Salt & Coco

Gististaðarflokkur: 1
Mandrem ströndin er í göngufæri frá farfuglaheimilinu

Veldu dagsetningar til að sjá verð

Salt & Coco státar af toppstaðsetningu, því Mandrem ströndin og Ashvem ströndin eru í einungis 10 mínútna göngufjarlægð. Gestir fá ýmsa þjónustu án endurgjalds, en þar á meðal eru þráðlaust net og sjálfsafgreiðslubílastæði. Þar að auki eru Morjim-strönd og Arambol-strönd í nokkurra mínútna akstursfjarlægð.

Umsagnir

10 af 10
Stórkostlegt

Vinsæl aðstaða

  • Ókeypis bílastæði
  • Ókeypis þráðlaust net
  • Þvottaaðstaða

Meginaðstaða (6)

  • Þrif daglega
  • Matvöruverslun/sjoppa
  • Fatahreinsun/þvottaþjónusta
  • Þvottaaðstaða
  • Móttaka opin á tilteknum tímum
  • Skápar í boði

Vertu eins og heima hjá þér (5)

  • Eldhúsáhöld, leirtau og hnífapör
  • Dagleg þrif
  • Þvottaaðstaða
  • Ókeypis bílastæði með sjálfsafgreiðslu
  • Matvöruverslun/sjoppa
Núverandi verð er 4.462 kr.
inniheldur skatta og gjöld
26. okt. - 27. okt.

Herbergisval

Deluxe-herbergi með tvíbreiðu rúmi

  • Útsýni yfir garð
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 1 tvíbreitt rúm

Basic-svefnskáli - svalir - útsýni yfir garð

  • Útsýni yfir garð
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 1
  • 1 koja (einbreið)

Superior-herbergi með tvíbreiðu rúmi - útsýni yfir garð

  • Útsýni yfir garð
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 1 tvíbreitt rúm

Basic-svefnskáli - svalir - útsýni yfir garð

  • Útsýni yfir garð
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 1
  • 1 koja (einbreið)

Svipaðir gististaðir

Mod logo
Skráðu þig inn til að sjá gjaldgenga afslætti og ávinninga. Meiri ávinningur fyrir meiri ævintýri!

Um hverfið

Kort
Hno 154, Ashwem, Mandrem Rd, near Calisto Supermarket, Ashvewada, Mandrem, Goa 403527, Hno 154, Ashvem, Goa, 403527

Hvað er í nágrenninu?

  • Mandrem ströndin - 8 mín. ganga - 0.6 km
  • Ashvem ströndin - 9 mín. ganga - 0.8 km
  • Arambol-strönd - 12 mín. akstur - 5.2 km
  • Baga ströndin - 40 mín. akstur - 25.2 km
  • Calangute-strönd - 44 mín. akstur - 27.6 km

Samgöngur

  • Goa (GOX-New Goa alþjóðaflugvöllurinn) - 50 mín. akstur
  • Dabolim flugvöllurinn (GOI) - 91 mín. akstur
  • Sawantwadi Road-lestarstöðin - 30 mín. akstur
  • Pernem lestarstöðin - 38 mín. akstur
  • Karmali lestarstöðin - 43 mín. akstur

Veitingastaðir

  • ‪Prana Mandrem - ‬3 mín. akstur
  • ‪Riverside Bar & Restaurant - ‬3 mín. akstur
  • ‪Golden Goa Beach Shack - ‬9 mín. ganga
  • ‪Food Planet - ‬1 mín. ganga
  • ‪Manjeet Juice Bar - ‬2 mín. akstur

Um þennan gististað

Salt & Coco

  • Salt & Coco státar af toppstaðsetningu, því Mandrem ströndin og Ashvem ströndin eru í einungis 10 mínútna göngufjarlægð. Gestir fá ýmsa þjónustu án endurgjalds, en þar á meðal eru þráðlaust net og sjálfsafgreiðslubílastæði. Þar að auki eru Morjim-strönd og Arambol-strönd í nokkurra mínútna akstursfjarlægð.

Yfirlit

INNRITUN
14:00
ÚTRITUN
11:00

Stærð hótels

    • 8 herbergi

Koma/brottför

    • Innritun hefst: kl. 14:00. Innritun lýkur: hvenær sem er
    • Lágmarksaldur við innritun - 18
    • Útritunartími er kl. 11:00

Sérstakar innritunarleiðbeiningar

    • Móttakan er opin daglega frá kl. 09:00 til kl. 23:00
    • Starfsfólk er í afgreiðslu á takmörkuðum tímum
    • Upplýsingar sem koma frá gististaðnum gætu verið þýddar með sjálfvirkum þýðingarhugbúnaði

Krafist við innritun

    • Kreditkort, debetkort eða innborgun með reiðufé er nauðsynleg fyrir tilfallandi gjöld
    • Sýna gæti þurft skilríki með mynd, útgefin af yfirvöldum
    • Lágmarksaldur við innritun er 18

Gæludýr

    • Gæludýr ekki leyfð

Internet

    • Ókeypis þráðlaust internet í almennum rýmum
    • Ókeypis þráðlaust internet á herbergjum (hraði: 25+ Mbps)

Bílastæði

    • Ókeypis óyfirbyggð sjálfsafgreiðslubílastæði á staðnum

Aðrar upplýsingar

    • Afmörkuð reykingasvæði

Aðstaða/þjónusta gististaðar

Ferðast með börn

  • Matvöruverslun/sjoppa

Þjónusta

  • Móttaka opin á tilteknum tímum
  • Fatahreinsun/þvottaþjónusta

Aðstaða

  • Skápar í boði

Aðstaða á herbergi

Njóttu lífsins

  • Svalir

Fyrir útlitið

  • Sameiginleg baðherbergi
  • Sturta eingöngu
  • Sápa og sjampó
  • Salernispappír

Vertu í sambandi

  • Ókeypis þráðlaust net (25+ Mbps gagnahraði)

Matur og drykkur

  • Eldhúsáhöld/diskar/hnífapör

Meira

  • Þrif daglega

Gjöld og reglur

Reglur

Þessi gististaður er undir stjórn atvinnugestgjafa. Að bjóða upp á gistingu er hluti af starfi hans, rekstri og aðalfagi.
Gjald fyrir aukagest kann að vera innheimt, allt eftir reglum hvers og eins gististaðar.
Þessi gististaður er með útisvæði á borð við svalir, verandir eða palla sem henta mögulega ekki börnum. Ef þú hefur áhyggjur mælum við með að þú hafir samband við gististaðinn fyrir komu til að staðfesta að þau geti boðið þér upp á hentugt herbergi.
Á þessum gististað eru engar lyftur.
Gestir geta sofið rólega því að á staðnum er slökkvitæki.
Þessi gististaður tekur við reiðufé.
Skráningarnúmer gististaðar HOTNOO7597
Ef þú afbókar bókunina muntu þurfa að hlíta afbókunarskilyrðum gestgjafans. Í samræmi við reglugerðir ESB um neytendarétt eru bókunarþjónustur gististaða ekki háðar rétti til að hætta við.

Algengar spurningar

Leyfir Salt & Coco gæludýr?

Því miður, gæludýr eru ekki leyfð.

Býður Salt & Coco upp á bílastæði á staðnum?

Já, boðið er upp á ókeypis sjálfsafgreiðslubílastæði.

Hvaða innritunar- og útritunartíma er Salt & Coco með?

Innritunartími hefst: kl. 14:00. Innritunartíma lýkur: hvenær sem er. Útritunartími er kl. 11:00.

Er Salt & Coco með spilavíti á staðnum?

Nei. Þetta farfuglaheimili er ekki með spilavíti, en Casino Palms (21 mín. akstur) er í nágrenninu.

Er Salt & Coco með einhver einkasvæði utandyra?

Já, hvert herbergi er með svalir.

Á hvernig svæði er Salt & Coco?

Salt & Coco er í einungis 8 mínútna göngufjarlægð frá Mandrem ströndin og 9 mínútna göngufjarlægð frá Ashvem ströndin.

Umsagnir

Salt & Coco - umsagnir

10

Stórkostlegt

10

Hreinlæti

10

Þjónusta

10

Starfsfólk og þjónusta

10

Ástand gististaðar og aðstöðu

Umsagnir

Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Had a great stay thanks for everything!