The Garden Hotel Zhanjiang

Gististaðarflokkur: 3.5
Hótel í Zhanjiang með 2 veitingastöðum

Veldu dagsetningar til að sjá verð

The Garden Hotel Zhanjiang er tilvalinn dvalarstaður fyrir þá sem vilja njóta þess sem Zhanjiang hefur upp á að bjóða. Eftir að hafa buslað í útilauginni er tilvalið að fá sér bita á einum af þeim 2 veitingastöðum sem standa til boða.

Umsagnir

8,8 af 10
Frábært

Vinsæl aðstaða

  • Laug
  • Ókeypis bílastæði
  • Ókeypis þráðlaust net
  • Veitingastaður
  • Loftkæling
  • Þvottaaðstaða

Meginaðstaða (10)

  • Þrif daglega
  • 2 veitingastaðir
  • Morgunverður í boði
  • Útilaug sem er opin hluta úr ári
  • Herbergisþjónusta
  • Móttaka opin allan sólarhringinn
  • Loftkæling
  • Fatahreinsun/þvottaþjónusta
  • Þjónusta gestastjóra
  • Farangursgeymsla

Vertu eins og heima hjá þér (6)

  • Hjólarúm/aukarúm í boði (ókeypis)
  • Einkabaðherbergi
  • Sjónvarp
  • Dagleg þrif
  • Kaffivél/teketill
  • Myrkratjöld/-gardínur

Herbergisval

Premium-herbergi með tvíbreiðu rúmi - sjávarsýn

  • Pláss fyrir 2
  • 1 stórt tvíbreitt rúm
  • Ókeypis þráðlaust net

Lúxusherbergi með tvíbreiðu rúmi

  • Pláss fyrir 2
  • 1 stórt tvíbreitt rúm
  • Ókeypis þráðlaust net

Svipaðir gististaðir

Mod logo
Skráðu þig inn til að sjá gjaldgenga afslætti og ávinninga. Meiri ávinningur fyrir meiri ævintýri!

Um hverfið

Kort
Bldg 4, Jinshawan Plaza, No 8 Guanhai Rd, Chikan District, Zhanjiang, Guangdong, 524044

Hvað er í nágrenninu?

  • Jinsha-flóinn göngusvæði - 1 mín. akstur - 0.1 km
  • Nanguo hitabeltisgarðurinn - 5 mín. akstur - 2.0 km
  • Ástralski vináttugarðurinn - 7 mín. akstur - 3.8 km
  • Wanda-torg Zhanjiang - 7 mín. akstur - 3.1 km
  • Cunjin-brúin - 9 mín. akstur - 5.3 km

Samgöngur

  • Zhanjiang (ZHA) - 22 mín. akstur
  • Zhanjiang Lestarstöðin - 22 mín. akstur
  • Zhanjiangxi-lestarstöðin - 24 mín. akstur

Veitingastaðir

  • Where Does·百万西厨(金沙湾店)
  • 調順海鮮坊
  • ‪Feast Restaurant Sheraton Zhanjiang - ‬16 mín. ganga
  • ‪Starbucks - ‬7 mín. akstur
  • ‪丝路西餐厅(Silk Road Cafe) - ‬4 mín. akstur

Um þennan gististað

The Garden Hotel Zhanjiang

  • The Garden Hotel Zhanjiang er tilvalinn dvalarstaður fyrir þá sem vilja njóta þess sem Zhanjiang hefur upp á að bjóða. Eftir að hafa buslað í útilauginni er tilvalið að fá sér bita á einum af þeim 2 veitingastöðum sem standa til boða.

Yfirlit

DONE

Stærð hótels

    • 235 herbergi
DONE

Koma/brottför

    • Innritunartími hefst kl. 14:00
    • Síðbúin innritun háð framboði
    • Lágmarksaldur við innritun - 18
    • Útritunartími er á hádegi
DONE

Sérstakar innritunarleiðbeiningar

    • Móttökustarfsfólk mun taka á móti gestum við komu á gististaðinn
    • Upplýsingar sem koma frá gististaðnum gætu verið þýddar með sjálfvirkum þýðingarhugbúnaði
DONE

Krafist við innritun

    • Kreditkort, debetkort eða innborgun með reiðufé er nauðsynleg fyrir tilfallandi gjöld
    • Sýna gæti þurft skilríki með mynd, útgefin af yfirvöldum
    • Lágmarksaldur við innritun er 18
DONE

Gæludýr

    • Gæludýr ekki leyfð
WIFI

Internet

    • Ókeypis þráðlaust internet í almennum rýmum
    • Ókeypis þráðlaust internet á herbergjum
LOCAL_PARKING

Bílastæði

    • Ókeypis sjálfsafgreiðslubílastæði á staðnum
DONE

Aðrar upplýsingar

    • Reyklaus gististaður

Aðstaða/þjónusta gististaðar

Matur og drykkur

  • Morgunverðarhlaðborð (aukagjald) daglega kl. 06:30–kl. 10:30
  • 2 veitingastaðir
  • Herbergisþjónusta allan sólarhringinn

Þjónusta

  • Móttaka opin allan sólarhringinn
  • Þjónusta gestastjóra
  • Fatahreinsun/þvottaþjónusta
  • Farangursgeymsla

Aðstaða

  • Útilaug opin hluta úr ári

Aðgengi

  • Lyfta

Aðstaða á herbergi

Afþreying við höndina

  • Sjónvarp
  • Kapalrásir

Þægindi

  • Loftkæling
  • Kaffivél/teketill
  • Rafmagnsketill
  • Baðsloppar og inniskór
  • Straujárn/strauborð

Sofðu rótt

  • Myrkratjöld/-gardínur
  • Hjóla-/aukarúm (aukagjald)
  • Rúmföt í boði

Fyrir útlitið

  • Einkabaðherbergi
  • Ókeypis snyrtivörur
  • Hárblásari
  • Handklæði

Vertu í sambandi

  • Ókeypis þráðlaust net
  • Sími

Matur og drykkur

  • Ókeypis vatn á flöskum

Meira

  • Þrif daglega
  • Öryggishólf á herbergjum

Gjöld og reglur

Endurgreiðanlegar innborganir

  • Innborgun: 500.0 CNY fyrir dvölina

Aukavalkostir

  • Boðið er upp á morgunverðarhlaðborð gegn aukagjaldi sem er um það bil 120 CNY fyrir fullorðna og 120 CNY fyrir börn

Börn og aukarúm

  • Aukarúm eru í boði fyrir CNY 180.0 á nótt

Sundlaugar, heilsulind og líkamsrækt (ef við á)

  • Árstíðabundna sundlaugin er opin frá september til maí.

Reglur

Þessi gististaður tekur við kreditkortum.
Samþykkt kreditkort: Visa, Mastercard, American Express, JCB International, Union Pay
Athugið að samfélagsleg viðmið og reglur fyrir gesti geta verið mismunandi milli landa og gististaða. Reglurnar sem eru birtar koma frá gististaðnum.
Ef þú afbókar bókunina muntu þurfa að hlíta afbókunarskilyrðum gististaðarins. Í samræmi við reglugerðir ESB um neytendarétt eru bókunarþjónustur gististaða ekki háðar rétti til að hætta við.

Gististaðarflokkur

Gististaðarflokkur er ákvarðaður af flokkunarkerfi okkar og byggist á tegund gististaðar, aðstöðu og þjónustu.

Líka þekkt sem

Garden Hotel Zhanjiang
Garden Zhanjiang
The Garden Zhanjiang Zhanjiang
The Garden Hotel Zhanjiang Hotel
The Garden Hotel Zhanjiang Zhanjiang
The Garden Hotel Zhanjiang Hotel Zhanjiang

Algengar spurningar

Er The Garden Hotel Zhanjiang með sundlaug?

Já, staðurinn er með útilaug sem er opin hluta úr ári.

Leyfir The Garden Hotel Zhanjiang gæludýr?

Því miður, gæludýr eru ekki leyfð.

Býður The Garden Hotel Zhanjiang upp á bílastæði á staðnum?

Já, boðið er upp á ókeypis sjálfsafgreiðslubílastæði.

Hvaða innritunar- og útritunartíma er The Garden Hotel Zhanjiang með?

Þú getur innritað þig frá kl. 14:00. Útritunartími er á hádegi.

Hvað er hægt að gera á gististaðnum og í nágrenninu þegar maður dvelur á The Garden Hotel Zhanjiang?

The Garden Hotel Zhanjiang er með útilaug sem er opin hluta úr ári.

Eru veitingastaðir á The Garden Hotel Zhanjiang eða í nágrenninu?

Já, það eru 2 veitingastaðir á staðnum.

Á hvernig svæði er The Garden Hotel Zhanjiang?

The Garden Hotel Zhanjiang er í hverfinu Chikan, í einungis 1 mínútna göngufjarlægð frá Jinsha-flóinn göngusvæði.