Devvanshi Palace

Gististaðarflokkur: 3.5
Gistiheimili með morgunverði með tengingu við verslunarmiðstöð; Kashi Vishwantatha hofið í þægilegri fjarlægð

Veldu dagsetningar til að sjá verð

Devvanshi Palace státar af toppstaðsetningu, því Kashi Vishwantatha hofið og Dasaswamedh ghat (baðstaður) eru í einungis 5 mínútna akstursfjarlægð. Gestir fá ýmsa þjónustu án endurgjalds, en þar á meðal eru þráðlaust net og sjálfsafgreiðslubílastæði. Þetta gistiheimili er á fínum stað, því Assi Ghat er í stuttri akstursfjarlægð.

Umsagnir

10 af 10
Stórkostlegt

Vinsæl aðstaða

  • Ókeypis bílastæði
  • Ókeypis þráðlaust net
  • Þvottaaðstaða
  • Móttaka opin allan sólarhringinn, alla daga vikunnar
  • Reyklaust

Meginaðstaða (6)

  • Þrif (samkvæmt beiðni)
  • Móttaka opin allan sólarhringinn
  • Fatahreinsun/þvottaþjónusta
  • Þvottaaðstaða
  • Farangursgeymsla
  • Aðstoð við miða-/ferðakaup

Vertu eins og heima hjá þér (6)

  • Einkabaðherbergi
  • Þvottaaðstaða
  • Kaffivél/teketill
  • Lyfta
  • Arinn
  • Stafræn sjónvarpsþjónusta
Núverandi verð er 1.554 kr.
inniheldur skatta og gjöld
24. sep. - 25. sep.

Herbergisval

Síur í boði fyrir herbergi
Sýni 4 af 4 herbergjum

Deluxe-herbergi fyrir tvo

  • Borgarútsýni
  • 19 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 1 tvíbreitt rúm

Classic-herbergi

  • 23 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 3
  • 1 stórt tvíbreitt rúm

Fjölskylduherbergi

  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 4
  • 2 stór tvíbreið rúm

Economy-herbergi

  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 2 einbreið rúm

Svipaðir gististaðir

Mod logo
Skráðu þig inn til að sjá gjaldgenga afslætti og ávinninga. Meiri ávinningur fyrir meiri ævintýri!

Um hverfið

Kort
D64/42, D64/42, Varanasi, UTTAR PRADESH, 221010

Hvað er í nágrenninu?

  • Bharat Mata (minnisvarði) - 2 mín. akstur - 1.8 km
  • Scindia Ghat - 2 mín. akstur - 1.4 km
  • Carnival Cinemas PDR - 3 mín. akstur - 2.2 km
  • Dasaswamedh ghat (baðstaður) - 4 mín. akstur - 2.8 km
  • Kashi Vishwantatha hofið - 5 mín. akstur - 3.6 km

Samgöngur

  • Varanasi (VNS-Lal Bahadur Shastri) - 47 mín. akstur
  • Banaras (Manduadih) lestarstöðin - 10 mín. akstur
  • Varanasi Junction lestarstöðin - 17 mín. akstur
  • Chaukhandi-lestarstöðin - 18 mín. akstur

Veitingastaðir

  • ‪The Taste Factory - ‬6 mín. ganga
  • ‪Punjab Di Truck - ‬20 mín. ganga
  • ‪Aman Restaurant - ‬3 mín. akstur
  • ‪Kashi Chat Bhandar - ‬4 mín. akstur
  • ‪Domino's Pizza - ‬4 mín. akstur

Um þennan gististað

Devvanshi Palace

  • Devvanshi Palace státar af toppstaðsetningu, því Kashi Vishwantatha hofið og Dasaswamedh ghat (baðstaður) eru í einungis 5 mínútna akstursfjarlægð. Gestir fá ýmsa þjónustu án endurgjalds, en þar á meðal eru þráðlaust net og sjálfsafgreiðslubílastæði. Þetta gistiheimili er á fínum stað, því Assi Ghat er í stuttri akstursfjarlægð.

Yfirlit

Stærð hótels

    • 8 herbergi

Koma/brottför

    • Innritun hefst: á hádegi. Innritun lýkur: hvenær sem er
    • Lágmarksaldur við innritun - 18
    • Útritunartími er kl. 11:00

Sérstakar innritunarleiðbeiningar

    • Móttökustarfsfólk mun taka á móti gestum við komu á gististaðinn
    • Upplýsingar sem koma frá gististaðnum gætu verið þýddar með sjálfvirkum þýðingarhugbúnaði

Krafist við innritun

    • Kreditkort, debetkort eða innborgun með reiðufé er nauðsynleg fyrir tilfallandi gjöld
    • Sýna gæti þurft skilríki með mynd, útgefin af yfirvöldum
    • Lágmarksaldur við innritun er 18

Gæludýr

    • Gæludýr ekki leyfð
    • Þjónustudýr velkomin

Internet

    • Ókeypis þráðlaust internet í almennum rýmum
    • Ókeypis þráðlaust internet á herbergjum (hraði: 100+ Mbps (hentar fyrir 1–2 gesti eða allt að 6 tæki))

Bílastæði

    • Ókeypis örugg sjálfsafgreiðslubílastæði á staðnum
    • Bílastæði á staðnum eru takmörkuð

Aðrar upplýsingar

    • Reyklaus gististaður

Aðstaða/þjónusta gististaðar

Áhugavert að gera

  • Hvalaskoðun í nágrenninu

Þjónusta

  • Móttaka opin allan sólarhringinn
  • Aðstoð við miða-/ferðakaup
  • Fatahreinsun/þvottaþjónusta
  • Farangursgeymsla

Aðgengi

  • Lyfta
  • Breidd lyftudyra (cm): 76
  • Hurðir með beinum handföngum
  • Vel lýst leið að inngangi
  • Stigalaust aðgengi að inngangi
  • 4 Stigar til að komast á gististaðinn
  • Loftlyfta
  • Flísalagt gólf í herbergjum

Aðstaða á herbergi

Afþreying við höndina

  • Stafrænar sjónvarpsrásir

Þægindi

  • Kaffivél/teketill
  • Rafmagnsketill

Sofðu rótt

  • Rúmföt af bestu gerð

Njóttu lífsins

  • Arinn

Fyrir útlitið

  • Einkabaðherbergi
  • Regnsturtuhaus
  • Útisturta
  • Sápa
  • Handklæði
  • Salernispappír

Vertu í sambandi

  • Ókeypis þráðlaust net (100+ Mbps (hentar fyrir 1–2 gesti eða allt að 6 tæki) gagnahraði)

Matur og drykkur

  • Ókeypis vatn á flöskum

Meira

  • Þrif samkvæmt beiðni

Gjöld og reglur

Gæludýr

  • Þjónustudýr eru undanskilin frá gjöldum

Reglur

Þessi gististaður er undir stjórn atvinnugestgjafa. Að bjóða upp á gistingu er hluti af starfi hans, rekstri og aðalfagi.
Gjald fyrir aukagest kann að vera innheimt, allt eftir reglum hvers og eins gististaðar.
Þessi gististaður tekur við reiðufé.
Ef þú afbókar bókunina muntu þurfa að hlíta afbókunarskilyrðum gestgjafans. Í samræmi við reglugerðir ESB um neytendarétt eru bókunarþjónustur gististaða ekki háðar rétti til að hætta við.

Líka þekkt sem

Devvanshi Palace Varanasi
Devvanshi Palace Bed & breakfast
RATAN LAL DEVVANSHI SMRITI BHAWAN
Devvanshi Palace Bed & breakfast Varanasi

Algengar spurningar

Býður Devvanshi Palace upp á ókeypis afbókun og fulla endurgreiðslu?

Já, Devvanshi Palace býður upp á herbergi sem eru endurgreiðanleg að fullu sem hægt er að bóka á vefnum okkar. Ef þú hefur bókað herbergi á verði sem er endurgreiðanlegt að fullu getur þú afbókað allt niður í nokkra daga fyrir innritun eins og sagt er fyrir um í skilmálum gististaðarins. Við hvetjum þig til að skoða afbókunarreglur gististaðarins til að sjá nákvæma skilmála og skilyrði.

Leyfir Devvanshi Palace gæludýr?

Því miður eru gæludýr ekki leyfð, en þjónustudýr eru velkomin.

Býður Devvanshi Palace upp á bílastæði á staðnum?

Já, boðið er upp á ókeypis sjálfsafgreiðslubílastæði. Bílastæði gætu verið takmörkuð.

Hvaða innritunar- og útritunartíma er Devvanshi Palace með?

Innritunartími hefst: á hádegi. Innritunartíma lýkur: hvenær sem er. Útritunartími er kl. 11:00.

Umsagnir

Devvanshi Palace - umsagnir

10

Stórkostlegt

10

Hreinlæti

10

Starfsfólk og þjónusta

10

Ástand gististaðar og aðstöðu

Umsagnir

Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Awesome service

It was really good, anurag Srivastava the manager was very kind and helpful. He was always on his toes to provide us with all the valuable things