The Buccaneer Inn

Gististaðarflokkur: 2
Gistihús í Torquay

Veldu dagsetningar til að sjá verð

The Buccaneer Inn er tilvalinn dvalarstaður fyrir þá sem vilja njóta þess sem Torquay hefur upp á að bjóða. Gestir sem vilja upplifa eitthvað spennandi geta farið í göngu- og hjólreiðaferðir og snorklun í nágrenninu. Á staðnum er jafnframt ókeypis þráðlaust net í boði.

Umsagnir

8,6 af 10
Frábært

Vinsæl aðstaða

  • Ókeypis þráðlaust net
  • Reyklaust

Meginaðstaða (4)

  • Þrif einu sinni meðan á dvöl stendur
  • Verönd
  • Svæði fyrir lautarferðir
  • Móttaka opin á tilteknum tímum
Núverandi verð er 11.219 kr.
inniheldur skatta og gjöld
10. okt. - 11. okt.

Herbergisval

Lúxusherbergi með tvíbreiðu rúmi - svalir - sjávarsýn

  • Útsýni yfir hafið
  • 20 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 1 stórt tvíbreitt rúm

Lúxusherbergi með tvíbreiðu rúmi - svalir - sjávarsýn

  • Útsýni yfir hafið
  • 20 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 1 stórt tvíbreitt rúm

Economy-herbergi með tvíbreiðu rúmi

  • 10 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 1 tvíbreitt rúm

Svipaðir gististaðir

Mod logo
Skráðu þig inn til að sjá gjaldgenga afslætti og ávinninga. Meiri ávinningur fyrir meiri ævintýri!

Um hverfið

Kort
Babbacombe Downs Rd, Torquay, England, TQ1 3LN

Hvað er í nágrenninu?

  • Cary Gardens - 3 mín. ganga - 0.3 km
  • Babbacombe-ströndin - 5 mín. ganga - 0.4 km
  • Babbacombe Cliff Railway - 5 mín. ganga - 0.4 km
  • Babbacombe Model Village and Gardens (smækkað þorpslíkan) - 9 mín. ganga - 0.8 km
  • Torquay United FC - 11 mín. ganga - 0.9 km

Samgöngur

  • Exeter (EXT-Exeter alþj.) - 46 mín. akstur
  • Torre lestarstöðin - 13 mín. akstur
  • Torquay lestarstöðin - 17 mín. akstur
  • Newton Abbot lestarstöðin - 25 mín. akstur

Veitingastaðir

  • ‪The Kents - ‬3 mín. akstur
  • ‪Hamiltons Club - ‬1 mín. ganga
  • ‪Cliff Railway Cafe - ‬5 mín. ganga
  • ‪Babbacombe Inn - ‬1 mín. ganga
  • ‪Me & Mrs Jones - ‬3 mín. akstur

Um þennan gististað

The Buccaneer Inn

  • The Buccaneer Inn er tilvalinn dvalarstaður fyrir þá sem vilja njóta þess sem Torquay hefur upp á að bjóða. Gestir sem vilja upplifa eitthvað spennandi geta farið í göngu- og hjólreiðaferðir og snorklun í nágrenninu. Á staðnum er jafnframt ókeypis þráðlaust net í boði.

Yfirlit

Stærð hótels

    • 3 herbergi

Koma/brottför

    • Innritun hefst: kl. 15:00. Innritun lýkur: kl. 22:00
    • Síðbúin innritun háð framboði
    • Lágmarksaldur við innritun - 18
    • Útritunartími er 10:30

Sérstakar innritunarleiðbeiningar

    • Móttakan er opin daglega frá kl. 15:00 til kl. 22:00
    • Starfsfólk er í afgreiðslu á takmörkuðum tímum
    • Ef þú ætlar að mæta á staðinn eftir kl. 22:00 skaltu hafa samband við gististaðinn með tengiliðaupplýsingunum sem birtar eru í bókunarstaðfestingunni.
    • Upplýsingar sem koma frá gististaðnum gætu verið þýddar með sjálfvirkum þýðingarhugbúnaði

Krafist við innritun

    • Kreditkort, debetkort eða innborgun með reiðufé er nauðsynleg fyrir tilfallandi gjöld
    • Sýna gæti þurft skilríki með mynd, útgefin af yfirvöldum
    • Lágmarksaldur við innritun er 18

Gæludýr

    • Gæludýr ekki leyfð

Internet

    • Ókeypis þráðlaust internet í almennum rýmum
    • Ókeypis þráðlaust internet á herbergjum (hraði: 50+ Mbps)

Bílastæði

    • Engin bílastæði á staðnum

Aðrar upplýsingar

    • Reyklaus gististaður

Aðstaða/þjónusta gististaðar

Áhugavert að gera

  • Göngu- og hjólreiðaslóðar í nágrenninu
  • Snorklun í nágrenninu

Þjónusta

  • Móttaka opin á tilteknum tímum

Aðstaða

  • Svæði fyrir lautarferðir
  • Verönd
  • Garðhúsgögn

Aðstaða á herbergi

Þægindi

  • Kynding
  • Færanleg vifta
  • Rafmagnsketill
  • Straujárn/strauborð

Vertu í sambandi

  • Ókeypis þráðlaust net (50+ Mbps gagnahraði)

Matur og drykkur

  • Ókeypis tepokar/skyndikaffi

Meira

  • Þrif einu sinni meðan á dvöl stendur

Gjöld og reglur

Reglur

Þessi gististaður er undir stjórn atvinnugestgjafa. Að bjóða upp á gistingu er hluti af starfi hans, rekstri og aðalfagi.
Gjald fyrir aukagest kann að vera innheimt, allt eftir reglum hvers og eins gististaðar.
Þessi gististaður er með útisvæði á borð við svalir, verandir eða palla sem henta mögulega ekki börnum. Ef þú hefur áhyggjur mælum við með að þú hafir samband við gististaðinn fyrir komu til að staðfesta að þau geti boðið þér upp á hentugt herbergi.
Á þessum gististað eru engar lyftur.
Gestir geta sofið rólega því að á staðnum er slökkvitæki.
Þessi gististaður tekur við kreditkortum, debetkortum og reiðufé.
Samþykkt kreditkort: Visa, Mastercard
Ef þú afbókar bókunina muntu þurfa að hlíta afbókunarskilyrðum gestgjafans. Í samræmi við reglugerðir ESB um neytendarétt eru bókunarþjónustur gististaða ekki háðar rétti til að hætta við.

Líka þekkt sem

The Buccaneer Inn Inn
The Buccaneer Inn Torquay
The Buccaneer Inn Inn Torquay

Algengar spurningar

Leyfir The Buccaneer Inn gæludýr?

Því miður, gæludýr eru ekki leyfð.

Býður The Buccaneer Inn upp á bílastæði á staðnum?

Því miður býður The Buccaneer Inn ekki upp á nein bílastæði á staðnum.

Hvaða innritunar- og útritunartíma er The Buccaneer Inn með?

Innritunartími hefst: kl. 15:00. Innritunartíma lýkur: kl. 22:00. Útritunartími er 10:30.

Hvað er hægt að gera á gististaðnum og í nágrenninu þegar maður dvelur á The Buccaneer Inn?

Njóttu þess að ýmiss konar útivist stendur til boða í grenndinni, en þar á meðal eru stangveiðar, gönguferðir og snorklun. The Buccaneer Inn er þar að auki með nestisaðstöðu.

Á hvernig svæði er The Buccaneer Inn?

The Buccaneer Inn er í einungis 6 mínútna göngufjarlægð frá Babbacombe-ströndin og 9 mínútna göngufjarlægð frá Babbacombe Model Village and Gardens (smækkað þorpslíkan).

Umsagnir

The Buccaneer Inn - umsagnir

8,6

Frábært

9,0

Hreinlæti

10

Þjónusta

9,4

Starfsfólk og þjónusta

9,0

Ástand gististaðar og aðstöðu

Umsagnir

Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Smashing room , staff exceptional , nothing too much trouble - definitely be back !
Staðfest umsögn

8/10 Mjög gott

Ho,ho,ho

Only stayed one night, to go to the theatre, very friendly,clean,nicely situated for views and close to theatre,food was excellent
Staðfest umsögn

6/10 Gott

The room was clean and had all that you needed but the drain smell wasn’t nice at all!
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Fantastic location overlooking the hilltop sea views. Last minute overnight booking, with only the rear looking room available (would like to try the sea view rooms next time). Room was immaculately clean with a fan, iron (and board), hairdryer, microwave, toaster, fridge and kettle (also tea, coffee and milk, that you can have refilled if you need more). Staff were absolutely fantastic from the time we checked in to when we left. Bar and food area downstairs (also plenty of outdoor seating). I would say the only minus to this rear room was views to back car park and generators. Was advised before hand that the generator slight noise (like an extractor fan sound), goes off after food is stopped in evening. This didn’t have any impact on our stay as we wasn’t in the room during the day and wasn’t back till after 9pm. Car park ( Princes St) run by local authority is £11 for over 6 hours to 17hrs (free from 12 midnight til 7am). Staying longer than 2 or 3 days and plan to park around the councils Torbay car parks; you can buy a 4 and 7 day permit from between £31 and £55 ( I guess change every year - https://www.torbay.gov.uk/parking/parking-permits/car-park-permits/ ) If staying a couple of days, try and find a free parking space on the seafront/side roads about 100 yards up the road. As for Babbacombe, great stay away from the busier resorts around. Lovely hilltop bay front with lots of benches. Seen lots of people with camper chairs and blankets on the grass front.