MS RESORT
Gististaðarflokkur: 2
Hótel í Dalhousie
Veldu dagsetningar til að sjá verð
Myndasafn fyrir MS RESORT





MS RESORT er tilvalinn dvalarstaður fyrir þá sem vilja njóta þess sem Dalhousie hefur upp á að bjóða. Þráðlaust net og sjálfsafgreiðslubílastæði eru meðal þess sem gestir fá ókeypis.
Umsagnir
1010 af 10
Stórkostlegt
Vinsæl aðstaða
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Móttaka opin allan sólarhringinn, alla daga vikunnar
Meginaðstaða (2)
Meginaðstaða (2)
- Þrif daglega
- Móttaka opin allan sólarhringinn
Vertu eins og heima hjá þér (4)
Vertu eins og heima hjá þér (4)
- Einkabaðherbergi
- Sjónvarp
- Dagleg þrif
- Ókeypis bílastæði með sjálfsafgreiðslu
Núverandi verð er 3.354 kr.
3.354 kr.
inniheldur skatta og gjöld
27. ágú. - 28. ágú.
Herbergisval
Kannaðu framboð fyrir þessar dagsetningar
Skoða allar myndir fyrir Standard-herbergi - svalir

Standard-herbergi - svalir
- 1 svefnherbergi
- Pláss fyrir 2
- 1 tvíbreitt rúm
- Ókeypis þráðlaust net
Skoða allar myndir fyrir Deluxe-herbergi með tvíbreiðu rúmi

Deluxe-herbergi með tvíbreiðu rúmi
- 1 svefnherbergi
- Pláss fyrir 2
- 1 tvíbreitt rúm
- Ókeypis þráðlaust net
Skoða allar myndir fyrir Superior-herbergi með tvíbreiðu rúmi - svalir

Superior-herbergi með tvíbreiðu rúmi - svalir
- 1 svefnherbergi
- Pláss fyrir 2
- 1 tvíbreitt rúm
- Ókeypis þráðlaust net
Svipaðir gististaðir

The Seasons Dalhousie
Dalhousie
The Seasons Dalhousie
Dalhousie
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Veitingastaður
6.8af 10, 3 umsagnir
6,8
3 umsagnir
Verðið er 3.641 kr.
3.641 kr.
inniheldur skatta og gjöld
27. ágú. - 28. ágú.

Presidium Sarovar Premiere Dalhousie
Dalhousie
Presidium Sarovar Premiere Dalhousie
Dalhousie
- Laug
- Flugvallarflutningur
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
8.4 af 10, Mjög gott, 7 umsagnir
8,4
Mjög gott
7 umsagnir
Verðið er 12.922 kr.
12.922 kr.
inniheldur skatta og gjöld
9. sep. - 10. sep.

Best Western Dalhousie
Dalhousie
Best Western Dalhousie
Dalhousie
- Ókeypis morgunverður
- Ókeypis bílastæði
- Netaðgangur
- Veitingastaður
10.0 af 10, Stórkostlegt, 6 umsagnir
10
Stórkostlegt
6 umsagnir
Verðið er 6.155 kr.
6.155 kr.
inniheldur skatta og gjöld
31. ágú. - 1. sep.

Snow Valley Resorts
Dalhousie
Snow Valley Resorts
Dalhousie
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Veitingastaður
- Loftkæling
7.0 af 10, Gott, 33 umsagnir
7,0
Gott
33 umsagnir
Verðið er 4.377 kr.
4.377 kr.
inniheldur skatta og gjöld
9. sep. - 10. sep.

Indraprastha Resort Dalhousie
Dalhousie
Indraprastha Resort Dalhousie
Dalhousie
- Ókeypis morgunverður
- Heilsulind
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
8.4 af 10, Mjög gott, 7 umsagnir
8,4
Mjög gott
7 umsagnir
Verðið er 7.353 kr.
7.353 kr.
inniheldur skatta og gjöld
25. sep. - 26. sep.

Canadian Cottage Dalhousie
Dalhousie
Canadian Cottage Dalhousie
Dalhousie
- Flugvallarflutningur
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Veitingastaður
7.4 af 10, Gott, 3 umsagnir
7,4
Gott
3 umsagnir
Verðið er 2.684 kr.
2.684 kr.
inniheldur skatta og gjöld
27. ágú. - 28. ágú.

Brij Villa, Dalhousie - A Colonial Luxury Retreat
Dalhousie
Brij Villa, Dalhousie - A Colonial Luxury Retreat
Dalhousie
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Veitingastaður
- Þvottaaðstaða
10.0 af 10, Stórkostlegt, 2 umsagnir
10
Stórkostlegt
2 umsagnir
Verðið er 11.961 kr.
11.961 kr.
inniheldur skatta og gjöld
25. sep. - 26. sep.

Smart Hill Kalatop
Dalhousie
Smart Hill Kalatop
Dalhousie
- Bílastæði í boði
- Ókeypis þráðlaust net
- Þvottaaðstaða
10.0 af 10, Stórkostlegt, 2 umsagnir
10
Stórkostlegt
2 umsagnir
Verðið er 4.193 kr.
4.193 kr.
inniheldur skatta og gjöld
9. sep. - 10. sep.

Hotel Mongas
Dalhousie
Hotel Mongas
Dalhousie
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Veitingastaður
- Móttaka opin allan sólarhringinn, alla daga vikunnar
8.8 af 10, Frábært, 5 umsagnir
8,8
Frábært
5 umsagnir

HOTEL DALHOUSIE VIEW
Dalhousie
HOTEL DALHOUSIE VIEW
Dalhousie
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Veitingastaður
8.0 af 10, Mjög gott, 1 umsögn
8,0
Mjög gott
1 umsögn
Verðið er 1.894 kr.
1.894 kr.
inniheldur skatta og gjöld
31. ágú. - 1. sep.
Skráðu þig inn til að sjá gjaldgenga afslætti og ávinninga. Meiri ávinningur fyrir meiri ævintýri!
Um hverfið

Church baloon road near gandhi chowk, Dalhousie, Himachal Pradesh, 176304
Hvað er í nágrenninu?
- Gandhi Chowk-markaðurinn - 2 mín. ganga - 0.2 km
- Khajji Naga Shrine - 15 mín. ganga - 1.3 km
- St. John's Church - 20 mín. ganga - 1.7 km
- Garam Sadak - 2 mín. akstur - 1.1 km
- Khajjiar Lake - 35 mín. akstur - 20.9 km
Samgöngur
- Pathankot (IXP) - 153 mín. akstur
- Kangra (DHM-Gaggal) - 49,2 km
- Sri Guru Ram Das Ji-alþjóðaflugvöllurinn (ATQ) - 143,7 km
Veitingastaðir
- Hills and Meadows - 21 mín. akstur
- Brew Bakes - 17 mín. ganga
- Cafe By Mongas - 2 mín. akstur
- Tipsy Yake A Rooftop Bar & Grill - 17 mín. ganga
- Apna Adda Cafe - Best vegetarian cafe in - 17 mín. ganga
Um þennan gististað
MS RESORT
- MS RESORT er tilvalinn dvalarstaður fyrir þá sem vilja njóta þess sem Dalhousie hefur upp á að bjóða. Þráðlaust net og sjálfsafgreiðslubílastæði eru meðal þess sem gestir fá ókeypis.
Yfirlit
Stærð hótels
- 78 herbergi
Koma/brottför
- Innritun hefst: á hádegi. Innritun lýkur: hvenær sem er
- Útritunartími er kl. 10:00
Sérstakar innritunarleiðbeiningar
- Móttökustarfsfólk mun taka á móti gestum við komu á gististaðinn
- Upplýsingar sem koma frá gististaðnum gætu verið þýddar með sjálfvirkum þýðingarhugbúnaði
Krafist við innritun
- Kreditkort, debetkort eða innborgun með reiðufé er nauðsynleg fyrir tilfallandi gjöld
- Sýna gæti þurft skilríki með mynd, útgefin af yfirvöldum
Gæludýr
- Gæludýr ekki leyfð
Internet
- Ókeypis þráðlaust internet á herbergjum (hraði: 25+ Mbps)
Bílastæði
- Ókeypis óyfirbyggð sjálfsafgreiðslubílastæði á staðnum
Aðstaða/þjónusta gististaðar
Þjónusta
- Móttaka opin allan sólarhringinn
Aðstaða á herbergi
Afþreying við höndina
- Sjónvarp
Þægindi
- Kynding
Njóttu lífsins
- Svalir
Fyrir útlitið
- Einkabaðherbergi
- Sturta eingöngu
- Sápa og sjampó
- Handklæði
- Salernispappír
Vertu í sambandi
- Skrifborð
- Ókeypis þráðlaust net (25+ Mbps gagnahraði)
Meira
- Þrif daglega
Gjöld og reglur
Reglur
Þessi gististaður er undir stjórn atvinnugestgjafa. Að bjóða upp á gistingu er hluti af starfi hans, rekstri og aðalfagi.
Þessi gististaður er með útisvæði á borð við svalir, verandir eða palla sem henta mögulega ekki börnum. Ef þú hefur áhyggjur mælum við með að þú hafir samband við gististaðinn fyrir komu til að staðfesta að þau geti boðið þér upp á hentugt herbergi.
Á þessum gististað eru engar lyftur.
Gestir geta sofið rólega því að á staðnum er slökkvitæki.
Þessi gististaður tekur við reiðufé.
Ef þú afbókar bókunina muntu þurfa að hlíta afbókunarskilyrðum gestgjafans. Í samræmi við reglugerðir ESB um neytendarétt eru bókunarþjónustur gististaða ekki háðar rétti til að hætta við.
Líka þekkt sem
MS RESORT Hotel
MS RESORT Dalhousie
MS RESORT Hotel Dalhousie
Algengar spurningar
Leyfir MS RESORT gæludýr?
Því miður, gæludýr eru ekki leyfð.
Býður MS RESORT upp á bílastæði á staðnum?
Já, boðið er upp á ókeypis sjálfsafgreiðslubílastæði.
Hvaða innritunar- og útritunartíma er MS RESORT með?
Innritunartími hefst: á hádegi. Innritunartíma lýkur: hvenær sem er. Útritunartími er kl. 10:00.
Er MS RESORT með einhver einkasvæði utandyra?
Já, hvert herbergi er með svalir.
Á hvernig svæði er MS RESORT?
MS RESORT er í einungis 1 mínútna göngufjarlægð frá Gandhi Chowk-markaðurinn og 17 mínútna göngufjarlægð frá St. John's Church.