BelArt Golf Villa
Gististaðarflokkur: 2
Hótel í Almada
Veldu dagsetningar til að sjá verð
Myndasafn fyrir BelArt Golf Villa





BelArt Golf Villa er tilvalinn gistikostur þegar þú skoðar það helsta sem Almada hefur upp á að bjóða.
Vinsæl aðstaða
- Flugvallarflutningur
- Bílastæði í boði
- Vöggur í boði
- Reyklaust
Meginaðstaða (6)
Meginaðstaða (6)
- Bílastæði með sjálfsafgreiðslu (aukagjald)
- Flugvallarskutla
- Garður
- Hárgreiðslustofa
- Fjöltyngt starfsfólk
- Þjónusta gestastjóra
Herbergisval
Kannaðu framboð fyrir þessar dagsetningar
Skoða allar myndir fyrir BelArt Golf Villa

BelArt Golf Villa
- Pláss fyrir 8
- 1 stórt tvíbreitt rúm
Svipaðir gististaðir

Holiday Inn Lisbon by IHG
Miðbær Lissabon
Holiday Inn Lisbon by IHG
Miðbær Lissabon
- Bílastæði í boði
- Ókeypis þráðlaust net
- Veitingastaður
- Samliggjandi herbergi í boði
8.6 af 10, Frábært, 1.009 umsagnir
8,6
Frábært
1.009 umsagnir
Verðið er 16.261 kr.
16.261 kr.
inniheldur skatta og gjöld
28. ágú. - 29. ágú.

Dorma Saldanha
Miðbær Lissabon
Dorma Saldanha
Miðbær Lissabon
- Bílastæði í boði
- Ókeypis þráðlaust net
- Loftkæling
- Þvottaaðstaða
9.2 af 10, Dásamlegt, 1.001 umsögn
9,2
Dásamlegt
1.001 umsögn
Verðið er 13.638 kr.
13.638 kr.
inniheldur skatta og gjöld
30. ágú. - 31. ágú.

Jam Hotel Lisbon
Miðbær Lissabon
Jam Hotel Lisbon
Miðbær Lissabon
- Laug
- Flugvallarflutningur
- Ókeypis þráðlaust net
- Veitingastaður
9.4 af 10, Stórkostlegt, 924 umsagnir
9,4
Stórkostlegt
924 umsagnir
Verðið er 16.985 kr.
16.985 kr.
inniheldur skatta og gjöld
30. ágú. - 31. ágú.

Hotel Roma
Miðbær Lissabon
Hotel Roma
Miðbær Lissabon
- Bílastæði í boði
- Ókeypis þráðlaust net
- Veitingastaður
- Loftkæling
8.8 af 10, Frábært, 1.198 umsagnir
8,8
Frábært
1.198 umsagnir
Verðið er 13.919 kr.
13.919 kr.
inniheldur skatta og gjöld
31. ágú. - 1. sep.

SANA Metropolitan Hotel
Miðbær Lissabon
SANA Metropolitan Hotel
Miðbær Lissabon
- Bílastæði í boði
- Ókeypis þráðlaust net
- Veitingastaður
- Samliggjandi herbergi í boði
8.8 af 10, Frábært, 601 umsögn
8,8
Frábært
601 umsögn
Verðið er 15.563 kr.
15.563 kr.
inniheldur skatta og gjöld
28. ágú. - 29. ágú.

Lisbon Marriott Hotel
Lisbon
Lisbon Marriott Hotel
Lisbon
- Laug
- Gæludýravænt
- Bílastæði í boði
- Ókeypis þráðlaust net
8.8 af 10, Frábært, 1.023 umsagnir
8,8
Frábært
1.023 umsagnir
Verðið er 29.231 kr.
29.231 kr.
inniheldur skatta og gjöld
28. ágú. - 29. ágú.

Sheraton Lisboa Hotel & Spa
Miðbær Lissabon
Sheraton Lisboa Hotel & Spa
Miðbær Lissabon
- Laug
- Heilsulind
- Gæludýravænt
- Bílastæði í boði
9.0 af 10, Dásamlegt, 1.000 umsagnir
9,0
Dásamlegt
1.000 umsagnir
Verðið er 31.368 kr.
31.368 kr.
inniheldur skatta og gjöld
30. ágú. - 31. ágú.

Hotel Vincci Liberdade
Miðbær Lissabon
Hotel Vincci Liberdade
Miðbær Lissabon
- Laug
- Bílastæði í boði
- Ókeypis þráðlaust net
- Veitingastaður
9.6 af 10, Stórkostlegt, 1.000 umsagnir
9,6
Stórkostlegt
1.000 umsagnir
Verðið er 35.559 kr.
35.559 kr.
inniheldur skatta og gjöld
3. sep. - 4. sep.

Esqina Cosmopolitan Lodge
Miðbær Lissabon
Esqina Cosmopolitan Lodge
Miðbær Lissabon
- Ókeypis þráðlaust net
- Veitingastaður
- Loftkæling
- Bar
9.4 af 10, Stórkostlegt, 1.145 umsagnir
9,4
Stórkostlegt
1.145 umsagnir
Verðið er 20.093 kr.
20.093 kr.
inniheldur skatta og gjöld
30. ágú. - 31. ágú.

Numa Lisbon Rato
Miðbær Lissabon
Numa Lisbon Rato
Miðbær Lissabon
- Þvottaaðstaða
- Gæludýravænt
- Bílastæði í boði
- Ókeypis þráðlaust net
9.2 af 10, Dásamlegt, 220 umsagnir
9,2
Dásamlegt
220 umsagnir
Verðið er 14.636 kr.
14.636 kr.
inniheldur skatta og gjöld
30. ágú. - 31. ágú.
Skráðu þig inn til að sjá gjaldgenga afslætti og ávinninga. Meiri ávinningur fyrir meiri ævintýri!
Um hverfið

R. das Mimosas 23, Charneca de Caparica e Sobreda, Setubal District, 0
Hvað er í nágrenninu?
- Aroeira golfklúbburinn - 17 mín. ganga - 1.4 km
- Costa da Caparica ströndin - 18 mín. akstur - 11.4 km
- Belém-turninn - 27 mín. akstur - 26.4 km
- Avenida da Liberdade - 28 mín. akstur - 28.7 km
- Rossio-torgið - 30 mín. akstur - 27.9 km
Samgöngur
- Lissabon (LIS-Humberto Delgado) - 54 mín. akstur
- Cascais (CAT) - 58 mín. akstur
- Foros de Amora-lestarstöðin - 12 mín. akstur
- Corroios-lestarstöðin - 12 mín. akstur
- Fogueteiro-lestarstöðin - 14 mín. akstur
- Flugvallarrúta
- Skutla um svæðið
Veitingastaðir
- Restaurante Ferro - 8 mín. akstur
- O Topo do Caracol - 8 mín. akstur
- Central Mar e Sol - 7 mín. akstur
- Restaurante Raposeira - 5 mín. akstur
- Areias Da Telha - 6 mín. akstur
Um þennan gististað
BelArt Golf Villa
- BelArt Golf Villa er tilvalinn gistikostur þegar þú skoðar það helsta sem Almada hefur upp á að bjóða.
Yfirlit
Stærð hótels
- 4 herbergi
Koma/brottför
- Innritunartími hefst kl. 16:00
- Útritunartími er kl. 11:00
Sérstakar innritunarleiðbeiningar
- Upplýsingar sem koma frá gististaðnum gætu verið þýddar með sjálfvirkum þýðingarhugbúnaði
Krafist við innritun
- Kreditkort, debetkort eða innborgun með reiðufé er nauðsynleg fyrir tilfallandi gjöld
- Sýna gæti þurft skilríki með mynd, útgefin af yfirvöldum
Bílastæði
- Sjálfsafgreiðslubílastæði á staðnum (gegn gjaldi)
Aðrar upplýsingar
- Reyklaus gististaður
Aðstaða/þjónusta gististaðar
Þjónusta
- Þjónusta gestastjóra
- Hárgreiðslustofa
- Fjöltyngt starfsfólk
Aðstaða
- Byggt 2024
- Garður
Aðstaða á herbergi
Sofðu rótt
- Vagga/ungbarnarúm í boði
Gjöld og reglur
Bílastæði
- Sjálfsafgreiðslubílastæði bjóðast fyrir aukagjald
Reglur
Þessi gististaður er með útisvæði á borð við svalir, verandir eða palla sem henta mögulega ekki börnum. Ef þú hefur áhyggjur mælum við með að þú hafir samband við gististaðinn fyrir komu til að staðfesta að þau geti boðið þér upp á hentugt herbergi.
Þessi gististaður tekur við kreditkortum.
Samþykkt kreditkort: Visa, Mastercard, American Express, Diners Club, JCB International, Union Pay
Snjalltækjagreiðslur sem boðið er upp á eru m.a.: Alipay, Apple Pay, PayPal og WeChat Pay.
Ef þú afbókar bókunina muntu þurfa að hlíta afbókunarskilyrðum gististaðarins. Í samræmi við reglugerðir ESB um neytendarétt eru bókunarþjónustur gististaða ekki háðar rétti til að hætta við.
Algengar spurningar
Býður BelArt Golf Villa upp á bílastæði á staðnum?
Já, það eru sjálfsafgreiðslubílastæði á staðnum (gegn gjaldi).
Hvaða innritunar- og útritunartíma er BelArt Golf Villa með?
Þú getur innritað þig frá kl. 16:00. Útritunartími er kl. 11:00.
Hvað er hægt að gera á gististaðnum og í nágrenninu þegar maður dvelur á BelArt Golf Villa?
BelArt Golf Villa er með garði.
Á hvernig svæði er BelArt Golf Villa?
BelArt Golf Villa er í einungis 13 mínútna göngufjarlægð frá Aroeira golfklúbburinn.