Mercure Brussels Airport

Hótel í Brussel með veitingastað og bar/setustofu

Veldu dagsetningar til að sjá verð

Mercure Brussels Airport státar af fínustu staðsetningu, því La Grand Place og Avenue Louise (breiðgata) eru í 15 mínútna akstursfjarlægð. Gestir geta nýtt sér líkamsræktarstöðina til að fá útrás fyrir hreyfiþörfina, en þegar hungrið sverfur að er tilvalið að fara út að borða á Vins sur 20. Þar er staðbundin matargerðarlist í hávegum höfð og opið er fyrir kvöldverð. Bar/setustofa, skyndibitastaður/sælkeraverslun og verönd eru meðal annarra hápunkta staðarins. Það er ekki langt að fara til að komast í almenningssamgöngur: Da Vinci-sporvagnastoppistöðin er í 3 mínútna göngufjarlægð og Fusée-sporvagnastoppistöðin í 9 mínútna.

Umsagnir

7,8 af 10
Gott

Vinsæl aðstaða

  • Gæludýravænt
  • Bílastæði í boði
  • Ókeypis þráðlaust net
  • Veitingastaður
  • Loftkæling
  • Heilsurækt

Meginaðstaða (12)

  • Þrif daglega
  • Veitingastaður og bar/setustofa
  • Morgunverður í boði
  • Líkamsræktaraðstaða
  • Bílastæði með sjálfsafgreiðslu (aukagjald)
  • Herbergisþjónusta
  • Viðskiptamiðstöð (opin allan sólarhringinn)
  • Viðskiptamiðstöð
  • 3 fundarherbergi
  • Verönd
  • Móttaka opin allan sólarhringinn
  • Loftkæling

Vertu eins og heima hjá þér (6)

  • Ókeypis vöggur (ungbarnarúm)
  • Einkabaðherbergi
  • Sjónvarp
  • Verönd
  • Dagleg þrif
  • Þvottaaðstaða

Svipaðir gististaðir

Mod logo
Skráðu þig inn til að sjá gjaldgenga afslætti og ávinninga. Meiri ávinningur fyrir meiri ævintýri!

Um hverfið

Kort
74 Avenue Jules Bordetlaan, Brussels, 1140

Hvað er í nágrenninu?

  • Höfuðstöðvar NATO - 11 mín. ganga - 0.9 km
  • Sikurímuseumið-geuzenberg - 12 mín. ganga - 1.0 km
  • Upplýsingatæknisafnið-Unisys Belgía - 14 mín. ganga - 1.2 km
  • Josaphat-garðurinn - 5 mín. akstur - 3.3 km
  • La Grand Place - 14 mín. akstur - 7.0 km

Samgöngur

  • Brussel (BRU-Flugstöðin í Brussel) - 13 mín. akstur
  • Antwerpen (ANR-Antwerp alþj.) - 42 mín. akstur
  • Charleroi (CRL-Brussel Suður-Charleroi) - 59 mín. akstur
  • Bordet-lestarstöðin - 7 mín. ganga
  • Evere-lestarstöðin - 18 mín. ganga
  • Haren lestarstöðin - 25 mín. ganga
  • Da Vinci-sporvagnastoppistöðin - 3 mín. ganga
  • Fusée-sporvagnastoppistöðin - 9 mín. ganga
  • Lekaerts-sporvagnastoppistöðin - 10 mín. ganga

Veitingastaðir

  • ‪Café De La Paix - ‬6 mín. akstur
  • ‪Quick - ‬6 mín. akstur
  • ‪Station vélos PLACE DE LA PAIX/VREDEPLAIN - ‬15 mín. ganga
  • ‪Quick - ‬6 mín. ganga
  • ‪Cafe Riga - ‬7 mín. akstur

Um þennan gististað

Mercure Brussels Airport

  • Mercure Brussels Airport státar af fínustu staðsetningu, því La Grand Place og Avenue Louise (breiðgata) eru í 15 mínútna akstursfjarlægð. Gestir geta nýtt sér líkamsræktarstöðina til að fá útrás fyrir hreyfiþörfina, en þegar hungrið sverfur að er tilvalið að fara út að borða á Vins sur 20. Þar er staðbundin matargerðarlist í hávegum höfð og opið er fyrir kvöldverð. Bar/setustofa, skyndibitastaður/sælkeraverslun og verönd eru meðal annarra hápunkta staðarins. Það er ekki langt að fara til að komast í almenningssamgöngur: Da Vinci-sporvagnastoppistöðin er í 3 mínútna göngufjarlægð og Fusée-sporvagnastoppistöðin í 9 mínútna.

Yfirlit

DONE

Stærð hótels

    • 120 herbergi
    • Er á meira en 8 hæðum
DONE

Koma/brottför

    • Innritun hefst: kl. 14:00. Innritun lýkur: kl. 05:30
    • Snertilaus innritun í boði
    • Flýtiinnritun/-útritun í boði
    • Snemminnritun er háð framboði
    • Síðbúin innritun háð framboði
    • Lágmarksaldur við innritun - 18
    • Útritunartími er á hádegi
    • Snertilaus útritun í boði
    • Seinkuð útritun háð framboði
DONE

Sérstakar innritunarleiðbeiningar

    • Móttökustarfsfólk mun taka á móti gestum við komu á gististaðinn
    • Upplýsingar sem koma frá gististaðnum gætu verið þýddar með sjálfvirkum þýðingarhugbúnaði
DONE

Krafist við innritun

    • Kreditkort, debetkort eða innborgun með reiðufé er nauðsynleg fyrir tilfallandi gjöld
    • Sýna gæti þurft skilríki með mynd, útgefin af yfirvöldum
    • Lágmarksaldur við innritun er 18
DONE

Gæludýr

    • Gæludýr leyfð*
    • Þjónustudýr velkomin
WIFI

Internet

    • Ókeypis þráðlaust internet í almennum rýmum
    • Ókeypis þráðlaust internet á herbergjum
LOCAL_PARKING

Bílastæði

    • Sjálfsafgreiðslubílastæði á staðnum (13 EUR á dag)
    • Bílastæði aðgengileg hjólastólum á svæðinu
    • Hæðartakmarkanir eru fyrir bílastæði á staðnum
    • Ókeypis bílastæði utan gististaðar í nágrenninu
DONE

Aðrar upplýsingar

    • Reyklaus gististaður

Aðstaða/þjónusta gististaðar

Matur og drykkur

  • Fullur enskur morgunverður (aukagjald) kl. 06:00–kl. 10:00 á virkum dögum og kl. 06:30–kl. 10:30 um helgar
  • Veitingastaður
  • Bar/setustofa
  • Herbergisþjónusta (síðla kvölds)
  • Skyndibitastaður/sælkeraverslun

Fyrir viðskiptaferðalanga

  • Viðskiptamiðstöð sem er opin allan sólarhringinn
  • 3 fundarherbergi
  • Tölvuaðstaða
  • Ráðstefnurými (138 fermetra)

Þjónusta

  • Móttaka opin allan sólarhringinn
  • Þjónusta gestastjóra
  • Fatahreinsun/þvottaþjónusta
  • Ókeypis dagblöð í móttöku
  • Farangursgeymsla
  • Fjöltyngt starfsfólk

Aðstaða

  • 1 bygging/turn
  • Öryggishólf í móttöku
  • Verönd
  • Sjónvarp í almennu rými
  • Líkamsræktaraðstaða

Aðgengi

  • Lyfta
  • Bílastæði með hjólastólaaðgengi
  • Almenningsbaðherbergi með hjólastólaaðgengi
  • Móttaka með hjólastólaaðgengi
  • Viðskiptamiðstöð með hjólastólaaðgengi
  • Veitingastaður með hjólastólaaðgengi
  • Vel lýst leið að inngangi
  • Stigalaust aðgengi að inngangi

Aðstaða á herbergi

Afþreying við höndina

  • 42-tommu flatskjársjónvarp
  • Gervihnattarásir

Þægindi

  • Loftkæling
  • Straujárn/strauborð (eftir beiðni)

Sofðu rótt

  • Myrkratjöld/-gardínur
  • Ókeypis vagga/barnarúm
  • Hjóla-/aukarúm (aukagjald)

Fyrir útlitið

  • Einkabaðherbergi
  • Baðker eða sturta
  • Hárblásari
  • Handklæði

Vertu í sambandi

  • Skrifborð
  • Ókeypis þráðlaust net

Meira

  • Þrif daglega
  • Öryggishólf á herbergjum

Sérkostir

Veitingar

Vins sur 20 - Þessi staður er veitingastaður, staðbundin matargerðarlist er sérgrein staðarins og í boði eru kvöldverður og léttir réttir. Gestir geta fengið sér drykk á barnum. Opið ákveðna daga

Gjöld og reglur

Skyldugjöld

Þú verður beðin/n að greiða eftirfarandi gjöld á gististaðnum við innritun eða útritun. Gjöld gætu verið með viðeigandi sköttum inniföldum:
  • Borgaryfirvöld leggja á sérstakan skatt: 5.60 EUR fyrir hvert herbergi, á nótt

Aukavalkostir

  • Boðið er upp á fullan enskan morgunverð gegn aukagjaldi sem er um það bil 16 EUR á mann

Börn og aukarúm

  • Aukarúm eru fáanleg gegn gjaldi

Gæludýr

  • Þjónustudýr eru undanskilin frá gjöldum
  • Gæludýr eru leyfð gegn aukagjaldi, EUR 25 á gæludýr, á dag

Bílastæði

  • Bílastæði þar sem gestir leggja sjálfir kosta 13 EUR á dag
  • Hæðartakmarkanir kunna að vera á bílastæði.

Reglur

Þessi gististaður er undir stjórn atvinnugestgjafa. Að bjóða upp á gistingu er hluti af starfi hans, rekstri og aðalfagi.
Aðeins skráðir gestir mega vera á herbergjunum.
Gestir geta sofið rólega því að á staðnum eru slökkvitæki, reykskynjari og fyrstuhjálparkassi.
Þessi gististaður býður gesti velkomna óháð kynhneigð og kynvitund (LGBTQ+ boðin velkomin).
Um hópapantanir (fleiri en 8 herbergi á sama gististað / sömu gistidögum) geta gilt sérstakar afpöntunarreglur eða aukagjöld.
Þessi gististaður tekur við kreditkortum. Ekki er tekið við reiðufé.
Samþykkt kreditkort: Visa, Mastercard, American Express, Diners Club
Snertilausar greiðslur eru í boði.
Athugið að samfélagsleg viðmið og reglur fyrir gesti geta verið mismunandi milli landa og gististaða. Reglurnar sem eru birtar koma frá gististaðnum.
Ef þú afbókar bókunina muntu þurfa að hlíta afbókunarskilyrðum gestgjafans. Í samræmi við reglugerðir ESB um neytendarétt eru bókunarþjónustur gististaða ekki háðar rétti til að hætta við.

Líka þekkt sem

Mercure Brussels Airport
Mercure Hotel Brussels Airport
Mercure Brussels Airport Hotel
Mercure Brussels Airport Belgium
Mercure Brussels Airport Hotel Evere
Mercure Brussels Airport Hotel
Mercure Brussels Airport Brussels
Mercure Brussels Airport Hotel Brussels

Algengar spurningar

Leyfir Mercure Brussels Airport gæludýr?

Já, gæludýr mega dvelja á gististaðnum. Greiða þarf gjald að upphæð 25 EUR á gæludýr, á dag. Þjónustudýr eru undanskilin gjöldum.

Býður Mercure Brussels Airport upp á bílastæði á staðnum?

Já. Sjálfsafgreiðslubílastæði kosta 13 EUR á dag.

Hvaða innritunar- og útritunartíma er Mercure Brussels Airport með?

Innritunartími hefst: kl. 14:00. Innritunartíma lýkur: kl. 05:30. Útritunartími er á hádegi. Flýti-innritun og flýti-útritun eru í boði og einnig snertilaus innritun og útritun.

Er Mercure Brussels Airport með spilavíti á staðnum?

Nei. Þetta hótel er ekki með spilavíti, en Grand Casino Brussels (15 mín. akstur) er í nágrenninu.

Hvað er hægt að gera á gististaðnum og í nágrenninu þegar maður dvelur á Mercure Brussels Airport?

Haltu þér í formi með líkamsræktaraðstöðunni.

Eru veitingastaðir á Mercure Brussels Airport eða í nágrenninu?

Já, Vins sur 20 er með aðstöðu til að snæða staðbundin matargerðarlist.

Á hvernig svæði er Mercure Brussels Airport?

Mercure Brussels Airport er í hverfinu Evere, í einungis 3 mínútna göngufjarlægð frá Da Vinci-sporvagnastoppistöðin.