Comfort Inn Kendallville East

Gististaðarflokkur: 2.5
Hótel í Kendallville með innilaug

Veldu dagsetningar til að sjá verð

Comfort Inn Kendallville East er frábær valkostur þegar þú nýtur þess sem Kendallville hefur upp á að bjóða. Á staðnum er innilaug ef þú vilt taka sundsprett, en svo er líka hægt að nýta sér líkamsræktarstöðina til að fá útrás fyrir hreyfiþörfina.

Umsagnir

9,0 af 10
Dásamlegt

Vinsæl aðstaða

  • Laug
  • Ókeypis morgunverður
  • Ókeypis bílastæði
  • Ókeypis þráðlaust net
  • Samliggjandi herbergi í boði
  • Loftkæling

Meginaðstaða (12)

  • Þrif daglega
  • Innilaug
  • Líkamsræktaraðstaða
  • Viðskiptamiðstöð
  • Móttaka opin allan sólarhringinn
  • Kaffi/te í almennu rými
  • Öryggishólf í móttöku
  • Sjálfsali
  • Þvottaaðstaða
  • Ráðstefnurými
  • Fundarherbergi
  • Sjónvarp í almennu rými

Vertu eins og heima hjá þér (6)

  • Hjólarúm/aukarúm í boði (ókeypis)
  • Örbylgjuofn
  • Samtengd/samliggjandi herbergi í boði
  • Einkabaðherbergi
  • Úrvalssjónvarpsstöðvar
  • Dagleg þrif
Núverandi verð er 12.217 kr.
inniheldur skatta og gjöld
27. sep. - 28. sep.

Herbergisval

Síur í boði fyrir herbergi
Sýni 5 af 5 herbergjum

Standard-herbergi - 2 meðalstór tvíbreið rúm - reyklaust

9,0 af 10
Dásamlegt
(13 umsagnir)
  • Pláss fyrir 4
  • 2 meðalstór tvíbreið rúm
  • Ókeypis þráðlaust net

Standard-herbergi - 1 stórt tvíbreitt rúm - reyklaust

9,0 af 10
Dásamlegt
(14 umsagnir)
  • Pláss fyrir 2
  • 1 stórt tvíbreitt rúm
  • Ókeypis þráðlaust net

Herbergi

  • Pláss fyrir 4
  • Ókeypis þráðlaust net

1 King Bed, No Smoking, Accessible Room

  • 5 fermetrar
  • Pláss fyrir 4
  • 1 stórt tvíbreitt rúm
  • Ókeypis þráðlaust net

1 King Bed, No Smoking

  • 5 fermetrar
  • Pláss fyrir 4
  • 1 stórt tvíbreitt rúm
  • Ókeypis þráðlaust net

Svipaðir gististaðir

Mod logo
Skráðu þig inn til að sjá gjaldgenga afslætti og ávinninga. Meiri ávinningur fyrir meiri ævintýri!

Um hverfið

Kort
1917 Dowling St, Kendallville, IN, 46755

Hvað er í nágrenninu?

  • Mid-America Windmill Museum - 16 mín. ganga - 1.4 km
  • Lake Wawasee - 37 mín. akstur - 54.3 km
  • Fort Wayne Children's Zoo (dýragarður) - 38 mín. akstur - 56.0 km
  • Allen County War Memorial Coliseum - 39 mín. akstur - 52.9 km
  • Shipshewana Flea Market - 41 mín. akstur - 66.5 km

Samgöngur

  • Goshen, IN (GSH-Goshen héraðsflugv.) - 40 mín. akstur
  • Fort Wayne, IN (FWA-Fort Wayne alþj.) - 54 mín. akstur
  • Waterloo lestarstöðin - 14 mín. akstur

Veitingastaðir

  • ‪McDonald's - ‬4 mín. akstur
  • ‪St James Restaurant - ‬11 mín. akstur
  • ‪Jim's Pizza - ‬3 mín. akstur
  • ‪Scott's Fuel Center - ‬4 mín. akstur
  • ‪Taco Bell - ‬3 mín. akstur

Um þennan gististað

Comfort Inn Kendallville East

  • Comfort Inn Kendallville East er frábær valkostur þegar þú nýtur þess sem Kendallville hefur upp á að bjóða. Á staðnum er innilaug ef þú vilt taka sundsprett, en svo er líka hægt að nýta sér líkamsræktarstöðina til að fá útrás fyrir hreyfiþörfina.

Yfirlit

DONE

Stærð hótels

    • 56 herbergi
    • Er á meira en 3 hæðum
DONE

Koma/brottför

    • Innritunartími hefst kl. 15:00
    • Lágmarksaldur við innritun - 18
    • Útritunartími er kl. 11:00
DONE

Sérstakar innritunarleiðbeiningar

    • Móttökustarfsfólk mun taka á móti gestum við komu á gististaðinn
    • Upplýsingar sem koma frá gististaðnum gætu verið þýddar með sjálfvirkum þýðingarhugbúnaði
DONE

Krafist við innritun

    • Kreditkort, debetkort eða innborgun með reiðufé er nauðsynleg fyrir tilfallandi gjöld
    • Sýna gæti þurft skilríki með mynd, útgefin af yfirvöldum
    • Lágmarksaldur við innritun er 18
DONE

Börn

    • Börn fá að gista ókeypis í herbergi hjá foreldri eða forráðamanni ef þau nota þau rúm og rúmföt sem fyrir eru.
DONE

Gæludýr

    • Gæludýr ekki leyfð
    • Þjónustudýr velkomin
WIFI

Internet

    • Ókeypis þráðlaust internet á herbergjum
LOCAL_PARKING

Bílastæði

    • Ókeypis sjálfsafgreiðslubílastæði á staðnum
DONE

Aðrar upplýsingar

    • Reyklaus gististaður

Aðstaða/þjónusta gististaðar

Matur og drykkur

  • Ókeypis evrópskur morgunverður kl. 07:00–kl. 10:00 á virkum dögum og kl. 07:00–kl. 10:00 um helgar
  • Kaffi/te í almennu rými

Ferðast með börn

  • Börn dvelja ókeypis (sjá nánari upplýsingar)

Fyrir viðskiptaferðalanga

  • Viðskiptamiðstöð
  • Fundarherbergi
  • Ráðstefnurými (66 fermetra)

Þjónusta

  • Móttaka opin allan sólarhringinn
  • Þvottaaðstaða

Aðstaða

  • Öryggishólf í móttöku
  • Sjónvarp í almennu rými
  • Líkamsræktaraðstaða
  • Innilaug
  • Að minnsta kosti 80% af lýsingu með LED-perum

Aðgengi

  • Blindraletur eða upphleypt merki
  • Tæki fyrir hlustunaraðstoð í boði

Aðstaða á herbergi

Afþreying við höndina

  • Flatskjársjónvarp
  • Úrvals kapalrásir
  • Kvikmyndir gegn gjaldi

Þægindi

  • Sjálfvirk hitastýring
  • Kaffivél/teketill
  • Straujárn/strauborð

Sofðu rótt

  • Myrkratjöld/-gardínur
  • Hjóla-/aukarúm í boði
  • Rúmföt í boði

Fyrir útlitið

  • Einkabaðherbergi
  • Baðker eða sturta
  • Hárblásari
  • Handklæði

Vertu í sambandi

  • Skrifborð
  • Ókeypis þráðlaust net
  • Ókeypis innanbæjarsímtöl
  • Straumbreytar/hleðslutæki

Matur og drykkur

  • Míní-ísskápur
  • Örbylgjuofn

Meira

  • Þrif daglega
  • Samtengd/samliggjandi herbergi í boði
  • LED-ljósaperur
  • Handbækur/leiðbeiningar

Gjöld og reglur

Gæludýr

  • Þjónustudýr eru undanskilin frá gjöldum

Sundlaugar, heilsulind og líkamsrækt (ef við á)

  • Aðgangur að sundlaug í boði frá kl. 06:00 til kl. 23:00.

Reglur

Þessi gististaður er undir stjórn atvinnugestgjafa. Að bjóða upp á gistingu er hluti af starfi hans, rekstri og aðalfagi.
Samliggjandi/aðliggjandi herbergi kunna að vera fáanleg ef þau eru laus og gestir geta beðið um þau með því að hringja beint í gististaðinn í númerið sem gefið er upp í bókunarstaðfestingunni.
Þessi gististaður tekur við kreditkortum. Ekki er tekið við reiðufé.
Samþykkt kreditkort: Visa, Mastercard, American Express, Discover, Diners Club, JCB International, Carte Blanche
Gististaðurinn staðfestir að hann starfi samkvæmt þrifa- og sótthreinsunarleiðbeiningum sem gefnar eru út af: Commitment to Clean (Choice).
Athugið að samfélagsleg viðmið og reglur fyrir gesti geta verið mismunandi milli landa og gististaða. Reglurnar sem eru birtar koma frá gististaðnum.
Ef þú afbókar bókunina muntu þurfa að hlíta afbókunarskilyrðum gestgjafans. Í samræmi við reglugerðir ESB um neytendarétt eru bókunarþjónustur gististaða ekki háðar rétti til að hætta við.

Líka þekkt sem

Holiday Inn Express Hotel Kendallville
Holiday Inn Express Kendallville
Kendallville Holiday Inn Express
Holiday Inn Kendallville
Kendallville Holiday Inn
Holiday Inn Express Kendallville Hotel
Rodeway Inn Hotel Kendallville
Rodeway Inn Kendallville
Rodeway Inn
Comfort Inn Hotel
Comfort Inn Kendallville
Comfort Inn Hotel Kendallville

Algengar spurningar

Er Comfort Inn Kendallville East með sundlaug?

Já, staðurinn er með innilaug. Gestir hafa aðgang að sundlaug frá kl. 06:00 til kl. 23:00.

Leyfir Comfort Inn Kendallville East gæludýr?

Því miður eru gæludýr ekki leyfð, en þjónustudýr eru velkomin.

Býður Comfort Inn Kendallville East upp á bílastæði á staðnum?

Já, boðið er upp á ókeypis sjálfsafgreiðslubílastæði.

Hvaða innritunar- og útritunartíma er Comfort Inn Kendallville East með?

Þú getur innritað þig frá kl. 15:00. Útritunartími er kl. 11:00.

Hvað er hægt að gera á gististaðnum og í nágrenninu þegar maður dvelur á Comfort Inn Kendallville East?

Comfort Inn Kendallville East er með innilaug og líkamsræktaraðstöðu.

Á hvernig svæði er Comfort Inn Kendallville East?

Comfort Inn Kendallville East er í einungis 16 mínútna göngufjarlægð frá Mid-America Windmill Museum.