Lemon Breeze Hotel
Gististaðarflokkur: 3
Hótel með veitingastað og áhugaverðir staðir eins og Pekinggatan (verslunargata) eru í næsta nágrenni
Veldu dagsetningar til að sjá verð
Myndasafn fyrir Lemon Breeze Hotel





Lemon Breeze Hotel er á frábærum stað, því Pekinggatan (verslunargata) og Shangxiajiu-göngugatan eru í einungis 5 mínútna akstursfjarlægð. Meðal þjónustu sem er í boði ókeypis eru þráðlaust net og morgunverðarhlaðborð (alla daga milli kl. 07:00 og kl. 10:00). Þar að auki eru Canton Fair ráðstefnusvæðið og Canton Tower í nokkurra mínútna akstursfjarlægð. Gististaðurinn er stutt frá almenningssamgöngum: Peasant Movement Institute lestarstöðin er í 8 mínútna göngufjarlægð og Gongyuanqian lestarstöðin í 10 mínútna.
Umsagnir
6,06,0 af 10
Gott
Vinsæl aðstaða
- Ókeypis morgunverður
- Ókeypis þráðlaust net
- Veitingastaður
- Þvottaaðstaða
- Móttaka opin allan sólarhringinn, alla daga vikunnar
Meginaðstaða (5)
Meginaðstaða (5)
- Þrif daglega
- Veitingastaður
- Móttaka opin allan sólarhringinn
- Kaffi/te í almennu rými
- Þvottaaðstaða
Vertu eins og heima hjá þér (4)
Vertu eins og heima hjá þér (4)
- Einkabaðherbergi
- Dagleg þrif
- Þvottaaðstaða
- Hárblásari
Núverandi verð er 7.574 kr.
7.574 kr.
inniheldur skatta og gjöld
25. sep. - 26. sep.
Herbergisval
Kannaðu framboð fyrir þessar dagsetningar
Síur í boði fyrir herbergi
Sýni 4 af 4 herbergjum
Skoða allar myndir fyrir Comfort-herbergi með tvíbreiðu rúmi - 1 stórt tvíbreitt rúm

Comfort-herbergi með tvíbreiðu rúmi - 1 stórt tvíbreitt rúm
- 25 fermetrar
- 1 svefnherbergi
- Pláss fyrir 2
- 1 stórt tvíbreitt rúm
- Ókeypis þráðlaust net
Skoða allar myndir fyrir Standard-herbergi með tvíbreiðu rúmi - mörg rúm

Standard-herbergi með tvíbreiðu rúmi - mörg rúm
- 1 svefnherbergi
- Pláss fyrir 2
- 2 stór einbreið rúm
- Ókeypis þráðlaust net
Skoða allar myndir fyrir Superior-herbergi með tvíbreiðu rúmi - 1 stórt tvíbreitt rúm - borgarsýn

Superior-herbergi með tvíbreiðu rúmi - 1 stórt tvíbreitt rúm - borgarsýn
- Borgarútsýni
- 1 svefnherbergi
- Pláss fyrir 2
- 1 stórt tvíbreitt rúm
- Ókeypis þráðlaust net
Skoða allar myndir fyrir Business-herbergi með tvíbreiðu rúmi - mörg rúm - borgarsýn

Business-herbergi með tvíbreiðu rúmi - mörg rúm - borgarsýn
- Borgarútsýni
- 1 svefnherbergi
- Pláss fyrir 2
- 2 stór einbreið rúm
- Ókeypis þráðlaust net
Svipaðir gististaðir

Guangzhou Baiyun Airport Rezen Select Hotel
Huadu-hverfið
Guangzhou Baiyun Airport Rezen Select Hotel
Huadu-hverfið
- Flugvallarflutningur
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Veitingastaður
7.8 af 10, Gott, 6 umsagnir
7,8
Gott
6 umsagnir
Verðið er 6.961 kr.
6.961 kr.
inniheldur skatta og gjöld
25. sep. - 26. sep.

Guangdong Yingbin Hotel
Yuexiu
Guangdong Yingbin Hotel
Yuexiu
- Laug
- Ókeypis þráðlaust net
- Veitingastaður
- Loftkæling
9.6 af 10, Stórkostlegt, 34 umsagnir
9,6
Stórkostlegt
34 umsagnir
Verðið er 13.578 kr.
13.578 kr.
inniheldur skatta og gjöld
28. ágú. - 29. ágú.

Grand Hyatt International Hotel & Free Airport Shuttle, Free VPN, Penguin Airport Hotel.
Yuexiu
Grand Hyatt International Hotel & Free Airport Shuttle, Free VPN, Penguin Airport Hotel.
Yuexiu
- Flugvallarflutningur
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Veitingastaður
5.0af 10, 12 umsagnir
5,0
12 umsagnir
Verðið er 3.093 kr.
3.093 kr.
inniheldur skatta og gjöld
30. ágú. - 31. ágú.

Shantou Marriott Hotel
Longhu Qu
Shantou Marriott Hotel
Longhu Qu
- Laug
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Veitingastaður
9.4 af 10, Stórkostlegt, 70 umsagnir
9,4
Stórkostlegt
70 umsagnir
Verðið er 15.724 kr.
15.724 kr.
inniheldur skatta og gjöld
8. sep. - 9. sep.

Holiday Inn Express Jiangmen East Station by IHG
Pengjiang
Holiday Inn Express Jiangmen East Station by IHG
Pengjiang
- Ókeypis morgunverður
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Veitingastaður
9.4 af 10, Stórkostlegt, 47 umsagnir
9,4
Stórkostlegt
47 umsagnir
Verðið er 5.491 kr.
5.491 kr.
inniheldur skatta og gjöld
7. sep. - 8. sep.

Home Inn Huayi Apartment
Huangpu
Home Inn Huayi Apartment
Huangpu
- Eldhúskrókur
- Þvottaaðstaða
- Bílastæði í boði
- Ókeypis þráðlaust net
8.8 af 10, Frábært, 3 umsagnir
8,8
Frábært
3 umsagnir
Verðið er 3.478 kr.
3.478 kr.
inniheldur skatta og gjöld
26. ágú. - 27. ágú.

Shantou Beishanwan Hotel
Haojiang-hverfið
Shantou Beishanwan Hotel
Haojiang-hverfið
- Ókeypis morgunverður
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Veitingastaður
Verðið er 12.269 kr.
12.269 kr.
inniheldur skatta og gjöld
4. sep. - 5. sep.
Skráðu þig inn til að sjá gjaldgenga afslætti og ávinninga. Meiri ávinningur fyrir meiri ævintýri!
Um hverfið

Tangxiachong West Road, Tianhe District, 1st floor, No.35, Guangzhou, Guangdong Province, 510630
Hvað er í nágrenninu?
- Liurong hofið - 8 mín. ganga - 0.7 km
- Pekinggatan (verslunargata) - 8 mín. ganga - 0.7 km
- Yuexiu-garðurinn - 9 mín. ganga - 0.8 km
- Guangdong-minjasafnið - 11 mín. ganga - 1.0 km
- Guangxiao hofið - 12 mín. ganga - 1.1 km
Samgöngur
- Guangzhou (CAN-Baiyn-alþjóðaflugvöllurinn) - 42 mín. akstur
- Foshan (FUO-Shadi) - 46 mín. akstur
- Guangzhou lestarstöðin - 10 mín. akstur
- Shiguanglu-lestarstöðin - 22 mín. akstur
- Guangzhou East lestarstöðin - 23 mín. akstur
- Peasant Movement Institute lestarstöðin - 8 mín. ganga
- Gongyuanqian lestarstöðin - 10 mín. ganga
- Beijing Lu-stöðin - 14 mín. ganga
Veitingastaðir
- Crazy Bear Lab - 5 mín. akstur
- Da Ge Fan - 14 mín. ganga
- 大可以肠粉店 - 16 mín. ganga
- 生力强面家 - 6 mín. akstur
- 惠爱(中六店) - 16 mín. ganga
Um þennan gististað
Lemon Breeze Hotel
- Lemon Breeze Hotel er á frábærum stað, því Pekinggatan (verslunargata) og Shangxiajiu-göngugatan eru í einungis 5 mínútna akstursfjarlægð. Meðal þjónustu sem er í boði ókeypis eru þráðlaust net og morgunverðarhlaðborð (alla daga milli kl. 07:00 og kl. 10:00). Þar að auki eru Canton Fair ráðstefnusvæðið og Canton Tower í nokkurra mínútna akstursfjarlægð. Gististaðurinn er stutt frá almenningssamgöngum: Peasant Movement Institute lestarstöðin er í 8 mínútna göngufjarlægð og Gongyuanqian lestarstöðin í 10 mínútna.
Yfirlit
Stærð hótels
- 81 herbergi
Koma/brottför
- Innritun hefst: á hádegi. Innritun lýkur: kl. 23:30
- Síðbúin innritun háð framboði
- Lágmarksaldur við innritun - 18
- Útritunartími er á hádegi
Sérstakar innritunarleiðbeiningar
- Móttökustarfsfólk mun taka á móti gestum við komu á gististaðinn
- Upplýsingar sem koma frá gististaðnum gætu verið þýddar með sjálfvirkum þýðingarhugbúnaði
Krafist við innritun
- Kreditkort, debetkort eða innborgun með reiðufé er nauðsynleg fyrir tilfallandi gjöld
- Sýna gæti þurft skilríki með mynd, útgefin af yfirvöldum
- Lágmarksaldur við innritun er 18
Gæludýr
- Gæludýr ekki leyfð
Internet
- Ókeypis þráðlaust internet í almennum rýmum
- Ókeypis þráðlaust internet á herbergjum (hraði: 100+ Mbps (hentar fyrir 1–2 gesti eða allt að 6 tæki))
Bílastæði
- Á staðnum er bílskúr
Aðrar upplýsingar
- Afmörkuð reykingasvæði
Aðstaða/þjónusta gististaðar
Matur og drykkur
- Ókeypis morgunverðarhlaðborð daglega kl. 07:00–kl. 10:00
- Veitingastaður
- Kaffi/te í almennu rými
Þjónusta
- Móttaka opin allan sólarhringinn
- Þvottaaðstaða
Aðstaða á herbergi
Þægindi
- Kynding
Fyrir útlitið
- Einkabaðherbergi
- Sturta eingöngu
- Sápa og sjampó
- Hárblásari
- Handklæði
- Salernispappír
Vertu í sambandi
- Skrifborð
- Ókeypis þráðlaust net (100+ Mbps (hentar fyrir 1–2 gesti eða allt að 6 tæki) gagnahraði)
Meira
- Þrif daglega
Gjöld og reglur
Reglur
Þessi gististaður er undir stjórn atvinnugestgjafa. Að bjóða upp á gistingu er hluti af starfi hans, rekstri og aðalfagi.
Á þessum gististað eru engar lyftur.
Þessi gististaður tekur við kreditkortum, debetkortum og reiðufé.
Samþykkt kreditkort: Visa, Mastercard, American Express, Discover, Diners Club, JCB International, Union Pay, Carte Blanche
Skráningarnúmer gististaðar 免费停车 双份早餐
Ef þú afbókar bókunina muntu þurfa að hlíta afbókunarskilyrðum gestgjafans. Í samræmi við reglugerðir ESB um neytendarétt eru bókunarþjónustur gististaða ekki háðar rétti til að hætta við.
Gististaðarflokkur
Gististaðarflokkur er ákvarðaður af flokkunarkerfi okkar og byggist á tegund gististaðar, aðstöðu og þjónustu.
Líka þekkt sem
Lemon Breeze Hotel Hotel
Lemon Breeze Hotel Guangzhou
Lemon Breeze Hotel Hotel Guangzhou
Algengar spurningar
Leyfir Lemon Breeze Hotel gæludýr?
Því miður, gæludýr eru ekki leyfð.
Hvaða innritunar- og útritunartíma er Lemon Breeze Hotel með?
Innritunartími hefst: á hádegi. Innritunartíma lýkur: kl. 23:30. Útritunartími er á hádegi.
Eru veitingastaðir á Lemon Breeze Hotel eða í nágrenninu?
Já, það er veitingastaður á staðnum.
Á hvernig svæði er Lemon Breeze Hotel?
Lemon Breeze Hotel er í einungis 8 mínútna göngufjarlægð frá Peasant Movement Institute lestarstöðin og 14 mínútna göngufjarlægð frá Pekinggatan (verslunargata).