Einkagestgjafi

Hotel Rudra - Hollywood

Gististaðarflokkur: 2
Hollywood Boulevard breiðgatan er í örfáum skrefum frá hótelinu

Veldu dagsetningar til að sjá verð

Hotel Rudra - Hollywood er á fínum stað, því Hollywood Walk of Fame gangstéttin og Hollywood Boulevard breiðgatan eru í innan við 5 mínútna göngufjarlægð. Þar að auki eru Sunset Strip og Hollywood Bowl í einungis 5 mínútna akstursfjarlægð. Gististaðurinn er stutt frá almenningssamgöngum: Hollywood - Highland lestarstöðin er í 3 mínútna göngufjarlægð og Hollywood - Vine lestarstöðin í 15 mínútna.

Umsagnir

9,0 af 10
Dásamlegt

Vinsæl aðstaða

  • Bílastæði í boði
  • Ókeypis þráðlaust net
  • Loftkæling
  • Móttaka opin allan sólarhringinn, alla daga vikunnar
  • Reyklaust

Meginaðstaða (7)

  • Þrif (samkvæmt beiðni)
  • Bílastæði með sjálfsafgreiðslu (aukagjald)
  • Móttaka opin allan sólarhringinn
  • Kaffi/te í almennu rými
  • Loftkæling
  • Sjálfsali
  • Farangursgeymsla

Vertu eins og heima hjá þér (4)

  • Einkabaðherbergi
  • Bílastæði með sjálfsafgreiðslu (aukagjald)
  • Míní-ísskápur
  • Hárblásari
Núverandi verð er 17.704 kr.
inniheldur skatta og gjöld
28. sep. - 29. sep.

Herbergisval

Síur í boði fyrir herbergi
Sýni 7 af 7 herbergjum

Comfort-herbergi

9,6 af 10
Stórkostlegt
(24 umsagnir)
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 1 stórt tvíbreitt rúm

Standard-herbergi með tvíbreiðu rúmi

9,0 af 10
Dásamlegt
(6 umsagnir)
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 4
  • 2 meðalstór tvíbreið rúm

Deluxe-herbergi fyrir einn

9,6 af 10
Stórkostlegt
(4 umsagnir)
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 1 stórt tvíbreitt rúm

Eins manns Standard-herbergi

10,0 af 10
Stórkostlegt
(1 umsögn)
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 1 meðalstórt tvíbreitt rúm

Herbergi

  • Pláss fyrir 4

Herbergi

  • Pláss fyrir 4

Herbergi

  • Pláss fyrir 4

Svipaðir gististaðir

Mod logo
Skráðu þig inn til að sjá gjaldgenga afslætti og ávinninga. Meiri ávinningur fyrir meiri ævintýri!

Um hverfið

Kort
6772 Hawthorn Ave, Los Angeles, CA, 90028

Hvað er í nágrenninu?

  • Hollywood Boulevard breiðgatan - 2 mín. ganga - 0.2 km
  • Hollywood Walk of Fame gangstéttin - 2 mín. ganga - 0.2 km
  • Kvikmyndahúsið TCL Chinese Theatre - 5 mín. ganga - 0.5 km
  • Hollywood Roosevelt Hotel - 7 mín. ganga - 0.6 km
  • Dolby Theater (leikhús) - 8 mín. ganga - 0.6 km

Samgöngur

  • Burbank, CA (BUR-Hollywood Burbank) - 32 mín. akstur
  • Van Nuys, CA (VNY) - 32 mín. akstur
  • Hawthorne, CA (HHR-Hawthorne flugv.) - 54 mín. akstur
  • Alþjóðaflugvöllurinn í Los Angeles (LAX) - 63 mín. akstur
  • Long Beach, CA (LGB-Long Beach borgarflugv.) - 78 mín. akstur
  • Glendale-ferðamiðstöðin - 9 mín. akstur
  • Downtown Burbank lestarstöðin - 11 mín. akstur
  • Los Angeles Cal State lestarstöðin - 15 mín. akstur
  • Hollywood - Highland lestarstöðin - 3 mín. ganga
  • Hollywood - Vine lestarstöðin - 15 mín. ganga

Veitingastaðir

  • ‪Dave & Buster's - ‬5 mín. ganga
  • ‪Starbucks - ‬3 mín. ganga
  • ‪McDonald's - ‬3 mín. ganga
  • ‪Taco Bell - ‬3 mín. ganga
  • ‪Panera Bread - ‬2 mín. ganga

Um þennan gististað

Hotel Rudra - Hollywood

  • Hotel Rudra - Hollywood er á fínum stað, því Hollywood Walk of Fame gangstéttin og Hollywood Boulevard breiðgatan eru í innan við 5 mínútna göngufjarlægð. Þar að auki eru Sunset Strip og Hollywood Bowl í einungis 5 mínútna akstursfjarlægð. Gististaðurinn er stutt frá almenningssamgöngum: Hollywood - Highland lestarstöðin er í 3 mínútna göngufjarlægð og Hollywood - Vine lestarstöðin í 15 mínútna.

Yfirlit

Stærð hótels

    • 17 herbergi

Koma/brottför

    • Innritun hefst: kl. 15:00. Innritun lýkur: kl. 00:30
    • Lágmarksaldur við innritun - 19
    • Útritunartími er kl. 11:00

Sérstakar innritunarleiðbeiningar

    • Fullorðinn einstaklingur yfir 18 ára aldri verður að taka á sig alla ábyrgð á bókuninni.
    • Móttökustarfsfólk mun taka á móti gestum við komu á gististaðinn
    • Engin innritun er í boði eftir venjulegan opnunartíma á þessum gististað.
    • Upplýsingar sem koma frá gististaðnum gætu verið þýddar með sjálfvirkum þýðingarhugbúnaði

Krafist við innritun

    • Kreditkort eða innborgun með reiðufé nauðsynleg fyrir tilfallandi gjöld
    • Sýna gæti þurft skilríki með mynd, útgefin af yfirvöldum
    • Lágmarksaldur við innritun er 19

Gæludýr

    • Gæludýr ekki leyfð

Internet

    • Ókeypis þráðlaust internet á herbergjum (hraði: 25+ Mbps)

Bílastæði

    • Bílastæði á staðnum eru einungis í boði samkvæmt beiðni
    • Sjálfsafgreiðslubílastæði á staðnum (50 USD á nótt; hægt að keyra inn og út að vild)
    • Takmörkuð bílastæði á staðnum (að hámarki 1 stæði á hverja gistieiningu)

Aðrar upplýsingar

    • Reyklaus gististaður

Aðstaða/þjónusta gististaðar

Matur og drykkur

  • Kaffi/te í almennu rými

Þjónusta

  • Móttaka opin allan sólarhringinn
  • Farangursgeymsla

Aðgengi

  • Móttaka með hjólastólaaðgengi
  • Hæð móttökuborðs með hjólastólaaðgengi (cm): 81
  • Vel lýst leið að inngangi

Aðstaða á herbergi

Þægindi

  • Loftkæling og kynding

Fyrir útlitið

  • Einkabaðherbergi
  • Baðker eingöngu
  • Sápa og sjampó
  • Hárblásari
  • Handklæði
  • Salernispappír

Vertu í sambandi

  • Ókeypis þráðlaust net (25+ Mbps gagnahraði)
  • Sími

Matur og drykkur

  • Míní-ísskápur

Meira

  • Þrif samkvæmt beiðni
  • Öryggishólf á herbergjum

Gjöld og reglur

Endurgreiðanlegar innborganir

  • Tryggingargjald vegna mögulegra skemmda að upphæð 200 USD verður innheimt fyrir innritun.

Bílastæði

  • Bílastæði þar sem gestir leggja sjálfir kosta 50 USD á nótt og það er hægt að koma og fara að vild
  • Gestir verða að hafa samband við þennan gististað með fyrirvara til að panta bílastæði á staðnum

Reglur

Þessi gististaður er undir stjórn einkagestgjafa (aðila sem hvorki er gestgjafi að atvinnu, stundar slíkan rekstur að staðaldri né hefur það sem sitt aðalfag). Neytendalöggjöf ESB, þar á meðal uppsagnarréttur, mun ekki gilda fyrir bókun þína. Afbókunarreglurnar sem einkagestgjafinn setur munu gilda fyrir bókun þína.
Gjald fyrir aukagest kann að vera innheimt, allt eftir reglum hvers og eins gististaðar.
Á þessum gististað eru engar lyftur.
Gestir geta sofið rólega því að á staðnum er slökkvitæki.
Þessi gististaður tekur við kreditkortum og debetkortum. Ekki er tekið við reiðufé.
Samþykkt kreditkort: Visa, Mastercard, American Express, Discover, JCB International

Líka þekkt sem

Hotel Rudra
Hotel Rudra - Hollywood Hotel
Hotel Rudra - Hollywood Los Angeles
Hotel Rudra - Hollywood Hotel Los Angeles

Algengar spurningar

Leyfir Hotel Rudra - Hollywood gæludýr?

Því miður, gæludýr eru ekki leyfð.

Býður Hotel Rudra - Hollywood upp á bílastæði á staðnum?

Já. Sjálfsafgreiðslubílastæði kosta 50 USD á nótt. Bílastæði gætu verið takmörkuð.

Hvaða innritunar- og útritunartíma er Hotel Rudra - Hollywood með?

Innritunartími hefst: kl. 15:00. Innritunartíma lýkur: kl. 00:30. Útritunartími er kl. 11:00.

Er Hotel Rudra - Hollywood með spilavíti á staðnum?

Nei. Þetta hótel er ekki með spilavíti, en Hollywood Park Casino (spilavíti) (20 mín. akstur) er í nágrenninu.

Á hvernig svæði er Hotel Rudra - Hollywood?

Hotel Rudra - Hollywood er í einungis 3 mínútna göngufjarlægð frá Hollywood - Highland lestarstöðin og 2 mínútna göngufjarlægð frá Hollywood Walk of Fame gangstéttin.

Umsagnir

Hotel Rudra - Hollywood - umsagnir

9,0

Dásamlegt

9,4

Hreinlæti

8,6

Þjónusta

9,4

Starfsfólk og þjónusta

9,2

Ástand gististaðar og aðstöðu

Umsagnir

Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Convenient and clean place to stay while visiting Hollywood.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Good, basic, clean place with a walk to Hollywood Blvd!
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Clean room nice staff
Staðfest umsögn

6/10 Gott

Clean and lean - great location
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Hidden gem , Friendly staff Clean And up-to-date with their decor
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

L hotel est hyper bien situé, tout s'est très bien passé, les chambres etaient comme sur les photos et le personnel très sympa ;))
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Es una excelente opción para quedarse cerca del paseo de la fama, el lugar ofrece lo indispensable, la limpieza es excelente , el personal amable.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Clean great staff good location
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Everything and everyone is nice
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

The front staff was really kind and friendly! Easy Access and really clean room
Staðfest umsögn

6/10 Gott

Great location, friendly staff, however the property had a peculiar smell.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Incredible front desk service! Get there early if you want parking, there’s only like 6 spots. Very safe, quiet, and clean. Will stay again if in Hollywood.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

For what it is, it was a good Hotel. Building and room were clean. Close to Hollywood Bowl(which we attended a concert) and very close to Walt of fame. I would come again.
Staðfest umsögn

8/10 Mjög gott

Easy parking behind the hotel was competitively priced. Friendly staff. Great location.
Staðfest umsögn

6/10 Gott

Cute boutique hotel near Hollywood and Highland. Staff was friendly and place was clean. But there was an odd smell in the lobby an the rooms. The room was simple but comfortable amd easy location for walking around the area. It was fine for one night in town.
Staðfest umsögn

8/10 Mjög gott

Staff was pleasant, clean hotel but parking was limited and compact. rooms were kind of small but clean.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Staff was very friendly, room was clean and the location was perfect.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

A pesar de cobrar el estacionamiento por separado la estancia en este hotel fue amena, las habitaciones limpias, cerca de la av principal y lugar seguro para quedarse
Staðfest umsögn

8/10 Mjög gott

Clean room. Professional staff. Safe and convenient location. Not much in the way of amenities, but this is a good budget option.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Nice location
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Localização excelente
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Very good staff Nice and clean hotel good large rooms and great location
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Equipe gentil e quarto grande e confortável.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Staff was super nice, the location was a perfect distance from the Main Street and rooms were comfy and cozy :)
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Todo bien. Muy amables. Hotel muy bien localizado para lo que yo necesitaba.