Heilt heimili
Villa Lara
Gististaðarflokkur: 3
Stórt einbýlishús í Crikvenica með útilaug
Veldu dagsetningar til að sjá verð
Myndasafn fyrir Villa Lara



Villa Lara er frábær valkostur þegar þú nýtur þess sem Crikvenica hefur upp á að bjóða. Á staðnum er útilaug sem er frábær fyrir þá sem vilja taka sér góðan sundsprett, auk þess sem ýmis þjónusta eða aðstaða er í boði ókeypis. Þar á meðal eru þráðlaust net og sjálfsafgreiðslubílastæði. Verönd og garður eru einnig á svæðinu auk þess sem einbýlishúsin skarta ýmsum öðrum þægindum. Þar á meðal eru þvottavélar og ísskápar.
Umsagnir
9,89,8 af 10
Stórkostlegt
Vinsæl aðstaða
- Laug
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Loftkæling
- Þvottaaðstaða
- Reyklaust
Meginaðstaða (5)
Meginaðstaða (5)
- Útilaug
- Verönd
- Loftkæling
- Garður
- Útigrill
Vertu eins og heima hjá þér (6)
Vertu eins og heima hjá þér (6)
- Eldhús
- Garður
- Verönd
- Espressókaffivél
- Gervihnattasjónvarp
- Útigrill
Herbergisval
Kannaðu framboð fyrir þessar dagsetningar
Svipaðir gististaðir

House Barbara
Jadranovo
House Barbara
Jadranovo
- Eldhús
- Þvottaaðstaða
- Gæludýravænt
- Ókeypis bílastæði

Apartments Ani
Crikvenica
Apartments Ani
Crikvenica
- Eldhúskrókur
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Loftkæling

Apartment Vlasta
Crikvenica
Apartment Vlasta
Crikvenica
- Eldhús
- Þvottaaðstaða
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net

House Lara
Jadranovo
House Lara
Jadranovo
- Laug
- Ókeypis bílastæði
- Reyklaust

Apartment Mirjam / Two Bedrooms A1
Crikvenica
Apartment Mirjam / Two Bedrooms A1
Crikvenica
- Gæludýravænt
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Þvottaaðstaða
Skráðu þig inn til að sjá gjaldgenga afslætti og ávinninga. Meiri ávinningur fyrir meiri ævintýri!
Um hverfið

Trg Palih Boraca 2, Crikvenica, Primorje-Gorski Kotar, 51264
Hvað er í nágrenninu?
- strönd nálægt Jadranovo - 5 mín. ganga - 0.4 km
- strönd nálægt Šiljevica - 8 mín. ganga - 0.7 km
- Strönd Crikvenica - 12 mín. akstur - 10.9 km
- Lagardýrasafn Crikvenica - 13 mín. akstur - 11.7 km
- Automotodrom Grobnik Doo - 35 mín. akstur - 31.8 km
Samgöngur
- Rijeka (RJK) - 21 mín. akstur
- Pula (PUY) - 101 mín. akstur
- Zagreb (ZAG) - 129 mín. akstur
- Plase-lestarstöðin - 17 mín. akstur
- Škrljevo-lestarstöðin - 22 mín. akstur
- Rijeka lestarstöðin - 31 mín. akstur
Veitingastaðir
- Bistro Fantasy - 13 mín. akstur
- Caffe Bar Frankopan - 17 mín. akstur
- Pizzeria "Porto Re - 9 mín. akstur
- Grabrova - 6 mín. ganga
- Caffe bar Sax - 11 mín. akstur
Um þennan gististað
Villa Lara
- Villa Lara er frábær valkostur þegar þú nýtur þess sem Crikvenica hefur upp á að bjóða. Á staðnum er útilaug sem er frábær fyrir þá sem vilja taka sér góðan sundsprett, auk þess sem ýmis þjónusta eða aðstaða er í boði ókeypis. Þar á meðal eru þráðlaust net og sjálfsafgreiðslubílastæði. Verönd og garður eru einnig á svæðinu auk þess sem einbýlishúsin skarta ýmsum öðrum þægindum. Þar á meðal eru þvottavélar og ísskápar.
Yfirlit
Koma/brottför
- Innritun hefst: kl. 16:00. Innritun lýkur: kl. 22:00
- Útritunartími er kl. 10:00
Sérstakar innritunarleiðbeiningar
- Gestir verða að hafa samband við gististaðinn til að fá innritunarleiðbeiningar
- Hafðu samband við gististaðinn fyrirfram til að gera ráðstafanir varðandi innritun og notaðu til þess upplýsingarnar á bókunarstaðfestingingunni.
- Upplýsingar sem koma frá gististaðnum gætu verið þýddar með sjálfvirkum þýðingarhugbúnaði
Krafist við innritun
- Kreditkort, debetkort eða innborgun með reiðufé er nauðsynleg fyrir tilfallandi gjöld
- Sýna gæti þurft skilríki með mynd, útgefin af yfirvöldum
Gæludýr
- Gæludýr ekki leyfð
Internet
- Ókeypis þráðlaust internet á herbergjum
Bílastæði
- Ókeypis sjálfsafgreiðslubílastæði á staðnum
Aðrar upplýsingar
- Reyklaus gististaður
Aðstaða/þjónusta gististaðar
Matur og drykkur
- Útigrill
Aðstaða
- Garður
- Verönd
- Útilaug
- Garðhúsgögn
Aðstaða á herbergi
Afþreying við höndina
- Gervihnattarásir
Þægindi
- Loftkæling
- Espressókaffivél
- Rafmagnsketill
- Straujárn/strauborð
- Þvottavél
Njóttu lífsins
- Svalir
Fyrir útlitið
- Útisturta
Vertu í sambandi
- Ókeypis þráðlaust net
Matur og drykkur
- Ísskápur
- Frystir
- Örbylgjuofn
- Eldhús
- Eldavélarhellur
- Bakarofn
- Brauðrist
- Eldhúsáhöld/diskar/hnífapör
- Uppþvottavélar á herbergjum
Gjöld og reglur
Endurgreiðanlegar innborganir
- Innborgun í reiðufé fyrir skemmdir: 200.0 EUR fyrir dvölina
Skyldugjöld
Þú verður beðin/n að greiða eftirfarandi gjöld á gististaðnum við innritun eða útritun. Gjöld gætu verið með viðeigandi sköttum inniföldum:
- Skattur er lagður á af borgaryfirvöldum og er innheimtur á gististaðnum. Skatturinn er breytilegur eftir árstíðum og er mögulega ekki innheimtur allt árið. Aðrar undanþágur eða skattaafslættir gætu átt við. Til að fá frekari upplýsingar skaltu hafa samband við gististaðinn með tengiliðaupplýsingunum sem finna má í staðfestingunni sem berst eftir bókun.
- Borgaryfirvöld leggja á sérstakan skatt: Frá 1. október til 31. mars, 1.50 EUR á mann, á nótt fyrir fullorðna; 0.75 EUR á nótt fyrir gesti á aldrinum 12-17 ára. Þessi skattur á ekki við um börn yngri en 12 ára.
- Borgaryfirvöld leggja á sérstakan skatt: Frá 1. apríl til 30. september, 2.50 EUR á mann, á nótt fyrir fullorðna; 1.25 EUR á nótt fyrir gesti á aldrinum 12-17 ára. Þessi skattur á ekki við um börn yngri en 12 ára.
Reglur
Þessi gististaður er undir stjórn atvinnugestgjafa. Að bjóða upp á gistingu er hluti af starfi hans, rekstri og aðalfagi.
Þessi gististaður er með útisvæði á borð við svalir, verandir eða palla sem henta mögulega ekki börnum. Ef þú hefur áhyggjur mælum við með að þú hafir samband við gististaðinn fyrir komu til að staðfesta að þau geti boðið þér upp á hentugt herbergi.
Gestgjafi hefur ekki tilgreint hvort það sé kolsýringsskynjari í gististaðnum; íhugaðu að koma með færanlegan skynjara með þér.
Gestgjafinn hefur ekki gefið upp hvort reykskynjari sé í gististaðnum.
Ef þú afbókar bókunina muntu þurfa að hlíta afbókunarskilyrðum gestgjafans. Í samræmi við reglugerðir ESB um neytendarétt eru bókunarþjónustur gististaða ekki háðar rétti til að hætta við.
Líka þekkt sem
House Lara
Villa Lara Villa
Villa Lara Crikvenica
Villa Lara Villa Crikvenica
Algengar spurningar
Er Villa Lara með sundlaug?
Já, staðurinn er með útilaug.
Leyfir Villa Lara gæludýr?
Því miður, gæludýr eru ekki leyfð.
Býður Villa Lara upp á bílastæði á staðnum?
Já, boðið er upp á ókeypis sjálfsafgreiðslubílastæði.
Hvaða innritunar- og útritunartíma er Villa Lara með?
Innritunartími hefst: kl. 16:00. Innritunartíma lýkur: kl. 22:00. Útritunartími er kl. 10:00.
Hvað er hægt að gera á gististaðnum og í nágrenninu þegar maður dvelur á Villa Lara?
Villa Lara er með útilaug og garði.
Er Villa Lara með eldhús eða eldhúskrók?
Já, það er eldhús á staðnum, en einnig eru þar espressókaffivél, brauðrist og eldhúsáhöld.
Er Villa Lara með einhver einkasvæði utandyra?
Já, þetta einbýlishús er með svalir.
Á hvernig svæði er Villa Lara?
Villa Lara er í einungis 4 mínútna göngufjarlægð frá Kvarner-flói.