El Cid El Moro Beach Hotel - All Inclusive

4.0 stjörnu gististaður
Hótel á ströndinni, með öllu inniföldu, með heilsulind með allri þjónustu, Mazatlán Malecón nálægt

Veldu dagsetningar til að sjá verð

El Cid El Moro Beach Hotel - All Inclusive er við strönd þar sem þú getur notið skuggans af sólhlífum, auk þess sem Mazatlán Malecón er í 15 mínútna göngufjarlægð. Útilaug staðarins er frábær fyrir þá sem vilja busla svolítið, en þegar tími er kominn til að slappa af má heimsækja heilsulindina þar sem boðið er upp á nudd, andlitsmeðferðir og ilmmeðferðir. La Concha, sem er einn af 2 veitingastöðum, býður upp á morgunverð, hádegisverð og kvöldverð. Þetta hótel með öllu inniföldu er jafnframt á fínum stað, t.d. eru Playa Norte (baðströnd) og Mazatlán-sædýrasafnið í innan við 10 mínútna akstursfæri.

Umsagnir

8,0 af 10
Mjög gott

Vinsæl aðstaða

  • Laug
  • Heilsulind
  • Bílastæði í boði
  • Veitingastaður
  • Samliggjandi herbergi í boði
  • Loftkæling

Meginaðstaða (12)

  • Þrif daglega
  • Á ströndinni
  • 2 veitingastaðir og bar/setustofa
  • Heilsulind með allri þjónustu
  • Útilaug
  • Sólhlífar
  • Strandhandklæði
  • Bílastæði með sjálfsafgreiðslu (aukagjald)
  • Fundarherbergi
  • Móttaka opin allan sólarhringinn
  • Loftkæling
  • Fatahreinsun/þvottaþjónusta

Vertu eins og heima hjá þér (6)

  • Samtengd/samliggjandi herbergi í boði
  • Einkabaðherbergi
  • Dagleg þrif
  • Þvottaaðstaða
  • Kaffivél/teketill
  • Kapalsjónvarpsþjónusta
Núverandi verð er 34.305 kr.
inniheldur skatta og gjöld
30. jún. - 1. júl.

Herbergisval

Síur í boði fyrir herbergi
Sýni 6 af 6 herbergjum

Lúxusstúdíósvíta - svalir - borgarsýn

  • Borgarútsýni
  • 55 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 4
  • 2 tvíbreið rúm

Deluxe-herbergi

  • Borgarútsýni
  • 44 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 4
  • 2 tvíbreið rúm

Fjölskylduherbergi með tvíbreiðu rúmi

  • Borgarútsýni
  • 119 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 6
  • 2 tvíbreið rúm og 1 veggrúm (meðalstórt tvíbreitt)

Lúxusstúdíósvíta

  • Borgarútsýni
  • 119 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 6
  • 2 tvíbreið rúm og 1 veggrúm (meðalstórt tvíbreitt)

Lúxusstúdíóíbúð - svalir - borgarsýn

  • Borgarútsýni
  • 5 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 4
  • 2 tvíbreið rúm

Superior-herbergi - svalir - borgarsýn

  • Borgarútsýni
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 6
  • 1 meðalstórt tvíbreitt rúm og 2 tvíbreið rúm

Svipaðir gististaðir

Mod logo
Skráðu þig inn til að sjá gjaldgenga afslætti og ávinninga. Meiri ávinningur fyrir meiri ævintýri!

Um hverfið

Kort
Av. Sabalo, 311, Mazatlán, Sinaloa, 82110

Hvað er í nágrenninu?

  • Sjávarskeljasafnið - 3 mín. ganga - 0.3 km
  • Punta Camaron ströndin - 5 mín. ganga - 0.5 km
  • Mazatlán Malecón - 10 mín. ganga - 0.9 km
  • Sábalo-ströndin - 12 mín. ganga - 1.1 km
  • El Sid Country Club golfvöllurinn - 14 mín. ganga - 1.2 km

Samgöngur

  • Mazatlan, Sinaloa (MZT-General Rafael Buelna alþj.) - 29 mín. akstur

Veitingastaðir

  • ‪Panamá Zona Dorada - ‬2 mín. ganga
  • ‪La Casa Azul - ‬3 mín. ganga
  • ‪Dolce Mami - ‬1 mín. ganga
  • ‪Starbucks - ‬2 mín. ganga
  • ‪Toto’s - ‬4 mín. ganga

Um þennan gististað

El Cid El Moro Beach Hotel - All Inclusive

  • El Cid El Moro Beach Hotel - All Inclusive er við strönd þar sem þú getur notið skuggans af sólhlífum, auk þess sem Mazatlán Malecón er í 15 mínútna göngufjarlægð. Útilaug staðarins er frábær fyrir þá sem vilja busla svolítið, en þegar tími er kominn til að slappa af má heimsækja heilsulindina þar sem boðið er upp á nudd, andlitsmeðferðir og ilmmeðferðir. La Concha, sem er einn af 2 veitingastöðum, býður upp á morgunverð, hádegisverð og kvöldverð. Þetta hótel með öllu inniföldu er jafnframt á fínum stað, t.d. eru Playa Norte (baðströnd) og Mazatlán-sædýrasafnið í innan við 10 mínútna akstursfæri.

Upplýsingar um gistingu með öllu inniföldu

  • Þetta hótel er með öllu inniföldu. Matur og drykkur á staðnum er innifalinn í herbergisverðinu (einhverjar takmarkanir gætu verið til staðar).

Þjórfé og skattar

  • Þjórfé er innifalið og tekið er við viðbótar þjórfé, en gestum er í sjálfsvald sett hvort þeir reiði slíkt fram.

Matur og drykkur

  • Allar máltíðir á hlaðborði og matseðli, snarl og drykkjarföng eru innifalin

Tímar/kennslustundir/leikir

  • Vatnahreystitímar

Yfirlit

DONE

Stærð hótels

    • 294 herbergi
DONE

Koma/brottför

    • Innritun hefst: kl. 16:00. Innritun lýkur: hvenær sem er
    • Lágmarksaldur við innritun - 18
    • Útritunartími er kl. 11:00
DONE

Sérstakar innritunarleiðbeiningar

    • Móttökustarfsfólk mun taka á móti gestum við komu á gististaðinn
    • Upplýsingar sem koma frá gististaðnum gætu verið þýddar með sjálfvirkum þýðingarhugbúnaði
DONE

Krafist við innritun

    • Kreditkort, debetkort eða innborgun með reiðufé er nauðsynleg fyrir tilfallandi gjöld
    • Sýna gæti þurft skilríki með mynd, útgefin af yfirvöldum
    • Lágmarksaldur við innritun er 18
DONE

Börn

    • Engar vöggur (ungbarnarúm)
DONE

Gæludýr

    • Engin gæludýr eða þjónustudýr leyfð
LOCAL_PARKING

Bílastæði

    • Sjálfsafgreiðslubílastæði á staðnum (5 USD á nótt; hægt að keyra inn og út að vild)
    • Hleðslustöð fyrir rafmagnsbíla á staðnum
DONE

Aðrar upplýsingar

    • Reyklaus gististaður

Aðstaða/þjónusta gististaðar

Matur og drykkur

  • 2 veitingastaðir
  • Bar/setustofa

Áhugavert að gera

  • Á ströndinni

Fyrir viðskiptaferðalanga

  • Fundarherbergi

Þjónusta

  • Móttaka opin allan sólarhringinn
  • Þjónusta gestastjóra
  • Aðstoð við miða-/ferðakaup
  • Fatahreinsun/þvottaþjónusta
  • Farangursgeymsla
  • Strandhandklæði
  • Sólhlífar

Aðstaða

  • Útilaug
  • Heilsulind með fullri þjónustu
  • Garðhúsgögn

Aðgengi

  • Vel lýst leið að inngangi
  • Slétt gólf í herbergjum

Aðstaða á herbergi

Afþreying við höndina

  • 26-tommu flatskjársjónvarp
  • Kapalrásir

Þægindi

  • Loftkæling
  • Vifta í lofti
  • Kaffivél/teketill
  • Straujárn/strauborð

Sofðu rótt

  • Rúmföt í boði

Njóttu lífsins

  • Svalir

Fyrir útlitið

  • Einkabaðherbergi
  • Regnsturtuhaus
  • Sturta eingöngu
  • Sápa og sjampó
  • Hárblásari
  • Handklæði
  • Salernispappír

Meira

  • Þrif daglega
  • Öryggishólf í herbergi (rúmar fartölvur)
  • Samtengd/samliggjandi herbergi í boði

Sérkostir

Heilsulind

Gestir geta dekrað við sig á heilsulind þessa hótels. Á meðal þjónustu eru andlitsmeðferð og líkamsmeðferð. Í heilsulindinni býðst fjöldi meðferðarleiða, svo sem ilmmeðferð. Heilsulindin er opin daglega.

Veitingar

La Concha - veitingastaður þar sem í boði eru morgunverður, hádegisverður og kvöldverður.
Lobby Bar - bar á staðnum. Opið daglega

Gjöld og reglur

Skyldugjöld

Þú verður beðin/n að greiða eftirfarandi gjöld á gististaðnum við innritun eða útritun. Gjöld gætu verið með viðeigandi sköttum inniföldum:
  • Orlofssvæðisgjald: 15 USD fyrir hvert gistirými, á nótt
  • Innifalið í orlofssvæðisgjaldi:
    • Afnot af líkamræktarstöð eða heilsurækt
    • Afnot af öryggishólfi í herbergi
    • Bílastæði
    • Símtöl (gætu verið takmörkuð)
    • Þráðlaust net (gæti verið takmarkað)

Bílastæði

  • Bílastæði þar sem gestir leggja sjálfir kosta 5 USD á nótt og það er hægt að koma og fara að vild

Sundlaugar, heilsulind og líkamsrækt (ef við á)

  • Nuddþjónusta og heilsulind eru í boði gegn pöntun, sem hægt er að framkvæma með því að hafa samband við gististaðinn fyrir komu í númerinu í bókunarstaðfestingunni.

Reglur

Þessi gististaður er undir stjórn atvinnugestgjafa. Að bjóða upp á gistingu er hluti af starfi hans, rekstri og aðalfagi.
Þessi gististaður er með útisvæði á borð við svalir, verandir eða palla sem henta mögulega ekki börnum. Ef þú hefur áhyggjur mælum við með að þú hafir samband við gististaðinn fyrir komu til að staðfesta að þau geti boðið þér upp á hentugt herbergi.
Samliggjandi/aðliggjandi herbergi kunna að vera fáanleg ef þau eru laus og gestir geta beðið um þau með því að hringja beint í gististaðinn í númerið sem gefið er upp í bókunarstaðfestingunni.
Á þessum gististað eru engar lyftur.
Þessi gististaður tekur við kreditkortum og reiðufé.
Samþykkt kreditkort: Visa, Mastercard, American Express
Ef þú afbókar bókunina muntu þurfa að hlíta afbókunarskilyrðum gestgjafans. Í samræmi við reglugerðir ESB um neytendarétt eru bókunarþjónustur gististaða ekki háðar rétti til að hætta við.

Algengar spurningar

Er El Cid El Moro Beach Hotel - All Inclusive með sundlaug?

Já, staðurinn er með útilaug.

Leyfir El Cid El Moro Beach Hotel - All Inclusive gæludýr?

Því miður, hvorki gæludýr né þjónustudýr eru leyfð.

Býður El Cid El Moro Beach Hotel - All Inclusive upp á bílastæði á staðnum?

Já. Sjálfsafgreiðslubílastæði kosta 5 USD á nótt. Hleðslustöð fyrir rafmagnsbíla í boði.

Hvaða innritunar- og útritunartíma er El Cid El Moro Beach Hotel - All Inclusive með?

Innritunartími hefst: kl. 16:00. Innritunartíma lýkur: hvenær sem er. Útritunartími er kl. 11:00.

Er El Cid El Moro Beach Hotel - All Inclusive með spilavíti á staðnum?

Nei. Þetta hótel er ekki með spilavíti, en MonteCarlo-spilavíti (3 mín. ganga) og Spilavíti konungsins (7 mín. ganga) eru í nágrenninu.

Hvað er hægt að gera á gististaðnum og í nágrenninu þegar maður dvelur á El Cid El Moro Beach Hotel - All Inclusive?

El Cid El Moro Beach Hotel - All Inclusive er með heilsulind með allri þjónustu og útilaug.

Eru veitingastaðir á El Cid El Moro Beach Hotel - All Inclusive eða í nágrenninu?

Já, það eru 2 veitingastaðir á staðnum.

Er El Cid El Moro Beach Hotel - All Inclusive með einhver einkasvæði utandyra?

Já, hvert herbergi er með svalir.

Á hvernig svæði er El Cid El Moro Beach Hotel - All Inclusive?

El Cid El Moro Beach Hotel - All Inclusive er í einungis 10 mínútna göngufjarlægð frá Mazatlán Malecón og 4 mínútna göngufjarlægð frá Sjávarskeljasafnið.

Umsagnir

El Cid El Moro Beach Hotel - All Inclusive - umsagnir

8,0

Mjög gott

9,4

Hreinlæti

8,0

Þjónusta

8,8

Starfsfólk og þjónusta

8,8

Ástand gististaðar og aðstöðu

Umsagnir

Staðfest

8/10 Mjög gott

Buena opción
Joel josue, 2 nætur/nátta ferð
Staðfest

10/10 Stórkostlegt

I like it everything except one tink the AC in the room not cool on off and the water for take sower come super hot and them super could and this happened all the time when take sower
orlando, 4 nætur/nátta ferð
Staðfest

6/10 Gott

Esta súper mal las albercas se encontraban en construcción se tenían que usar las instalaciones del hotel de enseguida deberían notificar que el hotel se encuentra en remodelación
Carlos, 3 nætur/nátta ferð