Home Hotel Baltzar

Gististaðarflokkur: 3
Hótel í miðborginni í Malmö með bar/setustofu

Veldu dagsetningar til að sjá verð

Home Hotel Baltzar er nálægt lestarstöð og telst úrvals gistikostur fyrir þá sem vilja njóta þess sem Malmö hefur upp á að bjóða. Á staðnum er bar/setustofa þar sem er tilvalið að fá sér svalandi drykk, auk þess sem ókeypis morgunverðarhlaðborð er í boði alla daga milli kl. 06:30 og kl. 09:30.

Umsagnir

9,4 af 10
Stórkostlegt

Vinsæl aðstaða

  • Ókeypis morgunverður
  • Gæludýravænt
  • Ókeypis þráðlaust net
  • Bar
  • Móttaka opin allan sólarhringinn, alla daga vikunnar
  • Reyklaust

Meginaðstaða (8)

  • Þrif (samkvæmt beiðni)
  • Bar/setustofa
  • Móttaka opin allan sólarhringinn
  • Kaffi/te í almennu rými
  • Arinn í anddyri
  • Vatnsvél
  • Fjöltyngt starfsfólk
  • Farangursgeymsla

Fyrir fjölskyldur (5)

  • Einkabaðherbergi
  • Sjónvarp
  • Lyfta
  • Ókeypis snyrtivörur
  • Hárblásari
Núverandi verð er 15.447 kr.
inniheldur skatta og gjöld
13. sep. - 14. sep.

Herbergisval

Síur í boði fyrir herbergi
Sýni 10 af 10 herbergjum

Deluxe-herbergi með tvíbreiðu rúmi

10,0 af 10
Stórkostlegt
(3 umsagnir)
  • Borgarútsýni
  • 38 fermetrar
  • Pláss fyrir 2
  • 1 meðalstórt tvíbreitt rúm
  • Ókeypis þráðlaust net

Fjölskylduherbergi

  • 35 fermetrar
  • Pláss fyrir 6
  • 1 tvíbreitt rúm og 2 einbreið rúm EÐA 1 svefnsófi (tvíbreiður)
  • Ókeypis þráðlaust net

Bústaður (Compact, Without window)

8,6 af 10
Frábært
(4 umsagnir)
  • 17 fermetrar
  • Pláss fyrir 2
  • 1 meðalstórt tvíbreitt rúm
  • Ókeypis þráðlaust net

Superior-herbergi

10,0 af 10
Stórkostlegt
(3 umsagnir)
  • Borgarútsýni
  • 26 fermetrar
  • Pláss fyrir 2
  • 1 meðalstórt tvíbreitt rúm
  • Ókeypis þráðlaust net

Standard-herbergi

8,0 af 10
Mjög gott
(1 umsögn)
  • Borgarútsýni
  • 20 fermetrar
  • Pláss fyrir 2
  • 1 tvíbreitt rúm
  • Ókeypis þráðlaust net

herbergi (Compact)

9,6 af 10
Stórkostlegt
(7 umsagnir)
  • Borgarútsýni
  • 14 fermetrar
  • Pláss fyrir 1
  • 1 einbreitt rúm
  • Ókeypis þráðlaust net

Junior-svíta

10,0 af 10
Stórkostlegt
(1 umsögn)
  • Borgarútsýni
  • 39 fermetrar
  • Pláss fyrir 4
  • 1 tvíbreitt rúm og 1 svefnsófi (tvíbreiður)
  • Ókeypis þráðlaust net

Herbergi

  • Pláss fyrir 10
  • Ókeypis þráðlaust net

Deluxe double

  • Pláss fyrir 2
  • 1 tvíbreitt rúm
  • Ókeypis þráðlaust net

Herbergi

  • Pláss fyrir 4
  • Ókeypis þráðlaust net

Svipaðir gististaðir

Mod logo
Skráðu þig inn til að sjá gjaldgenga afslætti og ávinninga. Meiri ávinningur fyrir meiri ævintýri!

Um hverfið

Kort
Baltzarsgatan 45, Malmo, 21136

Hvað er í nágrenninu?

  • Stóratorg - 1 mín. ganga - 0.2 km
  • Ráðhúsið í Malmö - 3 mín. ganga - 0.3 km
  • Litlatorg - 4 mín. ganga - 0.4 km
  • Gustav Adolf torgið - 4 mín. ganga - 0.4 km
  • Malmö Live - 10 mín. ganga - 0.9 km

Samgöngur

  • Malmö (MMX-Sturup) - 36 mín. akstur
  • Kaupmannahöfn (CPH-Kastrup-flugstöðin) - 38 mín. akstur
  • Kaupmannahöfn (RKE-Roskilde) - 73 mín. akstur
  • Malmö Central lestarstöðin - 7 mín. ganga
  • Malmö (XFP-Malmö centralstation lestarstöðin) - 7 mín. ganga
  • Malmö Triangeln lestarstöðin - 15 mín. ganga

Veitingastaðir

  • ‪Max Hamburgare - ‬3 mín. ganga
  • ‪Drumbar - ‬2 mín. ganga
  • ‪Lilla Kafferosteriet - ‬1 mín. ganga
  • ‪Bastard Burgers - ‬2 mín. ganga
  • ‪Paddy's - ‬3 mín. ganga

Um þennan gististað

Home Hotel Baltzar

  • Home Hotel Baltzar er nálægt lestarstöð og telst úrvals gistikostur fyrir þá sem vilja njóta þess sem Malmö hefur upp á að bjóða. Á staðnum er bar/setustofa þar sem er tilvalið að fá sér svalandi drykk, auk þess sem ókeypis morgunverðarhlaðborð er í boði alla daga milli kl. 06:30 og kl. 09:30.

Yfirlit

DONE

Stærð hótels

    • 45 herbergi
    • Er á meira en 5 hæðum
DONE

Koma/brottför

    • Innritunartími hefst kl. 15:00
    • Síðbúin innritun háð framboði
    • Lágmarksaldur við innritun - 18
    • Útritunartími er kl. 11:00
DONE

Sérstakar innritunarleiðbeiningar

    • Móttökustarfsfólk mun taka á móti gestum við komu á gististaðinn
    • Ef þú ætlar að mæta á staðinn eftir kl. 22:00 skaltu hafa samband við gististaðinn með tengiliðaupplýsingunum sem birtar eru í bókunarstaðfestingunni.
    • Upplýsingar sem koma frá gististaðnum gætu verið þýddar með sjálfvirkum þýðingarhugbúnaði
DONE

Krafist við innritun

    • Kreditkort, debetkort eða innborgun með reiðufé er nauðsynleg fyrir tilfallandi gjöld
    • Sýna gæti þurft skilríki með mynd, útgefin af yfirvöldum
    • Lágmarksaldur við innritun er 18
DONE

Börn

    • Ekkert aukagjald er innheimt fyrir börn (2 ára og yngri) sem deila herbergi með foreldrum eða forráðamönnum og nota þau rúm og rúmföt sem fyrir eru.
DONE

Gæludýr

    • Gæludýr leyfð*
    • Þjónustudýr velkomin
WIFI

Internet

    • Ókeypis þráðlaust internet í almennum rýmum
    • Ókeypis þráðlaust internet á herbergjum (hraði: 50+ Mbps)
LOCAL_PARKING

Bílastæði

    • Engin bílastæði á staðnum
DONE

Aðrar upplýsingar

    • Reyklaus gististaður

Aðstaða/þjónusta gististaðar

Matur og drykkur

  • Ókeypis morgunverðarhlaðborð kl. 06:30–kl. 09:30 á virkum dögum og kl. 07:00–kl. 10:00 um helgar
  • Bar/setustofa
  • Kaffi/te í almennu rými
  • Vatnsvél

Ferðast með börn

  • Börn dvelja ókeypis (sjá nánari upplýsingar)

Þjónusta

  • Móttaka opin allan sólarhringinn
  • Farangursgeymsla
  • Fjöltyngt starfsfólk

Aðstaða

  • 1 bygging/turn
  • Byggt 1899
  • Arinn í anddyri

Aðgengi

  • Lyfta
  • Almenningsbaðherbergi með hjólastólaaðgengi
  • Móttaka með hjólastólaaðgengi
  • Veitingastaður með hjólastólaaðgengi
  • Vel lýst leið að inngangi
  • Stigalaust aðgengi að inngangi

Aðstaða á herbergi

Afþreying við höndina

  • Flatskjársjónvarp
  • Gervihnattarásir

Þægindi

  • Rafmagnsketill
  • Straujárn/strauborð

Sofðu rótt

  • Rúmföt í boði

Njóttu lífsins

  • Hituð gólf

Fyrir útlitið

  • Einkabaðherbergi
  • Sturta eingöngu
  • Ókeypis snyrtivörur
  • Hárblásari

Vertu í sambandi

  • Skrifborð
  • Ókeypis þráðlaust net (50+ Mbps gagnahraði)

Meira

  • Þrif samkvæmt beiðni

Gjöld og reglur

Börn og aukarúm

  • Vöggur/ungbarnarúm eru í boði fyrir 100 SEK á nótt

Gæludýr

  • Þjónustudýr eru undanskilin frá gjöldum
  • Gæludýr eru leyfð gegn aukagjaldi, SEK 300 fyrir hvert gistirými, fyrir dvölina

Reglur

Þessi gististaður er undir stjórn atvinnugestgjafa. Að bjóða upp á gistingu er hluti af starfi hans, rekstri og aðalfagi.
Gestir geta sofið rólega því að á staðnum er slökkvitæki.
Þessi gististaður tekur við kreditkortum og debetkortum. Ekki er tekið við reiðufé.
Samþykkt kreditkort: Visa, Mastercard, American Express, Diners Club
Ef þú afbókar bókunina muntu þurfa að hlíta afbókunarskilyrðum gestgjafans. Í samræmi við reglugerðir ESB um neytendarétt eru bókunarþjónustur gististaða ekki háðar rétti til að hætta við.

Líka þekkt sem

Baltzar
Baltzar Hotel
Baltzar Malmo
First Mortensen
Hotel Baltzar Malmo
First Hotel Mortensen Malmo
First Hotel Mortensen
First Mortensen Malmo
Hotel First Hotel Mortensen Malmo
Malmo First Hotel Mortensen Hotel
Hotel First Hotel Mortensen
Baltzar Hotel Malmö
First Mortensen
Hotel Baltzar
Hotel Mortensen Malmo
Mortensen Malmo
Hotel Hotel Mortensen Malmo
Malmo Hotel Mortensen Hotel
Hotel Hotel Mortensen
First Hotel Mortensen
Hotel Baltzar
Mortensen

Algengar spurningar

Leyfir Home Hotel Baltzar gæludýr?

Já, gæludýr mega dvelja á gististaðnum. Greiða þarf gjald að upphæð 300 SEK fyrir hvert gistirými, fyrir dvölina. Þjónustudýr eru undanskilin gjöldum.

Býður Home Hotel Baltzar upp á bílastæði á staðnum?

Því miður býður Home Hotel Baltzar ekki upp á nein bílastæði á staðnum.

Hvaða innritunar- og útritunartíma er Home Hotel Baltzar með?

Þú getur innritað þig frá kl. 15:00. Útritunartími er kl. 11:00.

Er Home Hotel Baltzar með spilavíti á staðnum?

Nei. Þetta hótel er ekki með spilavíti, en Casino Cosmopol (spilavíti) (9 mín. ganga) er í nágrenninu.

Á hvernig svæði er Home Hotel Baltzar ?

Home Hotel Baltzar er í hverfinu Centrum (miðbærinn), í einungis 7 mínútna göngufjarlægð frá Malmö Central lestarstöðin og 4 mínútna göngufjarlægð frá Gustav Adolf torgið.