Heilt heimili
Rubus Residences, Berry - by Linnaeus Collection
Gististaðarflokkur: 4
Orlofshús í Berry með útilaug
Veldu dagsetningar til að sjá verð
Myndasafn fyrir Rubus Residences, Berry - by Linnaeus Collection





Rubus Residences, Berry - by Linnaeus Collection er frábær valkostur þegar þú nýtur þess sem Berry hefur upp á að bjóða. Á staðnum er útilaug sem er frábær fyrir þá sem vilja taka sér góðan sundsprett, auk þess sem ýmis þjónusta eða aðstaða er í boði ókeypis. Þar á meðal eru þráðlaust net og sjálfsafgreiðslubílastæði. Orlofshúsin skarta ýmsum þægindum og þar á meðal eru eldhús, þvottavélar/þurrkarar, einkasundlaugar og verandir með húsgögnum.
Umsagnir
1010 af 10
Stórkostlegt
Vinsæl aðstaða
- Laug
- Eldhús
- Þvottaaðstaða
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Loftkæling
Meginaðstaða (5)
Meginaðstaða (5)
- Á gististaðnum eru 3 reyklaus orlofshús
- Útilaug
- Garður
- Þvottaaðstaða
- Útigrill
Vertu eins og heima hjá þér (6)
Vertu eins og heima hjá þér (6)
- 4 svefnherbergi
- Eldhús
- Einkabaðherbergi
- Einkasundlaug
- Aðskilin borðstofa
- Aðskilin setustofa
Herbergisval
Kannaðu framboð fyrir þessar dagsetningar
Skoða allar myndir fyrir Rubus Pink

Rubus Pink
- 200 fermetrar
- 4 svefnherbergi
- Pláss fyrir 8
- 3 stór tvíbreið rúm og 1 meðalstórt tvíbreitt rúm
- Ókeypis þráðlaust net
Skoða allar myndir fyrir Rubus Blue

Rubus Blue
- 4 svefnherbergi
- Pláss fyrir 8
- 3 stór tvíbreið rúm og 1 meðalstórt tvíbreitt rúm
- Ókeypis þráðlaust net
Skoða allar myndir fyrir Rubus Green

Rubus Green
- 4 svefnherbergi
- Pláss fyrir 8
- 3 stór tvíbreið rúm og 1 meðalstórt tvíbreitt rúm
- Ókeypis þráðlaust net
Svipaðir gististaðir

Mandala Signature Berry
Berry
Mandala Signature Berry
Berry
- Laug
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Veitingastaður
9.0 af 10, Dásamlegt, 721 umsögn
9,0
Dásamlegt
721 umsögn
Verðið er 16.705 kr.
16.705 kr.
inniheldur skatta og gjöld
26. ágú. - 27. ágú.

The Sebel Kiama
Kiama
The Sebel Kiama
Kiama
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Veitingastaður
- Samliggjandi herbergi í boði
8.8 af 10, Frábært, 1.000 umsagnir
8,8
Frábært
1.000 umsagnir
Verðið er 26.000 kr.
26.000 kr.
inniheldur skatta og gjöld
6. sep. - 7. sep.

Nova Kiama
Kiama
Nova Kiama
Kiama
- Laug
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Loftkæling
9.0 af 10, Dásamlegt, 804 umsagnir
9,0
Dásamlegt
804 umsagnir
Verðið er 12.933 kr.
12.933 kr.
inniheldur skatta og gjöld
25. ágú. - 26. ágú.

Cicada Luxury Camping
Jerrara
Cicada Luxury Camping
Jerrara
- Ókeypis bílastæði
9.4 af 10, Stórkostlegt, 15 umsagnir
9,4
Stórkostlegt
15 umsagnir

Quest Nowra
Nowra
Quest Nowra
Nowra
- Þvottaaðstaða
- Bílastæði í boði
- Ókeypis þráðlaust net
- Loftkæling
9.2 af 10, Dásamlegt, 516 umsagnir
9,2
Dásamlegt
516 umsagnir
Verðið er 18.391 kr.
18.391 kr.
inniheldur skatta og gjöld
20. sep. - 21. sep.

Kendalls on the Beach Holiday Park
Kiama
Kendalls on the Beach Holiday Park
Kiama
- Ókeypis bílastæði
- Netaðgangur
- Loftkæling
- Þvottaaðstaða
9.4 af 10, Stórkostlegt, 247 umsagnir
9,4
Stórkostlegt
247 umsagnir

THE BERRY VIEW
Berry
THE BERRY VIEW
Berry
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Loftkæling
- Reyklaust
8.8 af 10, Frábært, 28 umsagnir
8,8
Frábært
28 umsagnir

The Drawing Rooms of Berry
Woodhill
The Drawing Rooms of Berry
Woodhill
- Eldhús
- Þvottaaðstaða
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
9.6 af 10, Stórkostlegt, 25 umsagnir
9,6
Stórkostlegt
25 umsagnir
Skráðu þig inn til að sjá gjaldgenga afslætti og ávinninga. Meiri ávinningur fyrir meiri ævintýri!
Um hverfið

4 Albert Street, Berry, NSW, 2535
Hvað er í nágrenninu?
- Dómshús Berry - 9 mín. ganga - 0.8 km
- Berry-safnið - 10 mín. ganga - 0.9 km
- David Berry Hospital - 3 mín. akstur - 2.3 km
- Brimbrettaströnd Kiama - 18 mín. akstur - 31.4 km
- Jervis-flói - 33 mín. akstur - 46.3 km
Samgöngur
- Shellharbour, NSW (WOL) - 31 mín. akstur
- Sydney-flugvöllur (SYD) - 100 mín. akstur
- Alþjóðaflugvöllurinn Western Sydney (WSI) - 110 mín. akstur
- Gerringong lestarstöðin - 11 mín. akstur
- Berry lestarstöðin - 15 mín. ganga
- Kiama lestarstöðin - 19 mín. akstur
Veitingastaðir
- Milkwood Bakery - 9 mín. ganga
- The Emporium Food Co. - 10 mín. ganga
- SOUTH on Albany - 5 mín. ganga
- Berry General Store - 12 mín. ganga
- The PostHouse - 10 mín. ganga
Um þennan gististað
Rubus Residences, Berry - by Linnaeus Collection
- Rubus Residences, Berry - by Linnaeus Collection er frábær valkostur þegar þú nýtur þess sem Berry hefur upp á að bjóða. Á staðnum er útilaug sem er frábær fyrir þá sem vilja taka sér góðan sundsprett, auk þess sem ýmis þjónusta eða aðstaða er í boði ókeypis. Þar á meðal eru þráðlaust net og sjálfsafgreiðslubílastæði. Orlofshúsin skarta ýmsum þægindum og þar á meðal eru eldhús, þvottavélar/þurrkarar, einkasundlaugar og verandir með húsgögnum.
Yfirlit
Koma/brottför
- Innritun hefst: kl. 15:00. Innritun lýkur: kl. 23:30
- Lágmarksaldur við innritun - 18
- Útritunartími er kl. 10:00
Sérstakar innritunarleiðbeiningar
- Það er ekkert móttökuborð á þessum gististað.
- Gestir sem hyggjast koma utan hefðbundins innritunartíma munu fá tölvupóst innan 7 dagar fyrir komu með innritunarleiðbeiningum og upplýsingum um lyklakassa; aðgengi er um einkainngang
- Upplýsingar sem koma frá gististaðnum gætu verið þýddar með sjálfvirkum þýðingarhugbúnaði
Krafist við innritun
- Kreditkort, debetkort eða innborgun með reiðufé er nauðsynleg fyrir tilfallandi gjöld
- Sýna gæti þurft skilríki með mynd, útgefin af yfirvöldum
- Lágmarksaldur við innritun er 18
Gæludýr
- Gæludýr ekki leyfð
Internet
- Ókeypis þráðlaust internet í almennum rýmum
- Ókeypis þráðlaust internet á herbergjum (hraði: 250+ Mbps (hentar fyrir 3–5 gesti eða allt að 10 tæki))
Bílastæði
- Ókeypis óyfirbyggð sjálfsafgreiðslubílastæði á staðnum
Aðrar upplýsingar
- Reyklaus gististaður
Aðstaða/þjónusta gististaðar
Sundlaug/heilsulind
- Einkasundlaug
- Útilaug
Internet
- Ókeypis þráðlaust net, gagnahraði 250+ Mbps (hentar fyrir 3–5 gesti eða allt að 10 tæki)
Bílastæði og flutningar
- Ókeypis óyfirbyggð sjálfsafgreiðslubílastæði á staðnum
Eldhús
- Ísskápur í fullri stærð
- Örbylgjuofn
- Bakarofn
- Uppþvottavél
- Rafmagnsketill
- Eldhúsáhöld/diskar/hnífapör
Baðherbergi
- Baðker eða sturta
- Baðsloppar
- Hárblásari
- Sápa
- Salernispappír
- Sjampó
- Handklæði í boði
Svæði
- Borðstofa
- Setustofa
Afþreying
- Flatskjársjónvarp
Útisvæði
- Verönd með húsgögnum
- Útigrill
- Garður
Þvottaþjónusta
- Þvottavél og þurrkari
- Þvottaaðstaða
- Þvottaefni
Hitastilling
- Loftkæling
Gæludýr
- Engin gæludýr leyfð
Aðgengi
- Reyklaus gististaður
Þjónusta og aðstaða
- Straujárn/strauborð
- Myrkratjöld/-gardínur
Öryggisaðstaða
- Ekkert gefið upp um kolsýringsskynjara (gestgjafi hefur ekki tilgreint hvort það sé kolsýringsskynjari í gististaðnum; íhugaðu að koma með færanlegan skynjara með þér)
- Reykskynjari ekki tilgreindur (gestgjafinn hefur ekki gefið upp hvort reykskynjari sé í gististaðnum)
Almennt
- 3 herbergi
Gjöld og reglur
Reglur
Þessi gististaður er undir stjórn atvinnugestgjafa. Að bjóða upp á gistingu er hluti af starfi hans, rekstri og aðalfagi.
Þessi gististaður er með útisvæði á borð við svalir, verandir eða palla sem henta mögulega ekki börnum. Ef þú hefur áhyggjur mælum við með að þú hafir samband við gististaðinn fyrir komu til að staðfesta að þau geti boðið þér upp á hentugt herbergi.
Gestgjafi hefur ekki tilgreint hvort það sé kolsýringsskynjari í gististaðnum; íhugaðu að koma með færanlegan skynjara með þér.
Gestgjafinn hefur ekki gefið upp hvort reykskynjari sé í gististaðnum.
Þessi gististaður tekur við kreditkortum. Ekki er tekið við reiðufé.
Samþykkt kreditkort: Visa, Mastercard, American Express, Diners Club, JCB International, Union Pay
Skráningarnúmer gististaðar 2535, PID-STRA-63223
Ef þú afbókar bókunina muntu þurfa að hlíta afbókunarskilyrðum gestgjafans. Í samræmi við reglugerðir ESB um neytendarétt eru bókunarþjónustur gististaða ekki háðar rétti til að hætta við.
Líka þekkt sem
Rubus Residences, Berry - by Linnaeus Collection Berry
Algengar spurningar
Er Rubus Residences, Berry - by Linnaeus Collection með sundlaug?
Já, staðurinn er með útilaug.
Leyfir Rubus Residences, Berry - by Linnaeus Collection gæludýr?
Því miður, gæludýr eru ekki leyfð.
Býður Rubus Residences, Berry - by Linnaeus Collection upp á bílastæði á staðnum?
Já, boðið er upp á ókeypis sjálfsafgreiðslubílastæði.
Hvaða innritunar- og útritunartíma er Rubus Residences, Berry - by Linnaeus Collection með?
Innritunartími hefst: kl. 15:00. Innritunartíma lýkur: kl. 23:30. Útritunartími er kl. 10:00.
Hvað er hægt að gera á gististaðnum og í nágrenninu þegar maður dvelur á Rubus Residences, Berry - by Linnaeus Collection?
Rubus Residences, Berry - by Linnaeus Collection er með einkasundlaug og garði.
Er Rubus Residences, Berry - by Linnaeus Collection með eldhús eða eldhúskrók?
Já, það er eldhús á staðnum, en einnig eru þar eldhúsáhöld, ísskápur og örbylgjuofn.
Er Rubus Residences, Berry - by Linnaeus Collection með einhver einkasvæði utandyra?
Já, þessi gististaður er með einkasundlaug og verönd með húsgögnum.
Á hvernig svæði er Rubus Residences, Berry - by Linnaeus Collection?
Rubus Residences, Berry - by Linnaeus Collection er í einungis 11 mínútna göngufjarlægð frá Berry-safnið.