ARCO VECCHIO URBAN SUITE by EPOCA COLLECTION

Gististaðarflokkur: 4
Convitto Palmieri Lecce er í örfáum skrefum frá gistiheimilinu

Veldu dagsetningar til að sjá verð

ARCO VECCHIO URBAN SUITE by EPOCA COLLECTION státar af toppstaðsetningu, því Convitto Palmieri Lecce og Háskólinn í Salento eru í einungis 5 mínútna göngufjarlægð. Gestir sem vilja upplifa eitthvað spennandi geta farið í göngu- og hjólreiðaferðir og fjallahjólaferðir í nágrenninu. Á staðnum eru jafnframt ókeypis þráðlaust net og morgunverðarhlaðborð í boði alla daga milli kl. 08:00 og kl. 10:30. Þar að auki eru Rómverska hringleikahúsið og Piazza del Duomo (torg) í einungis 10 mínútna göngufjarlægð.

Umsagnir

9,6 af 10
Stórkostlegt

Vinsæl aðstaða

  • Ókeypis morgunverður
  • Flugvallarflutningur
  • Ókeypis þráðlaust net
  • Loftkæling
  • Þvottaaðstaða
  • Reyklaust

Meginaðstaða (8)

  • Þrif daglega
  • Herbergisþjónusta
  • Rúta frá flugvelli á hótel
  • Loftkæling
  • Fatahreinsun/þvottaþjónusta
  • Þvottaaðstaða
  • Farangursgeymsla
  • Móttaka opin á tilteknum tímum

Vertu eins og heima hjá þér (6)

  • Vöggur/ungbarnarúm (aukagjald)
  • Einkabaðherbergi
  • Aðskilin svefnherbergi
  • Sjónvarp
  • Dagleg þrif
  • Þvottaaðstaða
Núverandi verð er 31.000 kr.
inniheldur skatta og gjöld
1. sep. - 2. sep.

Herbergisval

Síur í boði fyrir herbergi
Sýni 6 af 6 herbergjum

Classic-herbergi með tvíbreiðu rúmi

9,0 af 10
Dásamlegt
(2 umsagnir)
  • 11 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 1 tvíbreitt rúm
  • Ókeypis þráðlaust net

Svíta

  • 40 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 3
  • 1 tvíbreitt rúm og 1 svefnsófi (stór einbreiður)
  • Ókeypis þráðlaust net

Deluxe-herbergi með tvíbreiðu rúmi

10,0 af 10
Stórkostlegt
(1 umsögn)
  • 25 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 3
  • 1 tvíbreitt rúm
  • Ókeypis þráðlaust net

Double Small

  • 18 fermetrar
  • Pláss fyrir 2
  • 1 stórt tvíbreitt rúm
  • Ókeypis þráðlaust net

Herbergi

  • Pláss fyrir 4
  • Ókeypis þráðlaust net

Double deluxe

  • 25 fermetrar
  • Pláss fyrir 2
  • 1 stórt tvíbreitt rúm
  • Ókeypis þráðlaust net

Svipaðir gististaðir

Mod logo
Skráðu þig inn til að sjá gjaldgenga afslætti og ávinninga. Meiri ávinningur fyrir meiri ævintýri!

Um hverfið

Kort
Via Quinto Fabio Balbo, 5, Lecce, LE, 73100

Hvað er í nágrenninu?

  • Piazza del Duomo (torg) - 3 mín. ganga - 0.3 km
  • Háskólinn í Salento - 3 mín. ganga - 0.3 km
  • Piazza Sant'Oronzo (torg) - 5 mín. ganga - 0.5 km
  • Rómverska hringleikahúsið - 5 mín. ganga - 0.5 km
  • Óbeliskan í Lecce - 10 mín. ganga - 0.9 km

Samgöngur

  • Brindisi (BDS-Papola Casale) - 33 mín. akstur
  • Lecce (LCZ-Lecce lestarstöðin) - 7 mín. ganga
  • Lecce lestarstöðin - 8 mín. ganga
  • Novoli lestarstöðin - 15 mín. akstur
  • Rúta frá flugvelli á hótel

Veitingastaðir

  • ‪Caffè Alvino - ‬7 mín. ganga
  • ‪Doppiozero - ‬3 mín. ganga
  • ‪Caffè della Lupa - ‬7 mín. ganga
  • ‪Boccon Divino - ‬6 mín. ganga
  • ‪Pizza & Co. - ‬6 mín. ganga

Um þennan gististað

ARCO VECCHIO URBAN SUITE by EPOCA COLLECTION

  • ARCO VECCHIO URBAN SUITE by EPOCA COLLECTION státar af toppstaðsetningu, því Convitto Palmieri Lecce og Háskólinn í Salento eru í einungis 5 mínútna göngufjarlægð. Gestir sem vilja upplifa eitthvað spennandi geta farið í göngu- og hjólreiðaferðir og fjallahjólaferðir í nágrenninu. Á staðnum eru jafnframt ókeypis þráðlaust net og morgunverðarhlaðborð í boði alla daga milli kl. 08:00 og kl. 10:30. Þar að auki eru Rómverska hringleikahúsið og Piazza del Duomo (torg) í einungis 10 mínútna göngufjarlægð.

Yfirlit

DONE

Stærð hótels

    • 9 herbergi
DONE

Koma/brottför

    • Innritun hefst: kl. 14:00. Innritun lýkur: kl. 19:00
    • Lágmarksaldur við innritun - 18
    • Útritunartími er 10:30
DONE

Sérstakar innritunarleiðbeiningar

    • Þessi gististaður býður upp á ferðir frá flugvelli (aukagjald kann að vera innheimt). Gestir verða að hafa samband við staðinn með komuupplýsingar 48 klst. fyrir komu og nota til þess samskiptaupplýsingarnar í bókunarstaðfestingunni.
    • Móttakan er opin daglega frá kl. 07:00 til kl. 19:00
    • Gestir verða að hafa samband við gististaðinn með fyrirvara til að fá innritunarleiðbeiningar og aðgangskóða; starfsfólk er í afgreiðslu á takmörkuðum tímum
    • Engin innritun er í boði eftir venjulegan opnunartíma á þessum gististað.
    • Hafðu samband við gististaðinn a.m.k. 72 klst. fyrir komu til að gera ráðstafanir varðandi innritun og notaðu til þess upplýsingarnar á bókunarstaðfestingingunni.
    • Upplýsingar sem koma frá gististaðnum gætu verið þýddar með sjálfvirkum þýðingarhugbúnaði
DONE

Krafist við innritun

    • Kreditkort, debetkort eða innborgun með reiðufé er nauðsynleg fyrir tilfallandi gjöld
    • Sýna gæti þurft skilríki með mynd, útgefin af yfirvöldum
    • Lágmarksaldur við innritun er 18
DONE

Gæludýr

    • Gæludýr ekki leyfð
WIFI

Internet

    • Ókeypis þráðlaust internet í almennum rýmum
    • Ókeypis þráðlaust internet á herbergjum
LOCAL_PARKING

Bílastæði

    • Engin bílastæði á staðnum
DONE

Flutningur

    • Gestir sóttir á flugvöll samkvæmt beiðni (allan sólarhringinn)*
DONE

Aðrar upplýsingar

    • Reyklaus gististaður

Aðstaða/þjónusta gististaðar

Matur og drykkur

  • Ókeypis morgunverðarhlaðborð daglega kl. 08:00–kl. 10:30
  • Einkaveitingaaðstaða
  • Herbergisþjónusta (á ákveðnum tímum)

Áhugavert að gera

  • Göngu- og hjólreiðaslóðar í nágrenninu
  • Fjallahjólaferðir í nágrenninu

Fyrir viðskiptaferðalanga

  • Samvinnusvæði

Þjónusta

  • Móttaka opin á tilteknum tímum
  • Fatahreinsun/þvottaþjónusta
  • Farangursgeymsla
  • Rómantísk pakkatilboð

Aðstaða

  • Listagallerí á staðnum
  • Hönnunarbúðir á staðnum

Aðgengi

  • Lyfta

Aðstaða á herbergi

Afþreying við höndina

  • LCD-sjónvarp
  • Gervihnattarásir

Þægindi

  • Loftkæling og kynding
  • Míníbar

Sofðu rótt

  • Ofnæmisprófaður sængurfatnaður
  • Koddavalseðill
  • Dúnsængur
  • Myrkratjöld/-gardínur
  • Rúmföt af bestu gerð
  • Pillowtop-dýna
  • Vagga/ungbarnarúm (aukagjald)

Fyrir útlitið

  • Einkabaðherbergi
  • Sturta eingöngu
  • Ókeypis snyrtivörur
  • Hárblásari
  • Handklæði

Vertu í sambandi

  • Skrifborð
  • Ókeypis þráðlaust net

Meira

  • Þrif daglega
  • Handbækur/leiðbeiningar
  • Kort af svæðinu
  • Leiðbeiningar um veitingastaði

Gjöld og reglur

Skyldugjöld

Þú verður beðin/n að greiða eftirfarandi gjöld á gististaðnum við innritun eða útritun. Gjöld gætu verið með viðeigandi sköttum inniföldum:
  • Skattur er lagður á af borgaryfirvöldum og er innheimtur á gististaðnum. Skatturinn er breytilegur eftir árstíðum og er mögulega ekki innheimtur allt árið. Aðrar undanþágur eða skattaafslættir gætu átt við. Til að fá frekari upplýsingar skaltu hafa samband við gististaðinn með tengiliðaupplýsingunum sem finna má í staðfestingunni sem berst eftir bókun.
  • Borgaryfirvöld leggja á sérstakan skatt: Frá 1. nóvember til 31. mars, 2.00 EUR á mann, á nótt í allt að 5 nætur. Þessi skattur á ekki við um börn yngri en 12 ára.
  • Borgaryfirvöld leggja á sérstakan skatt: Frá 1. apríl til 31. október, 3.00 EUR á mann, á nótt, í allt að 5 nætur. Þessi skattur á ekki við um börn yngri en 12 ára.

Aukavalkostir

  • Boðið er upp á flugvallarskutlu gegn aukagjaldi að upphæð 120 EUR fyrir bifreið. Hámarksfarþegafjöldi er 3

Börn og aukarúm

  • Vöggur/ungbarnarúm eru í boði fyrir 15.0 EUR fyrir dvölina
  • Akstur til eða frá flugvelli fyrir börn upp að 18 ára aldri kostar 120 EUR
  • Allir gestir, þar á meðal börn, verða að vera viðstaddir innritun og sýna vegabréf eða önnur skilríki með ljósmynd sem útgefin eru af ríki þeirra.

Reglur

Þessi gististaður er undir stjórn atvinnugestgjafa. Að bjóða upp á gistingu er hluti af starfi hans, rekstri og aðalfagi.
Þessi gististaður er með útisvæði á borð við svalir, verandir eða palla sem henta mögulega ekki börnum. Ef þú hefur áhyggjur mælum við með að þú hafir samband við gististaðinn fyrir komu til að staðfesta að þau geti boðið þér upp á hentugt herbergi.
Gestir geta sofið rólega því að á staðnum eru slökkvitæki og fyrstuhjálparkassi.
Þessi gististaður tekur við kreditkortum. Ekki er tekið við reiðufé.
Samþykkt kreditkort: Visa, Mastercard, American Express, Discover, Diners Club, JCB International, Carte Blanche
Greiðslur í reiðufé á þessum gististað mega vera EUR 5000 að hámarki samkvæmt landslögum. Hafðu samband við gististaðinn til að fá frekari upplýsingar, samskipaleiðirnar eru í bókunarstaðfestingunni.
Skráningarnúmer gististaðar IT075035A100100424, LE075035014S0027847
Ef þú afbókar bókunina muntu þurfa að hlíta afbókunarskilyrðum gestgjafans. Í samræmi við reglugerðir ESB um neytendarétt eru bókunarþjónustur gististaða ekki háðar rétti til að hætta við.

Gististaðarflokkur

The local rating authority hefur veitt þessum gististað opinbera stjörnugjöf.

Líka þekkt sem

Arco Vecchio Guesthouse Lecce
Arco Vecchio Guesthouse
Arco Vecchio Lecce
Arco Vecchio Lecce
Arco Vecchio Guesthouse
Arco Vecchio Guesthouse Lecce

Algengar spurningar

Býður ARCO VECCHIO URBAN SUITE by EPOCA COLLECTION upp á ókeypis afbókun og fulla endurgreiðslu?

Já, ARCO VECCHIO URBAN SUITE by EPOCA COLLECTION býður upp á herbergi sem eru endurgreiðanleg að fullu sem hægt er að bóka á vefnum okkar. Ef þú hefur bókað herbergi á verði sem er endurgreiðanlegt að fullu getur þú afbókað allt niður í nokkra daga fyrir innritun eins og sagt er fyrir um í skilmálum gististaðarins. Við hvetjum þig til að skoða afbókunarreglur gististaðarins til að sjá nákvæma skilmála og skilyrði.

Leyfir ARCO VECCHIO URBAN SUITE by EPOCA COLLECTION gæludýr?

Því miður, gæludýr eru ekki leyfð.

Býður ARCO VECCHIO URBAN SUITE by EPOCA COLLECTION upp á bílastæði á staðnum?

Því miður býður ARCO VECCHIO URBAN SUITE by EPOCA COLLECTION ekki upp á nein bílastæði á staðnum.

Býður ARCO VECCHIO URBAN SUITE by EPOCA COLLECTION upp á flugvallarskutluþjónustu?

Já, rúta frá flugvelli á hótel er í boði. Gjaldið er 120 EUR fyrir bifreið.

Hvaða innritunar- og útritunartíma er ARCO VECCHIO URBAN SUITE by EPOCA COLLECTION með?

Innritunartími hefst: kl. 14:00. Innritunartíma lýkur: kl. 19:00. Útritunartími er 10:30.

Hvað er hægt að gera á gististaðnum og í nágrenninu þegar maður dvelur á ARCO VECCHIO URBAN SUITE by EPOCA COLLECTION?

Njóttu þess að ýmiss konar útivist stendur til boða í grenndinni, en þar á meðal eru gönguferðir og fjallahjólaferðir.

Á hvernig svæði er ARCO VECCHIO URBAN SUITE by EPOCA COLLECTION?

ARCO VECCHIO URBAN SUITE by EPOCA COLLECTION er í einungis 7 mínútna göngufjarlægð frá Lecce (LCZ-Lecce lestarstöðin) og 4 mínútna göngufjarlægð frá Háskólinn í Salento.