Orlofshús
Stylish Family Retreat With Themed Bedrooms
Gististaðarflokkur: 2
Stórt einbýlishús í Kissimmee
Veldu dagsetningar til að sjá verð
Myndasafn fyrir Stylish Family Retreat With Themed Bedrooms





Þetta einbýlishús er á fínum stað, því Old Town (skemmtigarður) og Orlando Vineland Premium Outlets verslanirnar eru í næsta nágrenni, í 15 mínútna akstursfjarlægð. Þar að auki eru Disney Springs™ og Walt Disney World® Resort í nokkurra mínútna akstursfjarlægð.
Heilt heimili
4 svefnherbergi3 baðherbergiPláss fyrir 12
Vinsæl aðstaða
- Laug
Meginaðstaða (2)
Meginaðstaða (2)
- Á gististaðnum eru 7 einbýlishús
- Garður
Herbergisval
Kannaðu framboð fyrir þessar dagsetningar
Svipaðir gististaðir

Vacation Village Orlando, Celebration
Kissimmee
Vacation Village Orlando, Celebration
Kissimmee
- Laug
- Þvottaaðstaða
- Gæludýravænt
- Ókeypis þráðlaust net
8.6 af 10, Frábært, 4.940 umsagnir
8,6
Frábært
4.940 umsagnir
Verðið er 11.674 kr.
11.674 kr.
inniheldur skatta og gjöld
30. ágú. - 31. ágú.

Hilton Vacation Club Mystic Dunes Orlando
Kissimmee
Hilton Vacation Club Mystic Dunes Orlando
Kissimmee
- Laug
- Bílastæði í boði
- Ókeypis þráðlaust net
- Veitingastaður
9.0 af 10, Dásamlegt, 4.827 umsagnir
9,0
Dásamlegt
4.827 umsagnir
Verðið er 15.897 kr.
15.897 kr.
inniheldur skatta og gjöld
7. sep. - 8. sep.

Kompose Boutique Resort at Theme Parks
Kissimmee
Kompose Boutique Resort at Theme Parks
Kissimmee
- Laug
- Ókeypis morgunverður
- Heilsulind
- Gæludýravænt
9.4 af 10, Stórkostlegt, 5.496 umsagnir
9,4
Stórkostlegt
5.496 umsagnir
Verðið er 9.552 kr.
9.552 kr.
inniheldur skatta og gjöld
28. sep. - 29. sep.

Delta Hotels by Marriott Orlando Celebration
Kissimmee
Delta Hotels by Marriott Orlando Celebration
Kissimmee
- Laug
- Gæludýravænt
- Bílastæði í boði
- Ókeypis þráðlaust net
8.2 af 10, Mjög gott, 3.108 umsagnir
8,2
Mjög gott
3.108 umsagnir
Verðið er 12.564 kr.
12.564 kr.
inniheldur skatta og gjöld
31. ágú. - 1. sep.

Calypso Cay Vacation Villas
Kissimmee
Calypso Cay Vacation Villas
Kissimmee
- Laug
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Veitingastaður
8.4 af 10, Mjög gott, 1.030 umsagnir
8,4
Mjög gott
1.030 umsagnir
Verðið er 14.492 kr.
14.492 kr.
inniheldur skatta og gjöld
1. sep. - 2. sep.

Palazzo Lakeside Hotel
Kissimmee
Palazzo Lakeside Hotel
Kissimmee
- Laug
- Ókeypis morgunverður
- Ókeypis þráðlaust net
- Veitingastaður
8.4 af 10, Mjög gott, 5.298 umsagnir
8,4
Mjög gott
5.298 umsagnir
Verðið er 7.021 kr.
7.021 kr.
inniheldur skatta og gjöld
1. sep. - 2. sep.

Seasons Florida Resort
Kissimmee
Seasons Florida Resort
Kissimmee
- Laug
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Loftkæling
9.0 af 10, Dásamlegt, 3.838 umsagnir
9,0
Dásamlegt
3.838 umsagnir
Verðið er 7.265 kr.
7.265 kr.
inniheldur skatta og gjöld
30. ágú. - 31. ágú.

Radisson Hotel Orlando Lake Buena Vista South
Kissimmee
Radisson Hotel Orlando Lake Buena Vista South
Kissimmee
- Laug
- Gæludýravænt
- Veitingastaður
- Samliggjandi herbergi í boði
8.8 af 10, Frábært, 3.853 umsagnir
8,8
Frábært
3.853 umsagnir
Verðið er 8.648 kr.
8.648 kr.
inniheldur skatta og gjöld
14. sep. - 15. sep.

Meliá Orlando Celebration
Celebration
Meliá Orlando Celebration
Celebration
- Laug
- Heilsulind
- Gæludýravænt
- Bílastæði í boði
8.8 af 10, Frábært, 1.613 umsagnir
8,8
Frábært
1.613 umsagnir
Verðið er 13.831 kr.
13.831 kr.
inniheldur skatta og gjöld
14. sep. - 15. sep.

Sheraton Vistana Resort Villas, Lake Buena Vista/Orlando
Orlando
Sheraton Vistana Resort Villas, Lake Buena Vista/Orlando
Orlando
- Laug
- Eldhús
- Þvottaaðstaða
- Bílastæði í boði
9.2 af 10, Dásamlegt, 6.592 umsagnir
9,2
Dásamlegt
6.592 umsagnir
Verðið er 16.676 kr.
16.676 kr.
inniheldur skatta og gjöld
17. sep. - 18. sep.
Skráðu þig inn til að sjá gjaldgenga afslætti og ávinninga. Meiri ávinningur fyrir meiri ævintýri!
Um hverfið

Kissimmee, FL
Hvað er í nágrenninu?
- Shingle Creek fólkvangurinn - 1 mín. ganga - 0.2 km
- Pioneer Village at Shingle Creek - 11 mín. ganga - 0.9 km
- Wat Florida Dhammaram - 4 mín. akstur - 2.4 km
- Disney Springs™ - 15 mín. akstur - 13.4 km
- Universal Studios Florida™ skemmtigarðurinn - 26 mín. akstur - 26.5 km
Samgöngur
- Kissimmee, FL (ISM-Kissimmee Gateway) - 12 mín. akstur
- Alþjóðaflugvöllur Orlando (MCO) - 36 mín. akstur
- Kissimmee lestarstöðin - 18 mín. akstur
- Orlando lestarstöðin - 26 mín. akstur
- Brightline Orlando-lestarstöðin - 33 mín. akstur
Veitingastaðir
- McDonald's - 4 mín. akstur
- 7-Eleven - 7 mín. akstur
- Chick-fil-A - 4 mín. akstur
- Steak 'n Shake - 4 mín. akstur
- Medieval Times Dinner & Tournament - 4 mín. akstur
Um þennan gististað
Stylish Family Retreat With Themed Bedrooms
- Þetta einbýlishús er á fínum stað, því Old Town (skemmtigarður) og Orlando Vineland Premium Outlets verslanirnar eru í næsta nágrenni, í 15 mínútna akstursfjarlægð. Þar að auki eru Disney Springs™ og Walt Disney World® Resort í nokkurra mínútna akstursfjarlægð.
Yfirlit
Stærð gististaðar
- Einkaeinbýlishús
Koma/brottför
- Innritun hefst: kl. 16:00. Innritun lýkur: 00:00
- Lágmarksaldur við innritun - 25
- Útritunartími er kl. 10:00
Sérstakar innritunarleiðbeiningar
- Gestir verða að hafa samband við gististaðinn til að fá innritunarleiðbeiningar
- Hafðu samband við gististaðinn a.m.k. 24 klst. fyrir komu til að gera ráðstafanir varðandi innritun og notaðu til þess upplýsingarnar á bókunarstaðfestingingunni.
- Upplýsingar sem koma frá gististaðnum gætu verið þýddar með sjálfvirkum þýðingarhugbúnaði
Krafist við innritun
- Kreditkort, debetkort eða innborgun með reiðufé er nauðsynleg fyrir tilfallandi gjöld
- Sýna gæti þurft skilríki með mynd, útgefin af yfirvöldum
- Lágmarksaldur við innritun er 25
Gæludýr
- Gæludýr ekki leyfð
Bílastæði
- Bílastæði í boði við götuna
Aðstaða/þjónusta gististaðar
Sundlaug/heilsulind
- Sundlaug
Bílastæði og flutningar
- Bílastæði við götuna í boði
Svefnherbergi
- 4 svefnherbergi
Baðherbergi
- 3 baðherbergi
Útisvæði
- Garður
Gæludýr
- Engin gæludýr leyfð
Aðgengi
- Engar lyftur
Öryggisaðstaða
- Ekkert gefið upp um kolsýringsskynjara (gestgjafi hefur ekki tilgreint hvort það sé kolsýringsskynjari í gististaðnum; íhugaðu að koma með færanlegan skynjara með þér)
- Reykskynjari uppsettur (gestgjafinn hefur tilgreint að reykskynjari sé í gististaðnum)
Almennt
- 7 herbergi
Gjöld og reglur
Reglur
Þessi gististaður er undir stjórn atvinnugestgjafa. Að bjóða upp á gistingu er hluti af starfi hans, rekstri og aðalfagi.
Á þessum gististað eru engar lyftur.
Samkvæmi eða hópviðburðir eru stranglega bannaðir á staðnum.
Gestgjafi hefur ekki tilgreint hvort það sé kolsýringsskynjari í gististaðnum; íhugaðu að koma með færanlegan skynjara með þér.
Gestgjafinn hefur tilgreint að reykskynjari sé í gististaðnum.
Þessi gististaður tekur við kreditkortum.
Samþykkt kreditkort: Visa, Mastercard, American Express, Discover, Diners Club, JCB International
Skyldubundið þrifagjald er innifalið í leiguverði þessa gististaðar.
Skráningarnúmer gististaðar 88-0825714
Ef þú afbókar bókunina muntu þurfa að hlíta afbókunarskilyrðum gestgjafans. Í samræmi við reglugerðir ESB um neytendarétt eru bókunarþjónustur gististaða ekki háðar rétti til að hætta við.
Líka þekkt sem
Stylish Family Retreat With Themed Bedrooms Villa
Stylish Family Retreat With Themed Bedrooms Kissimmee
Stylish Family Retreat With Themed Bedrooms Villa Kissimmee
Algengar spurningar
Er Þetta einbýlishús með sundlaug?
Já, það er sundlaug á staðnum.
Leyfir Þetta einbýlishús gæludýr?
Því miður, gæludýr eru ekki leyfð.
Býður Þetta einbýlishús upp á bílastæði á staðnum?
Nei, því miður, en mögulegt er að leggja við nærliggjandi götur.
Hvaða innritunar- og útritunartíma er Þetta einbýlishús með?
Innritunartími hefst: kl. 16:00. Innritunartíma lýkur: 00:00. Útritunartími er kl. 10:00.
Hvað er hægt að gera á gististaðnum og í nágrenninu þegar maður dvelur á Stylish Family Retreat With Themed Bedrooms?
Stylish Family Retreat With Themed Bedrooms er með garði.
Á hvernig svæði er Stylish Family Retreat With Themed Bedrooms?
Stylish Family Retreat With Themed Bedrooms er í einungis 5 mínútna göngufjarlægð frá Shingle Creek fólkvangurinn.