Einkagestgjafi
Lal Mani Kothi Homestay
Gististaðarflokkur: 3
Kashi Vishwantatha hofið er í þægilegri fjarlægð frá hótelinu
Veldu dagsetningar til að sjá verð
Myndasafn fyrir Lal Mani Kothi Homestay





Lal Mani Kothi Homestay er á frábærum stað, því Dasaswamedh ghat (baðstaður) og Kashi Vishwantatha hofið eru í einungis 5 mínútna akstursfjarlægð. Þú færð ýmsa þjónustu ókeypis á staðnum, en þar á meðal eru þráðlaust net og sjálfsafgreiðslubílastæði. Þetta hótel er á fínum stað, því Assi Ghat er í stuttri akstursfjarlægð.
Vinsæl aðstaða
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Loftkæling
- Móttaka opin allan sólarhringinn, alla daga vikunnar
Meginaðstaða (5)
Meginaðstaða (5)
- Þrif daglega
- Morgunverður í boði
- Herbergisþjónusta
- Móttaka opin allan sólarhringinn
- Farangursgeymsla
Vertu eins og heima hjá þér (6)
Vertu eins og heima hjá þér (6)
- Einkabaðherbergi
- Dagleg þrif
- Hitastilling á herbergi
- Kapalsjónvarpsþjónusta
- Ókeypis bílastæði með sjálfsafgreiðslu
- Ókeypis snyrtivörur
Núverandi verð er 2.490 kr.
2.490 kr.
inniheldur skatta og gjöld
31. ágú. - 1. sep.
Herbergisval
Kannaðu framboð fyrir þessar dagsetningar
Síur í boði fyrir herbergi
Sýni 3 af 3 herbergjum
Skoða allar myndir fyrir Herbergi með tvíbreiðu rúmi

Herbergi með tvíbreiðu rúmi
- 13 fermetrar
- 1 svefnherbergi
- Pláss fyrir 2
- 1 tvíbreitt rúm
- Ókeypis þráðlaust net
Skoða allar myndir fyrir Fjölskylduherbergi

Fjölskylduherbergi
- 16 fermetrar
- 1 svefnherbergi
- Pláss fyrir 4
- 2 tvíbreið rúm
- Ókeypis þráðlaust net
Skoða allar myndir fyrir Herbergi fyrir þrjá

Herbergi fyrir þrjá
- 15 fermetrar
- 1 svefnherbergi
- Pláss fyrir 3
- 1 tvíbreitt rúm og 1 einbreitt rúm
- Ókeypis þráðlaust net
Svipaðir gististaðir

Hotel Maharani Palace
varanasi
Hotel Maharani Palace
varanasi
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Veitingastaður
- Loftkæling
Verðið er 3.694 kr.
3.694 kr.
inniheldur skatta og gjöld
2. sep. - 3. sep.

Hotel Tattva Varanasi
Lanka
Hotel Tattva Varanasi
Lanka
- Ókeypis þráðlaust net
- Loftkæling
- Móttaka opin allan sólarhringinn, alla daga vikunnar

Shree sundram residency by clovetree
Varanasi
Shree sundram residency by clovetree
Varanasi
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Móttaka opin allan sólarhringinn, alla daga vikunnar
Verðið er 1.731 kr.
1.731 kr.
inniheldur skatta og gjöld
31. ágú. - 1. sep.

Hotel Prakash Palace
Varanasi
Hotel Prakash Palace
Varanasi
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Veitingastaður
- Loftkæling
6.0af 10, 2 umsagnir
6,0
2 umsagnir
Verðið er 1.825 kr.
1.825 kr.
inniheldur skatta og gjöld
1. sep. - 2. sep.
Skráðu þig inn til að sjá gjaldgenga afslætti og ávinninga. Meiri ávinningur fyrir meiri ævintýri!
Um hverfið

A3/42, Muqeemganj, Ghasi Tola, Varanasi, UP, 221001
Hvað er í nágrenninu?
- Kaal Bhairava Mandir - 11 mín. ganga - 1.0 km
- Marnikanika Ghat (minnisvarði) - 13 mín. ganga - 1.1 km
- Namo Ghat - 18 mín. ganga - 1.5 km
- Sri Annapoorani Devi hofið - 3 mín. akstur - 2.5 km
- Vishalakshi Temple - 4 mín. akstur - 2.5 km
Samgöngur
- Varanasi (VNS-Lal Bahadur Shastri) - 53 mín. akstur
- Deen Dayal Upadhyaya Junction-lestarstöðin - 11 mín. akstur
- Kashi-lestarstöðin - 13 mín. ganga
- Varanasi City-lestarstöðin - 28 mín. ganga
Veitingastaðir
- Kashi Chat Bhandar - 3 mín. akstur
- Sri Annapurna - 3 mín. akstur
- Domino's Pizza - 4 mín. akstur
- dina chat bhandar - 4 mín. akstur
- Blue Lassi - 3 mín. akstur
Um þennan gististað
Lal Mani Kothi Homestay
- Lal Mani Kothi Homestay er á frábærum stað, því Dasaswamedh ghat (baðstaður) og Kashi Vishwantatha hofið eru í einungis 5 mínútna akstursfjarlægð. Þú færð ýmsa þjónustu ókeypis á staðnum, en þar á meðal eru þráðlaust net og sjálfsafgreiðslubílastæði. Þetta hótel er á fínum stað, því Assi Ghat er í stuttri akstursfjarlægð.
Yfirlit
Stærð hótels
- 6 herbergi
Koma/brottför
- Innritun hefst: kl. 14:00. Innritun lýkur: kl. 23:00
- Lágmarksaldur við innritun - 18
- Útritunartími er á hádegi
Sérstakar innritunarleiðbeiningar
- Móttökustarfsfólk mun taka á móti gestum við komu á gististaðinn
- Engin innritun er í boði eftir venjulegan opnunartíma á þessum gististað.
- Upplýsingar sem koma frá gististaðnum gætu verið þýddar með sjálfvirkum þýðingarhugbúnaði
Krafist við innritun
- Kreditkort, debetkort eða innborgun með reiðufé er nauðsynleg fyrir tilfallandi gjöld
- Sýna gæti þurft skilríki með mynd, útgefin af yfirvöldum
- Lágmarksaldur við innritun er 18
Börn
- Engar vöggur (ungbarnarúm)
Gæludýr
- Gæludýr ekki leyfð
Internet
- Ókeypis þráðlaust internet á herbergjum (hraði: 25+ Mbps)
Bílastæði
- Ókeypis sjálfsafgreiðslubílastæði á staðnum
Aðrar upplýsingar
- Afmörkuð reykingasvæði
Aðstaða/þjónusta gististaðar
Matur og drykkur
- Morgunverður til að taka með (aukagjald) daglega kl. 08:00–kl. 10:00
- Herbergisþjónusta (á ákveðnum tímum)
Þjónusta
- Móttaka opin allan sólarhringinn
- Farangursgeymsla
Aðstaða
- Byggt 2024
Aðstaða á herbergi
Afþreying við höndina
- 32-tommu LCD-sjónvarp
- Kapalrásir
Þægindi
- Sjálfvirk hitastýring
- Vifta í lofti
Sofðu rótt
- Rúmföt í boði
Fyrir útlitið
- Einkabaðherbergi
- Sturta eingöngu
- Ókeypis snyrtivörur
- Handklæði
Vertu í sambandi
- Ókeypis þráðlaust net (25+ Mbps gagnahraði)
Meira
- Þrif daglega
Gjöld og reglur
Aukavalkostir
- Boðið er upp á morgunverð til að taka með gegn aukagjaldi sem er um það bil 200 INR fyrir fullorðna og 200 INR fyrir börn
Börn og aukarúm
- Aukarúm eru í boði fyrir INR 500.0 á nótt
Reglur
Þessi gististaður er undir stjórn einkagestgjafa (aðila sem hvorki er gestgjafi að atvinnu, stundar slíkan rekstur að staðaldri né hefur það sem sitt aðalfag). Neytendalöggjöf ESB, þar á meðal uppsagnarréttur, mun ekki gilda fyrir bókun þína. Afbókunarreglurnar sem einkagestgjafinn setur munu gilda fyrir bókun þína.
Á þessum gististað eru engar lyftur.
Þessi gististaður tekur við reiðufé.
Algengar spurningar
Leyfir Lal Mani Kothi Homestay gæludýr?
Því miður, gæludýr eru ekki leyfð.
Býður Lal Mani Kothi Homestay upp á bílastæði á staðnum?
Já, boðið er upp á ókeypis sjálfsafgreiðslubílastæði.
Hvaða innritunar- og útritunartíma er Lal Mani Kothi Homestay með?
Innritunartími hefst: kl. 14:00. Innritunartíma lýkur: kl. 23:00. Útritunartími er á hádegi.
Á hvernig svæði er Lal Mani Kothi Homestay?
Lal Mani Kothi Homestay er í einungis 11 mínútna göngufjarlægð frá Marnikanika Ghat (minnisvarði) og 13 mínútna göngufjarlægð frá Kaal Bhairava Mandir.