Casa Frati Suites & Villas

Gistiheimili með morgunverði á ströndinni með veitingastað, Perivolos-ströndin nálægt

Veldu dagsetningar til að sjá verð

Casa Frati Suites & Villas er á fínum stað, því Santorini caldera og Perivolos-ströndin eru í einungis 10 mínútna akstursfjarlægð. Þeir sem eru spenntir fyrir því geta buslað í útilauginni en svo er líka kaffihús á svæðinu þar sem gott er að fá sér bita og bar/setustofa ef þig langar í svalandi drykk. Þar að auki eru Perissa-ströndin og Þíra hin forna í nokkurra mínútna akstursfjarlægð.
VIP Access

Umsagnir

9,6 af 10
Stórkostlegt

Vinsæl aðstaða

  • Laug
  • Bílastæði í boði
  • Ókeypis þráðlaust net
  • Veitingastaður
  • Loftkæling
  • Bar

Meginaðstaða (12)

  • Þrif daglega
  • Einkaströnd í nágrenninu
  • Veitingastaður og bar/setustofa
  • Sólhlífar
  • Strandskálar
  • Strandhandklæði
  • Útilaug sem er opin hluta úr ári
  • Kaffihús
  • Verönd
  • Loftkæling
  • Þjónusta gestastjóra
  • Farangursgeymsla

Vertu eins og heima hjá þér (6)

  • Einkabaðherbergi
  • Verönd
  • Dagleg þrif
  • Rúmföt af bestu gerð
  • Takmörkuð bílastæði á staðnum
  • Útilaug opin hluta úr ári
Núverandi verð er 9.720 kr.
inniheldur skatta og gjöld
21. okt. - 22. okt.

Herbergisval

Síur í boði fyrir herbergi
Sýni 9 af 9 herbergjum

Junior-svíta - útsýni yfir sundlaug

  • 25 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 1 meðalstórt tvíbreitt rúm

Senior Suite with Hot Tub

  • 25 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 1 meðalstórt tvíbreitt rúm

Deluxe Room with Pool View

10,0 af 10
Stórkostlegt
(1 umsögn)
  • 25 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 3
  • 1 meðalstórt tvíbreitt rúm og 1 svefnsófi (einbreiður)

Standard-herbergi

9,0 af 10
Dásamlegt
(2 umsagnir)
  • 15 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 1 meðalstórt tvíbreitt rúm

Deluxe-herbergi - sjávarsýn

  • Útsýni yfir hafið
  • 15 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 1 meðalstórt tvíbreitt rúm EÐA 2 einbreið rúm

Svíta fyrir brúðkaupsferðir - heitur pottur

  • 25 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 1 meðalstórt tvíbreitt rúm

Super Suite with Sea View & Hot Tub

10,0 af 10
Stórkostlegt
(1 umsögn)
  • Útsýni yfir hafið
  • 15 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 1 meðalstórt tvíbreitt rúm

Master Suite with Sea View

10,0 af 10
Stórkostlegt
(1 umsögn)
  • Útsýni yfir hafið
  • 50 fermetrar
  • 2 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 4
  • 2 meðalstór tvíbreið rúm

Standard Triple Room

  • 15 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 3
  • 1 meðalstórt tvíbreitt rúm og 1 svefnsófi (einbreiður)

Svipaðir gististaðir

Mod logo
Skráðu þig inn til að sjá gjaldgenga afslætti og ávinninga. Meiri ávinningur fyrir meiri ævintýri!

Um hverfið

Kort
Agios Georgios Perivolos, Santorini, 84703

Hvað er í nágrenninu?

  • Perivolos-ströndin - 1 mín. ganga - 0.1 km
  • Perissa-ströndin - 4 mín. akstur - 1.9 km
  • Þíra hin forna - 12 mín. akstur - 4.9 km
  • Athinios-höfnin - 14 mín. akstur - 9.8 km
  • Kamari-ströndin - 20 mín. akstur - 15.1 km

Samgöngur

  • Thira (JTR-Santorini) - 26 mín. akstur

Veitingastaðir

  • ‪Forty One 41 - ‬1 mín. ganga
  • ‪Mera Beach Bar - ‬11 mín. ganga
  • ‪Pleasure Beach Bar - ‬10 mín. ganga
  • ‪Aegean safran bar restaurant - ‬13 mín. ganga
  • ‪Barolo Beach - ‬9 mín. ganga

Um þennan gististað

Casa Frati Suites & Villas

  • Casa Frati Suites & Villas er á fínum stað, því Santorini caldera og Perivolos-ströndin eru í einungis 10 mínútna akstursfjarlægð. Þeir sem eru spenntir fyrir því geta buslað í útilauginni en svo er líka kaffihús á svæðinu þar sem gott er að fá sér bita og bar/setustofa ef þig langar í svalandi drykk. Þar að auki eru Perissa-ströndin og Þíra hin forna í nokkurra mínútna akstursfjarlægð.

Yfirlit

Stærð hótels

    • 30 herbergi
    • Er á meira en 2 hæðum

Koma/brottför

    • Innritun hefst: kl. 15:00. Innritun lýkur: hvenær sem er
    • Lágmarksaldur við innritun - 18
    • Útritunartími er kl. 11:00

Sérstakar innritunarleiðbeiningar

    • Móttakan er opin daglega frá kl. 08:30 til kl. 20:30
    • Gestir verða að hafa samband við gististaðinn með fyrirvara til að fá innritunarleiðbeiningar og upplýsingar um hvar sækja eigi lykla; starfsfólk er í afgreiðslu á takmörkuðum tímum
    • Hafðu samband við gististaðinn a.m.k. 72 klst. fyrir komu til að gera ráðstafanir varðandi innritun og notaðu til þess upplýsingarnar á bókunarstaðfestingingunni.
    • Upplýsingar sem koma frá gististaðnum gætu verið þýddar með sjálfvirkum þýðingarhugbúnaði

Krafist við innritun

    • Kreditkort, debetkort eða innborgun með reiðufé er nauðsynleg fyrir tilfallandi gjöld
    • Sýna gæti þurft skilríki með mynd, útgefin af yfirvöldum
    • Lágmarksaldur við innritun er 18

Börn

    • Engar vöggur (ungbarnarúm)

Gæludýr

    • Gæludýr ekki leyfð

Internet

    • Ókeypis þráðlaust internet í almennum rýmum
    • Ókeypis þráðlaust internet á herbergjum (hraði: 50+ Mbps)

Bílastæði

    • Bílastæði á staðnum eru takmörkuð

Aðrar upplýsingar

    • Reyklaus gististaður

Aðstaða/þjónusta gististaðar

Matur og drykkur

  • Veitingastaður
  • Bar/setustofa
  • Kaffihús

Áhugavert að gera

  • Aðgangur að einkaströnd

Þjónusta

  • Móttaka opin á tilteknum tímum
  • Þjónusta gestastjóra
  • Aðstoð við miða-/ferðakaup
  • Farangursgeymsla
  • Strandskálar (aukagjald)
  • Strandhandklæði
  • Sólhlífar
  • Sólstólar

Aðstaða

  • Verönd
  • Útilaug opin hluta úr ári
  • Móttökusalur

Aðstaða á herbergi

Afþreying við höndina

  • 32-tommu snjallsjónvarp

Þægindi

  • Loftkæling
  • Straujárn/strauborð (eftir beiðni)

Sofðu rótt

  • Rúmföt af bestu gerð

Njóttu lífsins

  • Nudd upp á herbergi
  • Svalir eða verönd

Fyrir útlitið

  • Einkabaðherbergi
  • Sturta eingöngu
  • Sápa og sjampó
  • Hárblásari
  • Handklæði
  • Salernispappír

Vertu í sambandi

  • Ókeypis þráðlaust net (50+ Mbps gagnahraði)

Meira

  • Þrif daglega
  • Öryggishólf á herbergjum

Gjöld og reglur

Skyldugjöld

Þú verður beðin/n að greiða eftirfarandi gjöld á gististaðnum við innritun eða útritun. Gjöld gætu verið með viðeigandi sköttum inniföldum:
  • Skattur er lagður á af borgaryfirvöldum og er innheimtur á gististaðnum. Skatturinn er breytilegur eftir árstíðum og er mögulega ekki innheimtur allt árið. Aðrar undanþágur eða skattaafslættir gætu átt við. Til að fá frekari upplýsingar skaltu hafa samband við gististaðinn með tengiliðaupplýsingunum sem finna má í staðfestingunni sem berst eftir bókun.
  • Borgaryfirvöld leggja á sérstakan skatt: Frá 1. nóvember - 31. mars 0.50 EUR fyrir hvert gistirými, á nótt
  • Borgaryfirvöld leggja á sérstakan skatt: Frá 1. apríl til 31. október, 2.00 EUR fyrir hvert gistirými, á nótt

Sundlaugar, heilsulind og líkamsrækt (ef við á)

  • Árstíðabundna sundlaugin er opin frá apríl til október.

Reglur

Þessi gististaður er undir stjórn atvinnugestgjafa. Að bjóða upp á gistingu er hluti af starfi hans, rekstri og aðalfagi.
Gjald fyrir aukagest kann að vera innheimt, allt eftir reglum hvers og eins gististaðar.
Þessi gististaður er með útisvæði á borð við svalir, verandir eða palla sem henta mögulega ekki börnum. Ef þú hefur áhyggjur mælum við með að þú hafir samband við gististaðinn fyrir komu til að staðfesta að þau geti boðið þér upp á hentugt herbergi.
Á þessum gististað eru engar lyftur.
Þessi gististaður tekur við kreditkortum. Ekki er tekið við reiðufé.
Samþykkt kreditkort: Mastercard
Greiðslur í reiðufé á þessum gististað mega vera EUR 500 að hámarki samkvæmt landslögum. Hafðu samband við gististaðinn til að fá frekari upplýsingar, samskipaleiðirnar eru í bókunarstaðfestingunni.
Skráningarnúmer gististaðar 1355654
Ef þú afbókar bókunina muntu þurfa að hlíta afbókunarskilyrðum gestgjafans. Í samræmi við reglugerðir ESB um neytendarétt eru bókunarþjónustur gististaða ekki háðar rétti til að hætta við.

Líka þekkt sem

Frati Villas Santorini
Frati Villas Bed & breakfast
Frati Villas Bed & breakfast Santorini

Algengar spurningar

Býður Casa Frati Suites & Villas upp á ókeypis afbókun og fulla endurgreiðslu?

Já, Casa Frati Suites & Villas býður upp á herbergi sem eru endurgreiðanleg að fullu sem hægt er að bóka á vefnum okkar. Ef þú hefur bókað herbergi á verði sem er endurgreiðanlegt að fullu getur þú afbókað allt niður í nokkra daga fyrir innritun eins og sagt er fyrir um í skilmálum gististaðarins. Við hvetjum þig til að skoða afbókunarreglur gististaðarins til að sjá nákvæma skilmála og skilyrði.

Er Casa Frati Suites & Villas með sundlaug?

Já, staðurinn er með útilaug sem er opin hluta úr ári.

Leyfir Casa Frati Suites & Villas gæludýr?

Því miður, gæludýr eru ekki leyfð.

Býður Casa Frati Suites & Villas upp á bílastæði á staðnum?

Já. Bílastæði gætu verið takmörkuð.

Hvaða innritunar- og útritunartíma er Casa Frati Suites & Villas með?

Innritunartími hefst: kl. 15:00. Innritunartíma lýkur: hvenær sem er. Útritunartími er kl. 11:00.

Hvað er hægt að gera á gististaðnum og í nágrenninu þegar maður dvelur á Casa Frati Suites & Villas?

Casa Frati Suites & Villas er með útilaug sem er opin hluta úr ári og strandskálum.

Eru veitingastaðir á Casa Frati Suites & Villas eða í nágrenninu?

Já, það er veitingastaður á staðnum.

Er Casa Frati Suites & Villas með einhver einkasvæði utandyra?

Já, hvert herbergi er með svalir eða verönd.

Á hvernig svæði er Casa Frati Suites & Villas?

Casa Frati Suites & Villas er í einungis 1 mínútna göngufjarlægð frá Perivolos-ströndin og 16 mínútna göngufjarlægð frá Perissa-ströndin.

Umsagnir

Casa Frati Suites & Villas - umsagnir

9,6

Stórkostlegt

9,6

Hreinlæti

9,6

Þjónusta

9,6

Starfsfólk og þjónusta

9,6

Ástand gististaðar og aðstöðu

Umsagnir

Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Excellent location. We used the hotel for a day and took advantage of the beach. Everything was perfect and we wish we could’ve stayed longer.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Everything perfect, nice and very helpfull staff, clean hotel, beach view, pool... Beakfast could be better- everyday the same brad,(only sweet choice- honey, marmelade) sometimes a bit old bread, 5 choices form menu 3 of them egg menu, appreciate more fruits, vegetables and more variety...but staff in restaurant very nice
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

It was amazing! As a female solo traveler, I felt very safe and everyone was so kind!!
Staðfest umsögn

8/10 Mjög gott

Fantastiskt läge vid stranden, personalen på hotellet var mycket trevliga och hjälpsamma. Tillhörande beach club var också mycket trevligt och med mycket bra och service minded personal. Maten och drinkar var mycket goda på I Frati. Något obekväma sängar och stora hårda kuddar på rummen. Poolområdet är inte så mysigt, mycket trevligare att vara på stranden.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Very helpful reception staff. Lift transfers organised. Beautiful room, we stayed in the apartment next to the main building, easy use of pool and room was serviced. Delicious breakfast included. Beach club staff very attentive. Would definitely come again.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Great hotel with amazing facilities. Located in front of the beach and they provide sunbeds, umbrella and towels. Very good breakfast as well. The only suggestion is that the bathroom was not well taken care of: had a lot of limescale, broken soap dispenser and a bit rusty. was a bit dirty and
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt