Íbúðahótel

Résidence Paris 58 BEAUREGARD

Íbúðahótel í miðborginni, Louvre-safnið nálægt

Veldu dagsetningar til að sjá verð

Résidence Paris 58 BEAUREGARD er á fínum stað, því Place de la République og Rue de Rivoli (gata) eru í innan við 15 mínútna göngufjarlægð. Þar að auki eru Garnier-óperuhúsið og Canal Saint-Martin í einungis 5 mínútna akstursfjarlægð. Gististaðurinn er stutt frá almenningssamgöngum: Bonne Nouvelle lestarstöðin er í nokkurra skrefa fjarlægð og Strasbourg - Saint-Denis lestarstöðin er í 3 mínútna göngufjarlægð.

Umsagnir

7,4 af 10
Gott

Vinsæl aðstaða

  • Þvottaaðstaða
  • Ókeypis þráðlaust net
  • Reyklaust

Meginaðstaða (3)

  • Á gististaðnum eru 4 reyklaus íbúðir
  • Þrif einu sinni meðan á dvöl stendur
  • Fjöltyngt starfsfólk

Herbergisval

Stúdíóíbúð

  • 22 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 1 meðalstórt tvíbreitt rúm
  • Ókeypis þráðlaust net

Stúdíóíbúð

  • 22 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 1 meðalstórt tvíbreitt rúm
  • Ókeypis þráðlaust net

Stúdíóíbúð

  • 22 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 1 meðalstórt tvíbreitt rúm
  • Ókeypis þráðlaust net

Stúdíóíbúð

  • 22 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 1 meðalstórt tvíbreitt rúm
  • Ókeypis þráðlaust net

Svipaðir gististaðir

Mod logo
Skráðu þig inn til að sjá gjaldgenga afslætti og ávinninga. Meiri ávinningur fyrir meiri ævintýri!

Um hverfið

Kort
58 Rue Beauregard, Paris, Département de Paris, 75002

Hvað er í nágrenninu?

  • Grands Boulevards (breiðgötur) - 1 mín. ganga - 0.0 km
  • Grand Rex Cinema (kvikmyndahús) - 3 mín. ganga - 0.3 km
  • Place de la République - 10 mín. ganga - 0.9 km
  • Boulevard Haussmann - 10 mín. ganga - 0.9 km
  • Canal Saint-Martin - 13 mín. ganga - 1.1 km

Samgöngur

  • París (ORY-Orly-flugstöðin) - 44 mín. akstur
  • París (CDG – Charles de Gaulle flugstöðin (Roissy-flugstöðin)) - 50 mín. akstur
  • París (BVA-Beauvais) - 95 mín. akstur
  • París (XCR-Chalons-Vatry) - 154 mín. akstur
  • Châtelet-Les Halles-lestarstöðin - 12 mín. ganga
  • Paris Gare de l'Est lestarstöðin - 13 mín. ganga
  • París (XPG-Gare du Nord lestarstöðin) - 17 mín. ganga
  • Bonne Nouvelle lestarstöðin - 2 mín. ganga
  • Strasbourg - Saint-Denis lestarstöðin - 3 mín. ganga
  • Sentier lestarstöðin - 5 mín. ganga

Veitingastaðir

  • ‪Le Sully - ‬2 mín. ganga
  • ‪L'Amour Vache - ‬2 mín. ganga
  • ‪Kingkong - ‬3 mín. ganga
  • ‪Le Distrait - ‬3 mín. ganga
  • ‪Convos Cafe - ‬3 mín. ganga

Um þennan gististað

Résidence Paris 58 BEAUREGARD

  • Résidence Paris 58 BEAUREGARD er á fínum stað, því Place de la République og Rue de Rivoli (gata) eru í innan við 15 mínútna göngufjarlægð. Þar að auki eru Garnier-óperuhúsið og Canal Saint-Martin í einungis 5 mínútna akstursfjarlægð. Gististaðurinn er stutt frá almenningssamgöngum: Bonne Nouvelle lestarstöðin er í nokkurra skrefa fjarlægð og Strasbourg - Saint-Denis lestarstöðin er í 3 mínútna göngufjarlægð.

Yfirlit

DONE

Stærð gististaðar

    • 4 íbúðir
DONE

Koma/brottför

    • Innritun hefst: kl. 16:00. Innritun lýkur: kl. 23:00
    • Útritunartími er kl. 10:00
DONE

Sérstakar innritunarleiðbeiningar

    • Það er ekkert móttökuborð á þessum gististað.
    • Gestir munu fá tölvupóst innan 48 klst. fyrir komu með innritunarleiðbeiningum og upplýsingum um lyklakassa; aðgengi er um einkainngang
    • Engin innritun er í boði eftir venjulegan opnunartíma á þessum gististað.
    • Þú munt þurfa að veita gististaðnum afrit af vegabréfi eftir bókun
    • Upplýsingar sem koma frá gististaðnum gætu verið þýddar með sjálfvirkum þýðingarhugbúnaði
DONE

Krafist við innritun

    • Debetkort er nauðsynlegt fyrir tilfallandi gjöld
    • Sýna gæti þurft skilríki með mynd, útgefin af yfirvöldum
PETS

Gæludýr

    • Gæludýr ekki leyfð
WIFI

Internet

    • Ókeypis þráðlaust internet á herbergjum (hraði: 250+ Mbps (hentar fyrir 3–5 gesti eða allt að 10 tæki))
LOCAL_PARKING

Bílastæði

    • Engin bílastæði á staðnum
VPN_KEY

Aðrar upplýsingar

    • Reyklaus gististaður

Aðstaða/þjónusta gististaðar

Internet

  • Ókeypis þráðlaust net, gagnahraði 250+ Mbps (hentar fyrir 3–5 gesti eða allt að 10 tæki)

Bílastæði og flutningar

  • Engin bílastæði í boði á staðnum

Þvottaþjónusta

  • Þvottavél

Gæludýr

  • Engin gæludýr leyfð

Aðgengi

  • Engar lyftur
  • Reyklaus gististaður

Þjónusta og aðstaða

  • Takmörkuð þrif
  • Fjöltyngt starfsfólk
  • Myrkratjöld/-gardínur

Spennandi í nágrenninu

  • Í miðborginni
  • Í skemmtanahverfi

Öryggisaðstaða

  • Ekkert gefið upp um kolsýringsskynjara (gestgjafi hefur ekki tilgreint hvort það sé kolsýringsskynjari í gististaðnum; íhugaðu að koma með færanlegan skynjara með þér)
  • Reykskynjari ekki tilgreindur (gestgjafinn hefur ekki gefið upp hvort reykskynjari sé í gististaðnum)

Almennt

  • 4 herbergi

Gjöld og reglur

Endurgreiðanlegar innborganir

  • Tryggingargjald vegna mögulegra skemmda að upphæð 500 EUR verður innheimt fyrir innritun.

Skyldugjöld

Þú verður beðin/n að greiða eftirfarandi gjöld á gististaðnum við innritun eða útritun. Gjöld gætu verið með viðeigandi sköttum inniföldum:
  • Virkur borgar-/svæðisskattur sem nemur 16.25 prósentum verður innheimtur
  • Gjald fyrir þrif: 75 EUR fyrir hvert gistirými, fyrir dvölina (mismunandi eftir gistieiningum)

Aukavalkostir

  • Þrif eru í boði gegn aukagjaldi sem nemur 75 EUR fyrir dvölina; gjald gæti verið mismunandi eftir stærð gistieiningar

Reglur

Þessi gististaður er undir stjórn atvinnugestgjafa. Að bjóða upp á gistingu er hluti af starfi hans, rekstri og aðalfagi.
Á þessum gististað eru engar lyftur.
Gestgjafi hefur ekki tilgreint hvort það sé kolsýringsskynjari í gististaðnum; íhugaðu að koma með færanlegan skynjara með þér.
Gestgjafinn hefur ekki gefið upp hvort reykskynjari sé í gististaðnum.
Þessi gististaður tekur við kreditkortum og debetkortum. Ekki er tekið við reiðufé.
Samþykkt kreditkort: Visa, Mastercard
Greiðslur í reiðufé á þessum gististað mega vera EUR 1000 að hámarki samkvæmt landslögum. Hafðu samband við gististaðinn til að fá frekari upplýsingar, samskipaleiðirnar eru í bókunarstaðfestingunni.
Skráningarnúmer gististaðar 7510207960167
Ef þú afbókar bókunina muntu þurfa að hlíta afbókunarskilyrðum gestgjafans. Í samræmi við reglugerðir ESB um neytendarétt eru bókunarþjónustur gististaða ekki háðar rétti til að hætta við.

Líka þekkt sem

Paris 58 Beauregard Paris
Résidence Paris 58 BEAUREGARD Paris
Résidence Paris 58 BEAUREGARD Aparthotel
Résidence Paris 58 BEAUREGARD Aparthotel Paris

Algengar spurningar

Leyfir Résidence Paris 58 BEAUREGARD gæludýr?

Því miður, gæludýr eru ekki leyfð.

Býður Résidence Paris 58 BEAUREGARD upp á bílastæði á staðnum?

Því miður býður Résidence Paris 58 BEAUREGARD ekki upp á nein bílastæði á staðnum.

Hvaða innritunar- og útritunartíma er Résidence Paris 58 BEAUREGARD með?

Innritunartími hefst: kl. 16:00. Innritunartíma lýkur: kl. 23:00. Útritunartími er kl. 10:00.

Á hvernig svæði er Résidence Paris 58 BEAUREGARD?

Résidence Paris 58 BEAUREGARD er í hverfinu Miðborg Parísar, í einungis 2 mínútna göngufjarlægð frá Bonne Nouvelle lestarstöðin og 18 mínútna göngufjarlægð frá Louvre-safnið.