Flyers Hotel
Gististaðarflokkur: 2
Hótel í Reykjanesbær
Veldu dagsetningar til að sjá verð
Myndasafn fyrir Flyers Hotel





Flyers Hotel er tilvalinn dvalarstaður fyrir þá sem vilja njóta þess sem Reykjanesbær hefur upp á að bjóða. Þú færð ýmsa þjónustu ókeypis á staðnum, en þar á meðal eru þráðlaust net og sjálfsafgreiðslubílastæði.
Umsagnir
7,47,4 af 10
Gott
Vinsæl aðstaða
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
Meginaðstaða (1)
Meginaðstaða (1)
- Þrif daglega
Núverandi verð er 21.242 kr.
21.242 kr.
inniheldur skatta og gjöld
1. sep. - 2. sep.
Herbergisval
Kannaðu framboð fyrir þessar dagsetningar
Síur í boði fyrir herbergi
Sýni 6 af 6 herbergjum
Skoða allar myndir fyrir Herbergi með tvíbreiðu rúmi - einkabaðherbergi

Herbergi með tvíbreiðu rúmi - einkabaðherbergi
10,010,0 af 10
Stórkostlegt
1 umsögn
(1 umsögn)
- 1 svefnherbergi
- Pláss fyrir 2
- 2 einbreið rúm
- Ókeypis þráðlaust net
Skoða allar myndir fyrir herbergi

herbergi
8,08,0 af 10
Mjög gott
1 umsögn
(1 umsögn)
- 1 svefnherbergi
- Pláss fyrir 1
- 1 stórt einbreitt rúm
- Ókeypis þráðlaust net
Skoða allar myndir fyrir Herbergi með tvíbreiðu rúmi

Herbergi með tvíbreiðu rúmi
10,010,0 af 10
Stórkostlegt
1 umsögn
(1 umsögn)
- 1 svefnherbergi
- Pláss fyrir 2
- 2 einbreið rúm
- Ókeypis þráðlaust net
Skoða allar myndir fyrir Herbergi fyrir þrjá - einkabaðherbergi

Herbergi fyrir þrjá - einkabaðherbergi
- 1 svefnherbergi
- Pláss fyrir 3
- 3 einbreið rúm
- Ókeypis þráðlaust net
Skoða allar myndir fyrir Herbergi fyrir þrjá

Herbergi fyrir þrjá
- 1 svefnherbergi
- Pláss fyrir 3
- 3 einbreið rúm
- Ókeypis þráðlaust net
Skoða allar myndir fyrir Herbergi fyrir fjóra

Herbergi fyrir fjóra
- 1 svefnherbergi
- Pláss fyrir 4
- 4 einbreið rúm
- Ókeypis þráðlaust net
Svipaðir gististaðir

Hótel Grásteinn, Keflavík
Reykjanesbæ
Hótel Grásteinn, Keflavík
Reykjanesbæ
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Reyklaust
8.2 af 10, Mjög gott, 126 umsagnir
8,2
Mjög gott
126 umsagnir
Verðið er 30.335 kr.
30.335 kr.
inniheldur skatta og gjöld
25. ágú. - 26. ágú.

Konvin Hotel hjá Keflavíkurflugvelli
Reykjanesbær
Konvin Hotel hjá Keflavíkurflugvelli
Reykjanesbær
- Flugvallarflutningur
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Veitingastaður
8.6 af 10, Frábært, 1.274 umsagnir
8,6
Frábært
1.274 umsagnir
Verðið er 34.655 kr.
34.655 kr.
inniheldur skatta og gjöld
1. sep. - 2. sep.

Blue Viking Studios
Reykjanesbær
Blue Viking Studios
Reykjanesbær
- Eldhúskrókur
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Ísskápur
8.6 af 10, Frábært, 44 umsagnir
8,6
Frábært
44 umsagnir
Verðið er 20.330 kr.
20.330 kr.
inniheldur skatta og gjöld
8. sep. - 9. sep.

Aurora Hotel við flugstöðina á Keflavíkurflugvelli (KEF)
Suðurnesjabær
Aurora Hotel við flugstöðina á Keflavíkurflugvelli (KEF)
Suðurnesjabær
- Bílastæði í boði
- Ókeypis þráðlaust net
- Veitingastaður
- Bar
8.8 af 10, Frábært, 1.738 umsagnir
8,8
Frábært
1.738 umsagnir
Verðið er 57.927 kr.
57.927 kr.
inniheldur skatta og gjöld
2. sep. - 3. sep.

Guesthouse Keflavik hjá Keflavíkurflugvelli
Reykjanesbær
Guesthouse Keflavik hjá Keflavíkurflugvelli
Reykjanesbær
- Heilsulind
- Gæludýravænt
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
8.2 af 10, Mjög gott, 255 umsagnir
8,2
Mjög gott
255 umsagnir
Verðið er 25.158 kr.
25.158 kr.
inniheldur skatta og gjöld
1. sep. - 2. sep.

Hótel Duus
Reykjanesbæ
Hótel Duus
Reykjanesbæ
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Veitingastaður
- Bar
7.8 af 10, Gott, 1.014 umsagnir
7,8
Gott
1.014 umsagnir
Verðið er 30.334 kr.
30.334 kr.
inniheldur skatta og gjöld
8. sep. - 9. sep.

Keflavík Micro Suites
Reykjanesbær
Keflavík Micro Suites
Reykjanesbær
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
8.8 af 10, Frábært, 689 umsagnir
8,8
Frábært
689 umsagnir
Verðið er 26.179 kr.
26.179 kr.
inniheldur skatta og gjöld
16. sep. - 17. sep.

Eldey Airport Hotel
Reykjanesbær
Eldey Airport Hotel
Reykjanesbær
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Bar
- Móttaka opin allan sólarhringinn, alla daga vikunnar
8.4 af 10, Mjög gott, 887 umsagnir
8,4
Mjög gott
887 umsagnir
Verðið er 26.908 kr.
26.908 kr.
inniheldur skatta og gjöld
31. ágú. - 1. sep.

Hótel Keilir hjá Leifsstöð
Reykjanesbær
Hótel Keilir hjá Leifsstöð
Reykjanesbær
- Flugvallarflutningur
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Veitingastaður
7.2 af 10, Gott, 913 umsagnir
7,2
Gott
913 umsagnir
Verðið er 42.942 kr.
42.942 kr.
inniheldur skatta og gjöld
9. sep. - 10. sep.

Kef Guesthouse by Keflavík airport
Reykjanesbær
Kef Guesthouse by Keflavík airport
Reykjanesbær
- Bílastæði í boði
- Ókeypis þráðlaust net
- Bar
- Reyklaust
8.4 af 10, Mjög gott, 895 umsagnir
8,4
Mjög gott
895 umsagnir
Verðið er 22.580 kr.
22.580 kr.
inniheldur skatta og gjöld
7. sep. - 8. sep.
Skráðu þig inn til að sjá gjaldgenga afslætti og ávinninga. Meiri ávinningur fyrir meiri ævintýri!
Um hverfið

92 Hringbraut, Keflavík, Reykjanesbær, 230
Hvað er í nágrenninu?
- Listasafn Reykjanesbæjar - 11 mín. ganga - 0.9 km
- Byggðasafn Reykjanesbæjar - 11 mín. ganga - 0.9 km
- Menningar- og listamiðstöðin Duushús - 11 mín. ganga - 0.9 km
- Skessuhellir - 14 mín. ganga - 1.2 km
- Rokksafn Íslands - 18 mín. ganga - 1.6 km
Samgöngur
- Keflavíkurflugvöllur (KEF) - 8 mín. akstur
- Reykjavík (RKV-Reykjavíkurflugvöllur) - 52 mín. akstur
Veitingastaðir
- Elda - 5 mín. akstur
- Loksins Bar - 9 mín. akstur
- Hamborgarabúlla Tómasar - 15 mín. ganga
- KFC - 16 mín. ganga
- Keflavik Diner - 9 mín. akstur
Um þennan gististað
Flyers Hotel
- Flyers Hotel er tilvalinn dvalarstaður fyrir þá sem vilja njóta þess sem Reykjanesbær hefur upp á að bjóða. Þú færð ýmsa þjónustu ókeypis á staðnum, en þar á meðal eru þráðlaust net og sjálfsafgreiðslubílastæði.
Yfirlit
Stærð hótels
- 19 herbergi
Koma/brottför
- Innritun hefst: kl. 15:00. Innritun lýkur: hvenær sem er
- Útritunartími er kl. 11:00
Sérstakar innritunarleiðbeiningar
- Það er ekkert móttökuborð á þessum gististað.
- Gestir munu fá tölvupóst innan 48 klst. fyrir komu með innritunarleiðbeiningum og upplýsingum um lyklakassa; aðgengi er um einkainngang
- Upplýsingar sem koma frá gististaðnum gætu verið þýddar með sjálfvirkum þýðingarhugbúnaði
Krafist við innritun
- Kreditkort, debetkort eða innborgun með reiðufé er nauðsynleg fyrir tilfallandi gjöld
- Sýna gæti þurft skilríki með mynd, útgefin af yfirvöldum
Gæludýr
- Gæludýr ekki leyfð
Internet
- Ókeypis þráðlaust internet í almennum rýmum
- Ókeypis þráðlaust internet á herbergjum (hraði: 25+ Mbps)
Bílastæði
- Ókeypis óyfirbyggð sjálfsafgreiðslubílastæði á staðnum
Aðstaða á herbergi
Þægindi
- Kynding
Fyrir útlitið
- Sameiginleg baðherbergi
- Sápa og sjampó
- Hárblásari
- Handklæði
- Salernispappír
Vertu í sambandi
- Ókeypis þráðlaust net (25+ Mbps gagnahraði)
Meira
- Þrif daglega
Gjöld og reglur
Reglur
Þessi gististaður er undir stjórn atvinnugestgjafa. Að bjóða upp á gistingu er hluti af starfi hans, rekstri og aðalfagi.
Á þessum gististað eru engar lyftur.
Gestir geta sofið rólega því að á staðnum er slökkvitæki.
Þessi gististaður tekur við kreditkortum og debetkortum. Ekki er tekið við reiðufé.
Samþykkt kreditkort: Visa, Mastercard
Skráningarnúmer gististaðar yes
Ef þú afbókar bókunina muntu þurfa að hlíta afbókunarskilyrðum gestgjafans. Í samræmi við reglugerðir ESB um neytendarétt eru bókunarþjónustur gististaða ekki háðar rétti til að hætta við.
Algengar spurningar
Leyfir Flyers Hotel gæludýr?
Því miður, gæludýr eru ekki leyfð.
Býður Flyers Hotel upp á bílastæði á staðnum?
Já, boðið er upp á ókeypis sjálfsafgreiðslubílastæði.
Hvaða innritunar- og útritunartíma er Flyers Hotel með?
Innritunartími hefst: kl. 15:00. Innritunartíma lýkur: hvenær sem er. Útritunartími er kl. 11:00.
Á hvernig svæði er Flyers Hotel?
Flyers Hotel er í einungis 11 mínútna göngufjarlægð frá Byggðasafn Reykjanesbæjar og 15 mínútna göngufjarlægð frá Skessuhellir.