustofa
  • Morgunverður í boði
  • Verönd
  • Móttaka opin allan sólarhringinn
  • Garður
  • Öryggishólf í móttöku
  • Þvottaaðstaða
  • Fundarherbergi
  • Úrval dagblaða gefins í anddyri
  • Farangursgeymsla
  • Veislusalur

Vertu eins og heima hjá þér (6)

  • Ókeypis vöggur (ungbarnarúm)
  • Leikvöllur á staðnum
  • Einkabaðherbergi
  • Sjónvarp
  • Garður
  • Verönd
Núverandi verð er 7.573 kr.
inniheldur skatta og gjöld
31. ágú. - 1. sep.

Herbergisval

Síur í boði fyrir herbergi
Sýni 4 af 4 herbergjum

Economy-herbergi með tvíbreiðu rúmi

8,6 af 10
Frábært
(4 umsagnir)
  • Pláss fyrir 3
  • 1 einbreitt rúm EÐA 2 einbreið rúm
  • Ókeypis þráðlaust net

Herbergi fyrir þrjá

  • Pláss fyrir 4
  • 3 einbreið rúm
  • Ókeypis þráðlaust net

Deluxe-svíta

8,0 af 10
Mjög gott
(1 umsögn)
  • Pláss fyrir 3
  • 1 stórt tvíbreitt rúm
  • Ókeypis þráðlaust net

Herbergi fyrir fjóra

7,0 af 10
Gott
(2 umsagnir)
  • Pláss fyrir 4
  • 4 einbreið rúm
  • Ókeypis þráðlaust net

Svipaðir gististaðir

Mod logo
Skráðu þig inn til að sjá gjaldgenga afslætti og ávinninga. Meiri ávinningur fyrir meiri ævintýri!

Um hverfið

Kort
Autovía Córdoba 45, Málaga Km 112, Antequera, Málaga, 29200

Hvað er í nágrenninu?

  • San Sebastian kirkjugarðurinn - 10 mín. akstur - 14.7 km
  • El Romeral - 13 mín. akstur - 16.8 km
  • Menga-hellirinn - 14 mín. akstur - 18.2 km
  • Antequera-kastali - 15 mín. akstur - 19.7 km
  • Ráðhús Antequera - 15 mín. akstur - 19.6 km

Samgöngur

  • Málaga (AGP) - 36 mín. akstur
  • Antequera lestarstöðin - 17 mín. akstur
  • Antequera-Santa Ana lestarstöðin - 25 mín. akstur
  • Bobadilla lestarstöðin - 27 mín. akstur

Veitingastaðir

  • ‪Bar La Socorrilla - ‬16 mín. akstur
  • ‪McDonald's - ‬11 mín. akstur
  • ‪Hotel Los Dólmenes *** - ‬9 mín. akstur
  • ‪Venta El Conejo - ‬18 mín. akstur
  • ‪Loulu Bistro - ‬15 mín. akstur

Um þennan gististað

Hotel Restaurante La Yedra

  • Hotel Restaurante La Yedra er tilvalinn gistikostur þegar þú skoðar það helsta sem Antequera hefur upp á að bjóða. Á staðnum eru bæði veitingastaður og bar/setustofa, þannig að þú getur gert vel við þig í mat og drykk. Verönd og garður eru meðal þeirra hápunkta sem eru í boði.

Yfirlit

DONE

Stærð hótels

    • 22 herbergi
DONE

Koma/brottför

    • Innritunartími hefst kl. 13:00
    • Lágmarksaldur við innritun - 18
    • Útritunartími er 10:00
DONE

Sérstakar innritunarleiðbeiningar

    • Móttökustarfsfólk mun taka á móti gestum við komu á gististaðinn
    • Upplýsingar sem koma frá gististaðnum gætu verið þýddar með sjálfvirkum þýðingarhugbúnaði
DONE

Krafist við innritun

    • Kreditkort, debetkort eða innborgun með reiðufé er nauðsynleg fyrir tilfallandi gjöld
    • Sýna gæti þurft skilríki með mynd, útgefin af yfirvöldum
    • Lágmarksaldur við innritun er 18
DONE

Gæludýr

    • Gæludýr ekki leyfð
WIFI

Internet

    • Ókeypis þráðlaust internet í almennum rýmum
    • Ókeypis þráðlaust internet á herbergjum
LOCAL_PARKING

Bílastæði

    • Ókeypis sjálfsafgreiðslubílastæði á staðnum

Aðstaða/þjónusta gististaðar

Matur og drykkur

  • Evrópskur morgunverður (aukagjald) daglega kl. 06:00–á hádegi
  • Veitingastaður
  • Bar/setustofa

Ferðast með börn

  • Leikvöllur

Fyrir viðskiptaferðalanga

  • Fundarherbergi

Þjónusta

  • Móttaka opin allan sólarhringinn
  • Þvottaaðstaða
  • Ókeypis dagblöð í móttöku
  • Farangursgeymsla

Aðstaða

  • 1 bygging/turn
  • Öryggishólf í móttöku
  • Garður
  • Verönd
  • Veislusalur

Aðstaða á herbergi

Afþreying við höndina

  • 19-tommu sjónvarp
  • Stafrænar sjónvarpsrásir

Þægindi

  • Sjálfvirk hitastilling og kynding

Sofðu rótt

  • Myrkratjöld/-gardínur
  • Ókeypis vagga/barnarúm

Fyrir útlitið

  • Einkabaðherbergi
  • Sturta eingöngu
  • Ókeypis snyrtivörur
  • Handklæði

Vertu í sambandi

  • Skrifborð
  • Ókeypis þráðlaust net

Meira

  • Þrif daglega
  • Öryggishólf á herbergjum

Sérkostir

Veitingar

Veitingastaður á staðnum - Þessi staður er veitingastaður, staðbundin matargerðarlist er sérgrein staðarins og í boði eru morgunverður, hádegisverður og kvöldverður. Gestir geta fengið sér drykk á barnum. Opið daglega

Gjöld og reglur

Aukavalkostir

  • Boðið er upp á evrópskan morgunverð gegn aukagjaldi sem er um það bil 2.50 EUR fyrir fullorðna og 2.50 EUR fyrir börn

Börn og aukarúm

  • Aukarúm eru í boði fyrir EUR 15.0 á nótt

Reglur

Þessi gististaður er undir stjórn atvinnugestgjafa. Að bjóða upp á gistingu er hluti af starfi hans, rekstri og aðalfagi.
Gestir geta sofið rólega því að á staðnum er slökkvitæki.
Þessi gististaður tekur við kreditkortum. Ekki er tekið við reiðufé.
Samþykkt kreditkort: Visa, Mastercard
Greiðslur í reiðufé á þessum gististað mega vera EUR 1000 að hámarki samkvæmt landslögum. Hafðu samband við gististaðinn til að fá frekari upplýsingar, samskipaleiðirnar eru í bókunarstaðfestingunni.
Ef þú afbókar bókunina muntu þurfa að hlíta afbókunarskilyrðum gestgjafans. Í samræmi við reglugerðir ESB um neytendarétt eru bókunarþjónustur gististaða ekki háðar rétti til að hætta við.

Líka þekkt sem

Hotel Restaurante Yedra
Restaurante Yedra Antequera
Restaurante La Yedra Antequera
Hotel Restaurante La Yedra Hotel
Hotel Restaurante La Yedra Antequera
Hotel Restaurante La Yedra Hotel Antequera

Algengar spurningar

Býður Hotel Restaurante La Yedra upp á ókeypis afbókun og fulla endurgreiðslu?

Já, Hotel Restaurante La Yedra býður upp á herbergi sem eru endurgreiðanleg að fullu sem hægt er að bóka á vefnum okkar. Ef þú hefur bókað herbergi á verði sem er endurgreiðanlegt að fullu getur þú afbókað allt niður í nokkra daga fyrir innritun eins og sagt er fyrir um í skilmálum gististaðarins. Við hvetjum þig til að skoða afbókunarreglur gististaðarins til að sjá nákvæma skilmála og skilyrði.

Leyfir Hotel Restaurante La Yedra gæludýr?

Því miður, gæludýr eru ekki leyfð.

Býður Hotel Restaurante La Yedra upp á bílastæði á staðnum?

Já, boðið er upp á ókeypis sjálfsafgreiðslubílastæði.

Hvaða innritunar- og útritunartíma er Hotel Restaurante La Yedra með?

Þú getur innritað þig frá kl. 13:00. Útritunartími er 10:00.

Hvað er hægt að gera á gististaðnum og í nágrenninu þegar maður dvelur á Hotel Restaurante La Yedra?

Hotel Restaurante La Yedra er með garði.

Eru veitingastaðir á Hotel Restaurante La Yedra eða í nágrenninu?

Já, það er veitingastaður á staðnum, sem er með aðstöðu til að snæða staðbundin matargerðarlist.