Einkagestgjafi
Shri Veni Madhav Hotel
Gististaðarflokkur: 2
Hótel í Prayagraj með veitingastað
Veldu dagsetningar til að sjá verð
Myndasafn fyrir Shri Veni Madhav Hotel





Shri Veni Madhav Hotel er tilvalinn gistikostur þegar þú skoðar það helsta sem Prayagraj hefur upp á að bjóða.
Umsagnir
6,06,0 af 10
Gott
Vinsæl aðstaða
- Ókeypis bílastæði
- Veitingastaður
- Móttaka opin allan sólarhringinn, alla daga vikunnar
Meginaðstaða (5)
Meginaðstaða (5)
- Þrif daglega
- Veitingastaður
- Morgunverður í boði
- Kaffihús
- Móttaka opin allan sólarhringinn
Herbergisval
Kannaðu framboð fyrir þessar dagsetningar
Standard-herbergi - svalir - borgarsýn
- 10 fermetrar
- 1 svefnherbergi
- Pláss fyrir 2
- 2 stór tvíbreið rúm
Svipaðir gististaðir

Prabhu Premi Sevashray
Naini
Prabhu Premi Sevashray
Naini
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Þvottaaðstaða
- Móttaka opin allan sólarhringinn, alla daga vikunnar
4.0af 10, 2 umsagnir
4,0
2 umsagnir

Shri Narayanam Dharamshala
Prayagraj
Shri Narayanam Dharamshala
Prayagraj
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Móttaka opin allan sólarhringinn, alla daga vikunnar
5.2af 10, 15 umsagnir
5,2
15 umsagnir
Verðið er 967 kr.
967 kr.
inniheldur skatta og gjöld
8. sep. - 9. sep.

Mahakumbh Prayagraj Residency
Phulpur
Mahakumbh Prayagraj Residency
Phulpur
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
3.0af 10, 2 umsagnir
3,0
2 umsagnir
Verðið er 9.582 kr.
9.582 kr.
inniheldur skatta og gjöld
27. ágú. - 28. ágú.

City Hotel
Prayagraj
City Hotel
Prayagraj
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Veitingastaður
- Loftkæling

Raj Hotel
Prayagraj
Raj Hotel
Prayagraj
- Móttaka opin allan sólarhringinn, alla daga vikunnar
2.0af 10, 3 umsagnir
2,0
3 umsagnir

GANGA RIVERFRONT ROOMS AND BANQUET
Prayagraj
GANGA RIVERFRONT ROOMS AND BANQUET
Prayagraj
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Loftkæling
- Þvottaaðstaða
9.0 af 10, Dásamlegt, 9 umsagnir
9,0
Dásamlegt
9 umsagnir
Verðið er 2.651 kr.
2.651 kr.
inniheldur skatta og gjöld
27. ágú. - 28. ágú.

Hotel Ganges Majestic
Prayagraj
Hotel Ganges Majestic
Prayagraj
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Veitingastaður
- Samliggjandi herbergi í boði
2.0af 10, 3 umsagnir
2,0
3 umsagnir
Verðið er 2.386 kr.
2.386 kr.
inniheldur skatta og gjöld
8. sep. - 9. sep.

Happy Homestay
Prayagraj
Happy Homestay
Prayagraj
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Þvottaaðstaða
- Reyklaust
5.0af 10, 4 umsagnir
5,0
4 umsagnir
Verðið er 8.948 kr.
8.948 kr.
inniheldur skatta og gjöld
8. sep. - 9. sep.

ISKCON Prayagraj Guest House
Prayagraj
ISKCON Prayagraj Guest House
Prayagraj
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Veitingastaður
- Loftkæling
7.2 af 10, Gott, 19 umsagnir
7,2
Gott
19 umsagnir
Verðið er 5.014 kr.
5.014 kr.
inniheldur skatta og gjöld
27. ágú. - 28. ágú.

hotel MorningInn
Prayagraj
hotel MorningInn
Prayagraj
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Loftkæling
- Móttaka opin allan sólarhringinn, alla daga vikunnar
Skráðu þig inn til að sjá gjaldgenga afslætti og ávinninga. Meiri ávinningur fyrir meiri ævintýri!
Um hverfið

160 Kydganj Chaukhandi Rd Kydganj, Prayagraj, UP, 211213
Hvað er í nágrenninu?
- Minto Park - 9 mín. ganga - 0.8 km
- Sachcha Baba Ashram - 11 mín. ganga - 1.0 km
- Mankameshwar Temple - 19 mín. ganga - 1.6 km
- Moti Jheel - 2 mín. akstur - 2.1 km
- Lalita Devi Temple - 3 mín. akstur - 2.8 km
Samgöngur
- Allahabad (IXD) - 43 mín. akstur
- Daraganj-lestarstöðin - 11 mín. akstur
- Prayagraj Sangam-lestarstöðin - 12 mín. akstur
- Karchana-lestarstöðin - 16 mín. akstur
Veitingastaðir
- Hotel Yatrik - 6 mín. akstur
- Sagar Ratna - 5 mín. akstur
- Kamdhenu Sweets - 5 mín. akstur
- KFC - 5 mín. akstur
- Pind Balluchi - 6 mín. akstur
Um þennan gististað
Shri Veni Madhav Hotel
- Shri Veni Madhav Hotel er tilvalinn gistikostur þegar þú skoðar það helsta sem Prayagraj hefur upp á að bjóða.
Yfirlit
Stærð hótels
- 15 herbergi
Koma/brottför
- Innritun hefst: á hádegi. Innritun lýkur: hvenær sem er
- Lágmarksaldur við innritun - 18
- Útritunartími er kl. 11:00
Sérstakar innritunarleiðbeiningar
- Móttökustarfsfólk mun taka á móti gestum við komu á gististaðinn
- Upplýsingar sem koma frá gististaðnum gætu verið þýddar með sjálfvirkum þýðingarhugbúnaði
Krafist við innritun
- Kreditkort, debetkort eða innborgun með reiðufé er nauðsynleg fyrir tilfallandi gjöld
- Sýna gæti þurft skilríki með mynd, útgefin af yfirvöldum
- Lágmarksaldur við innritun er 18
Gæludýr
- Gæludýr ekki leyfð
Bílastæði
- Ókeypis óyfirbyggð sjálfsafgreiðslubílastæði á staðnum
Aðstaða/þjónusta gististaðar
Matur og drykkur
- Morgunverður samkvæmt innlendum hefðum (aukagjald) daglega kl. 08:30–kl. 10:00
- Veitingastaður
- Kaffihús
Þjónusta
- Móttaka opin allan sólarhringinn
Aðstaða á herbergi
Meira
- Þrif daglega
Gjöld og reglur
Aukavalkostir
- Boðið er upp á innlendan morgunverð gegn aukagjaldi sem er um það bil 70 INR fyrir fullorðna og 50 INR fyrir börn
Börn og aukarúm
- Vöggur/ungbarnarúm eru í boði fyrir 1499.0 INR á dag
Reglur
Þessi gististaður er undir stjórn einkagestgjafa (aðila sem hvorki er gestgjafi að atvinnu, stundar slíkan rekstur að staðaldri né hefur það sem sitt aðalfag). Neytendalöggjöf ESB, þar á meðal uppsagnarréttur, mun ekki gilda fyrir bókun þína. Afbókunarreglurnar sem einkagestgjafinn setur munu gilda fyrir bókun þína.
Á þessum gististað eru engar lyftur.
Þessi gististaður tekur við kreditkortum, debetkortum og reiðufé.
Samþykkt kreditkort: Visa, JCB International
Líka þekkt sem
Shri Veni Madhav Hotel Hotel
Shri Veni Madhav Hotel Prayagraj
Shri Veni Madhav Hotel Hotel Prayagraj
Algengar spurningar
Leyfir Shri Veni Madhav Hotel gæludýr?
Því miður, gæludýr eru ekki leyfð.
Býður Shri Veni Madhav Hotel upp á bílastæði á staðnum?
Já, boðið er upp á ókeypis sjálfsafgreiðslubílastæði.
Hvaða innritunar- og útritunartíma er Shri Veni Madhav Hotel með?
Innritunartími hefst: á hádegi. Innritunartíma lýkur: hvenær sem er. Útritunartími er kl. 11:00.
Eru veitingastaðir á Shri Veni Madhav Hotel eða í nágrenninu?
Já, það er veitingastaður á staðnum.
Á hvernig svæði er Shri Veni Madhav Hotel?
Shri Veni Madhav Hotel er í einungis 10 mínútna göngufjarlægð frá Minto Park og 11 mínútna göngufjarlægð frá Sachcha Baba Ashram.