Grand Mercure Goa Candolim

Gististaðarflokkur: 5 og hærri
Hótel, fyrir vandláta, í Marra, með útilaug og veitingastað

Veldu dagsetningar til að sjá verð

Grand Mercure Goa Candolim er 8,6 km frá Baga ströndin. Á staðnum er kaffihús þar sem hægt er að grípa sér bita, og svo má láta stjana við sig með því að fara í djúpvefjanudd. Meðal annarra þæginda á þessu hóteli fyrir vandláta eru útilaug, bar/setustofa og líkamsræktaraðstaða.

Umsagnir

8,8 af 10
Frábært

Vinsæl aðstaða

  • Laug
  • Heilsulind
  • Gæludýravænt
  • Ókeypis bílastæði
  • Ókeypis þráðlaust net
  • Veitingastaður

Meginaðstaða (12)

  • Þrif daglega
  • Veitingastaður og bar/setustofa
  • Útilaug
  • Morgunverður í boði
  • Líkamsræktaraðstaða
  • Herbergisþjónusta
  • Kaffihús
  • Heilsulindarþjónusta
  • Móttaka opin allan sólarhringinn
  • Loftkæling
  • Fatahreinsun/þvottaþjónusta
  • Þvottaaðstaða

Vertu eins og heima hjá þér (6)

  • Ókeypis vöggur (ungbarnarúm)
  • Dagleg þrif
  • Þvottaaðstaða
  • Myrkratjöld/-gardínur
  • Gæludýr leyfð
  • Lyfta

Hvers vegna við elskum þennan gististað

Matreiðsluþríeykið
Hótelið gleður bragðlaukana með veitingastað, kaffihúsi og líflegum bar. Ríkulegur morgunverður byrjar hvern dag á ljúffengum nótum.
Heilsulindarró
Faglærðar hendur veita djúpvefjanudd, heitsteinanudd og sænskt nudd á þessu hóteli. Líkamsræktarstöð bíður virkra gesta sem vilja njóta vellíðunar.
Lúxus svefn við arininn
Dýnur úr minnissvampi og úrvalsrúmföt tryggja fullkomna nætursvefn. Myrkvunargardínur, baðsloppar og kvöldfrágangur fullkomna lúxusinn.

Herbergisval

Síur í boði fyrir herbergi
Sýni 9 af 9 herbergjum

Premium-herbergi - 2 einbreið rúm - svalir

  • 57 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 3
  • 2 einbreið rúm
  • Ókeypis þráðlaust net

Premium-herbergi - 1 meðalstórt tvíbreitt rúm - svalir

  • 57 fermetrar
  • Pláss fyrir 3
  • 1 meðalstórt tvíbreitt rúm
  • Ókeypis þráðlaust net

Lúxussvíta - 1 stórt tvíbreitt rúm með svefnsófa - svalir

  • 85 fermetrar
  • Pláss fyrir 4
  • 1 stórt tvíbreitt rúm og 1 svefnsófi (tvíbreiður)
  • Ókeypis þráðlaust net

Executive-herbergi - 2 einbreið rúm

  • 33 fermetrar
  • Pláss fyrir 3
  • 2 einbreið rúm
  • Ókeypis þráðlaust net

Executive-herbergi - 1 stórt tvíbreitt rúm

  • 33 fermetrar
  • Pláss fyrir 3
  • 1 stórt tvíbreitt rúm
  • Ókeypis þráðlaust net

Deluxe-herbergi - 1 stórt tvíbreitt rúm - svalir

  • 43 fermetrar
  • Pláss fyrir 3
  • 1 stórt tvíbreitt rúm
  • Ókeypis þráðlaust net

Klúbbherbergi - 1 stórt tvíbreitt rúm - einkasundlaug

  • 65 fermetrar
  • Pláss fyrir 3
  • 1 stórt tvíbreitt rúm
  • Ókeypis þráðlaust net

Klúbbherbergi - 1 stórt tvíbreitt rúm - heitur pottur

  • 65 fermetrar
  • Pláss fyrir 3
  • 1 stórt tvíbreitt rúm
  • Ókeypis þráðlaust net

Fjölskyldusvíta - 1 svefnherbergi - svalir

  • 85 fermetrar
  • Pláss fyrir 4
  • 1 stórt tvíbreitt rúm og 1 svefnsófi (tvíbreiður)
  • Ókeypis þráðlaust net

Svipaðir gististaðir

Mod logo
Skráðu þig inn til að sjá gjaldgenga afslætti og ávinninga. Meiri ávinningur fyrir meiri ævintýri!

Um hverfið

Kort
Pilerne-Candolim Rd, Saipem Village, Marra, Goa, 403515

Hvað er í nágrenninu?

  • Nerul River - 7 mín. akstur - 1.7 km
  • Calangute-strönd - 10 mín. akstur - 7.5 km
  • Baga ströndin - 13 mín. akstur - 8.8 km
  • Candolim-strönd - 15 mín. akstur - 7.4 km
  • Anjuna-strönd - 23 mín. akstur - 13.6 km

Samgöngur

  • Goa (GOX-New Goa alþjóðaflugvöllurinn) - 43 mín. akstur
  • Dabolim flugvöllurinn (GOI) - 51 mín. akstur
  • Pernem lestarstöðin - 26 mín. akstur
  • Cansaulim lestarstöðin - 32 mín. akstur
  • Cansaulim Verna lestarstöðin - 33 mín. akstur

Veitingastaðir

  • ‪The Second House - ‬5 mín. akstur
  • ‪Grumps - ‬6 mín. akstur
  • ‪House of Lloyds - ‬3 mín. akstur
  • ‪De Candolim Deck - ‬6 mín. akstur
  • ‪Cafe Lento - ‬5 mín. akstur

Um þennan gististað

Grand Mercure Goa Candolim

  • Grand Mercure Goa Candolim er 8,6 km frá Baga ströndin. Á staðnum er kaffihús þar sem hægt er að grípa sér bita, og svo má láta stjana við sig með því að fara í djúpvefjanudd. Meðal annarra þæginda á þessu hóteli fyrir vandláta eru útilaug, bar/setustofa og líkamsræktaraðstaða.

Yfirlit

DONE

Stærð hótels

    • 87 herbergi
    • Er á meira en 5 hæðum
DONE

Koma/brottför

    • Innritun hefst: kl. 15:00. Innritun lýkur: hvenær sem er
    • Lágmarksaldur við innritun - 17
    • Útritunartími er á hádegi
DONE

Sérstakar innritunarleiðbeiningar

    • Móttökustarfsfólk mun taka á móti gestum við komu á gististaðinn
    • Upplýsingar sem koma frá gististaðnum gætu verið þýddar með sjálfvirkum þýðingarhugbúnaði
DONE

Krafist við innritun

    • Kreditkort, debetkort eða innborgun með reiðufé er nauðsynleg fyrir tilfallandi gjöld
    • Sýna gæti þurft skilríki með mynd, útgefin af yfirvöldum
    • Lágmarksaldur við innritun er 17
DONE

Gæludýr

    • Gæludýr leyfð (einungis hundar og kettir, 2 samtals, allt að 20 kg á gæludýr)*
    • Takmörkunum háð*
    • Gæludýr verða að vera undir eftirliti
WIFI

Internet

    • Ókeypis þráðlaust internet í almennum rýmum
    • Ókeypis þráðlaust internet á herbergjum (hraði: 25+ Mbps) og aðgangur að nettengingu um snúru í herbergjum
LOCAL_PARKING

Bílastæði

    • Ókeypis óyfirbyggð sjálfsafgreiðslubílastæði á staðnum
    • Sendibílastæði aðgengileg hjólastólum á svæðinu
DONE

Aðrar upplýsingar

    • Afmörkuð reykingasvæði (sektað fyrir brot)

Aðstaða/þjónusta gististaðar

Matur og drykkur

  • Fullur enskur morgunverður (aukagjald) daglega kl. 07:30–kl. 10:30
  • Veitingastaður
  • Bar/setustofa
  • Kaffihús
  • Herbergisþjónusta allan sólarhringinn

Þjónusta

  • Móttaka opin allan sólarhringinn
  • Þjónusta gestastjóra
  • Fatahreinsun/þvottaþjónusta
  • Ókeypis dagblöð í móttöku
  • Farangursgeymsla

Aðstaða

  • Líkamsræktaraðstaða
  • Útilaug
  • Heilsulindarþjónusta
  • Skápar í boði
  • Veislusalur

Aðgengi

  • Lyfta
  • Breidd lyftudyra (cm): 191
  • Aðgengi fyrir hjólastóla
  • Ferðaleið aðgengileg hjólastólum
  • Almenningsbaðherbergi með hjólastólaaðgengi
  • Móttaka gestastjóra með hjólastólaaðgengi
  • Bílastæði fyrir sendibíla með hjólastólaaðgengi
  • Bílastæðaþjónusta fyrir ökutæki með hjólastóla
  • Heilsulind með hjólastólaaðgengi
  • Sundlaug með hjólastólaaðgengi
  • Líkamsræktaraðstaða með hjólastólaaðgengi
  • Viðskiptamiðstöð með hjólastólaaðgengi
  • Veitingastaður með hjólastólaaðgengi
  • Setustofa með hjólastólaaðgengi
  • Rampur við aðalinngang

Aðstaða á herbergi

Afþreying við höndina

  • 50-tommu flatskjársjónvarp
  • Kapalrásir

Þægindi

  • Loftkæling
  • Vifta í lofti
  • Míníbar
  • Baðsloppar og inniskór
  • Straujárn/strauborð

Sofðu rótt

  • Myrkratjöld/-gardínur
  • Hljóðeinangruð herbergi
  • Kvöldfrágangur
  • Rúmföt af bestu gerð
  • Memory foam-dýna
  • Ókeypis vagga/barnarúm
  • Hjóla-/aukarúm (aukagjald)

Njóttu lífsins

  • Arinn

Fyrir útlitið

  • Snyrtivörur frá þekktum framleiðendum
  • Hárblásari
  • Handklæði
  • Tannburstar og tannkrem
  • Salernispappír

Vertu í sambandi

  • Skrifborð
  • Ókeypis dagblöð
  • Ókeypis þráðlaust net (25+ Mbps gagnahraði) og ókeypis háhraðanettenging með snúru
  • Sími
  • Skrifborðsstóll

Matur og drykkur

  • Heimsendingarþjónusta á mat
  • Ókeypis vatn á flöskum

Meira

  • Þrif daglega
  • Öryggishólf á herbergjum

Sérkostir

Heilsulind

Gestir geta dekrað við sig með því að nýta heilsulindarþjónustuna á svæðinu. Á meðal þjónustu eru djúpvefjanudd, heitsteinanudd og sænskt nudd.

Gjöld og reglur

Skyldugjöld

Þú verður beðin/n að greiða eftirfarandi gjöld á gististaðnum við innritun eða útritun. Gjöld gætu verið með viðeigandi sköttum inniföldum:
  • Miðaverð á fullorðinn fyrir galakvöldverð á aðfangadag (24. desember): 5000 INR
  • Barnamiði fyrir galakvöldverð á aðfangadag (24. desember): 3000 INR (frá 3 til 12 ára)
  • Miðaverð á fullorðinn fyrir galakvöldverð á gamlárskvöld (31. desember): 7000 INR
  • Barnamiði á galakvöldverð á gamlárskvöld (31. desember): 4000 INR (frá 3 til 12 ára)

Aukavalkostir

  • Boðið er upp á fullan enskan morgunverð gegn aukagjaldi sem er um það bil 800 INR fyrir fullorðna og 400 INR fyrir börn

Börn og aukarúm

  • Aukarúm eru í boði fyrir INR 2500.0 á nótt

Gæludýr

  • Gæludýr eru leyfð gegn aukagjaldi, INR 2000 á gæludýr, á nótt

Sundlaugar, heilsulind og líkamsrækt (ef við á)

  • Aðgangur að sundlaug í boði frá kl. 07:00 til kl. 22:00.
  • Heilsulind er í boði gegn pöntun, sem hægt er að framkvæma með því að hafa samband við gististaðinn fyrir komu í númerinu í bókunarstaðfestingunni.

Reglur

Þessi gististaður er undir stjórn atvinnugestgjafa. Að bjóða upp á gistingu er hluti af starfi hans, rekstri og aðalfagi.
Þessi gististaður er með útisvæði á borð við svalir, verandir eða palla sem henta mögulega ekki börnum. Ef þú hefur áhyggjur mælum við með að þú hafir samband við gististaðinn fyrir komu til að staðfesta að þau geti boðið þér upp á hentugt herbergi.
Gestir geta sofið rólega því að á staðnum er slökkvitæki.
Þessi gististaður tekur við kreditkortum, debetkortum, snjalltækjagreiðslum og reiðufé.
Samþykkt kreditkort: Visa, Mastercard, American Express, Discover, Diners Club, JCB International, Union Pay, Carte Blanche
Snjalltækjagreiðslur sem boðið er upp á eru m.a.: Google Pay, Paytm, PhonePe og Amazon Pay.
Ef þú afbókar bókunina muntu þurfa að hlíta afbókunarskilyrðum gestgjafans. Í samræmi við reglugerðir ESB um neytendarétt eru bókunarþjónustur gististaða ekki háðar rétti til að hætta við.

Líka þekkt sem

Mercure Goa Candolim Marra
Grand Mercure Goa Candolim Hotel
Grand Mercure Goa Candolim Marra
Grand Mercure Goa Candolim Hotel Marra

Algengar spurningar

Er Grand Mercure Goa Candolim með sundlaug?

Já, staðurinn er með útilaug. Gestir hafa aðgang að sundlaug frá kl. 07:00 til kl. 22:00.

Leyfir Grand Mercure Goa Candolim gæludýr?

Já, hundar og kettir mega dvelja á gististaðnum, að hámarki 2 samtals, og upp að 20 kg að hámarki hvert dýr. Greiða þarf gjald að upphæð 2000 INR á gæludýr, á nótt. Einhverjar takmarkanir gætu verið í gildi, svo vinsamlegast hafðu samband við gististaðinn til að fá frekari upplýsingar.

Býður Grand Mercure Goa Candolim upp á bílastæði á staðnum?

Já, boðið er upp á ókeypis sjálfsafgreiðslubílastæði.

Hvaða innritunar- og útritunartíma er Grand Mercure Goa Candolim með?

Innritunartími hefst: kl. 15:00. Innritunartíma lýkur: hvenær sem er. Útritunartími er á hádegi.

Er Grand Mercure Goa Candolim með spilavíti á staðnum?

Nei. Þetta hótel er ekki með spilavíti, en Casino Royale (spilavíti) (5 mín. akstur) og Casino Paradise (7 mín. akstur) eru í nágrenninu.

Hvað er hægt að gera á gististaðnum og í nágrenninu þegar maður dvelur á Grand Mercure Goa Candolim?

Grand Mercure Goa Candolim er með útilaug og líkamsræktaraðstöðu, auk þess sem hann er líka með heilsulindarþjónustu.

Eru veitingastaðir á Grand Mercure Goa Candolim eða í nágrenninu?

Já, það er veitingastaður á staðnum.